ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

โครงการจับผี ระยำ...!!!
  • จากข้อความของไอ้ผีทีแอบด่าอยู่ตลอด
    ดูนะครับว่า มันคือควายตัวใด...........

ปล.กรุณาดูข้อความที่เน้นสีแดงนะครับว่า ความที่โง่เป็นควายมันทำร้ายตัวมันเองได้ขนาดไหน

http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=16918&page=2#Item_33
    ไฟล์แนบ
    333333333kkkkkk2.jpg 114K
  • แล้วนี่คือคำพูดตาม สันดารระยำ ของมันครับ
    สังเกตุคำว่า เอ็ง นะครับ
    ไฟล์แนบ
    3333333k2.jpg 52K
  • :006:คืนนี้ไม่ต้องนอนกันแล้ว มาจับผีกันดีฝ่าเอาแม่งแบบไม่ต้องผุดต้องเกิดเลย:006:
  • มีอีกเพียบ ....
    และผมไม่ใช่แค่รายแรกแน่นอน..!!
    ไฟล์แนบ
    k2222.jpg 63K
  • สันดารความเหรี้ยที่เราต้อง กำจัด...!!!
    ไฟล์แนบ
    kkk2.jpg 108K
  • นานๆจะเปิดบอร์ดตอนดึกๆที เจองานเลย ไงวะเนี่ย บิ๊ก ช.
  • ...นั่นไง ที่พี่มาร์คเคยบอก ว่า ให้ใช้ ภาษาไทยให้ถูก ก๊ากกกกกกกกกกกก

............หนีไปร้องเพลงที่เขมร กับ ตุ๊กกี้ร์ ดีมะครับ.............

คืนนี้คงมีใคร บางคน นอนไม่หลับ กระสับกระส่าย เฮ้อ...

นี่ละครับ เมื่อพายุ พัดผ่านไป เดี๋ยวความสดใสของฟ้า ก็ตามมาเอง

เย็นๆไว้โยม....เย้...
  • ยุทธครับ....
    ผมเนี่ยคิดอยู่แล้วว่าผีที่ด่าผมเนี่ย ยังไงก็ต้องเป็นมัน 200%
    แต่ครั้งนี้มันเป็นเรื่องที่มันเสือกโง่ โชว์ความหยาบให้เราจับได้

ยังไงผมจะกระทืบแล้วถ่ายคลิปให้ชม

ปล.ใครไม่เกี่ยวอย่าเสือก ผมเน้นนะครับ ไม่เกี่ยวอย่าเสือก..!!
    ผมไม่ได้พูดเล่น สันดาร BB Gangzta อย่างผม จะออกมาให้คุณชมเร็วๆนี้ วันอาทิตย์ที่ 15 ถ้ามึงพร้อมอย่าทำตัวเป็นกะหรี่หนีหนียาคุม เจอกูแน่..!! แล้วจะรู้ว่ากูหรือมึงที่สร้างภาพ ไอ้เลว..!!
  • เอาจริงเลยหรอพี่bigchill จับตรงคนนะพี่ใจเย็นๆครับพี่เป็นกำลังใจให้ครับพี่bigchill สู้ๆๆ:o015:
  • :o017: ใจร้ายนะเนี่ย บิ๊ก ช. ยังไงก็ขอให้เป็นแค่เข้าใจผิดกันครับ :m036:
  • ไอ้เคนคงหาทางออกนอนไม่หลับอยู่ตอนนี้
    พรุ่งนี้ก็บอกว่าขอโทษนะพี่พอดีไม่ว่างมาอ่าน แล้วก็ยกน้ำเป็นตัวมาบอกในนี้อีก

กูล่ะเซ็งเปร็ด
  • กูพร้อมเสมอบิ๊กชิว...
    ไฟล์แนบ
    _mg1_jpeg-91.jpg 95K
  • เจ๋งมากเหรอไง จะกระทืบใครต้องมาบอกโชว์ในนี้

ทำตัวไม่มีการศึกษา ใช้กำลังอย่างเดียว

พูดไม่เข้าหู ก็จะไปกระทืบ บ้าเปล่าวะ ห่วยชิบหาย

ผมไม่ทำธุรกิจกับคนแบบนี้เด็ดขาด
  • พี่ยังไงก็ระวังตัวเองบ้างก็ดีนะครับยังไงๆตอนนี้โจรมันก็รู้ตัวแล้วมันก็คงเตรียมตัวมันเหมือนกันนะพี่

อย่าประมาทนะครับ
  • CommentAuthorbigbung CommentTime3 ชั่วโมงก่อน | August 12, 2010, 10:27 pm
    อ่านแล้วแม่งขึ้นชิบหาย แม่เย็ด!...

กูพร้อมเสมอบิ๊กชิว เพียงมึงโทรมาเพื่อน !...แม่งจบยากเรื่องนี้ !..
    +++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++
    วันนี้วันแม่คุณเลยด่าแบบนี้เหลอครับคุณบิ๊กบัง ด้วยความปราถนาดีจากผีรับไม่ได้
  • :020: พยายามจะคิดว่าไม่ใช่ แต่หลักฐานมันคารูซะขนาดนี้ ผิดว่ากันตามผิด .......ตามนั้นครับ (เป็นไปได้มั๊ยว่ามีคนจับสำนวนการพิมของ Ken66 มาพิมด่าเพื่อให้คนเข้าใจผิด อันนี้แค่สันนิฐานนะพี่)

หวัดดีพี่ชายทั้งหลาย นาน ๆ เปิดอ่านกระทู้ที มีเรื่องให้เสียวกันตลอด:001:

-----------

บิ๊กชิว งานนี้ผมขอปูเสื่อดูอย่างเดียวล่ะกัน เพราะกระดูกคอ รอผ่าตัดอยู่ ถ้าหวือหวากลัวจะพิการ :015:

สู้ ๆ :062:
    ไฟล์แนบ
    DSC_0027-00.jpg 98K
  • ด่าแม่ ฉลองวันแม่เลย เนอะ คงเจริญล่ะครับ
  • มาช่วยกันประนาม ไอ้หัวหลิมถ่อย สถุน กันครับ

พ่อแม่ เป็นของสูง เราควรเคารพบูช่า กราบไหว้ ไม่ใช่เอามาด่าเล่นกันเพราะขัดผลประโยชน์เรื่องหมา
  • อย่าได้ผุดได้เกิดกันเลยมึง
  • เฮ้อ น่าเสียดาย คนกันเองแทบทั้งนั้น แต่มาแบบนี้แล้ว ท่าทางคงยาวไม่จบง่ายๆแน่
    อะไรจริงอะไรเท็จก็ไม่รู้ แต่ทำไมมันช่างบังเอิญเช่นนี้ ก็ว่ากันไปตามข้อเท็จจริงครับพี่น้อง :001:
  • กะลังฮอททั้งสองเวบเลยตอนนี้ มันส
  • โฉมหน้าผีที่แอบด่าชาวบ้าน ดูหน้ากันให้ชัดๆ...
    ไฟล์แนบ
    DSC000102.jpg 31K
  • และนี่คือข้อความที่มันโพสไว้ก่อนหน้าที่จะเป็นผี
    อ่านให้ละเอียดว่ามัน ตอแหลหน้าตาย ได้ขนาดไหน..!!
    ไฟล์แนบ
    0000000000000000000000000.jpg 85K
  • CommentAuthorGhost CommentTime17 ชั่วโมงก่อน | August 12, 2010, 4:05 pm
    เอาหากันได้หรือยังว่าใครด่ามึง เงียบไปเลยนะให้แต่ผีลูกกระโป๊กออกมา
    ชี้ว่าคนโน้นคนนี้ เป็นผีด่ามึง แต่ล่ะคนแก็งมึงนี้ปากเก่งดีจริงๆ นักเลงมากๆ
    แต่ก็สมกับหน้าตาพวกมึง แม่งอย่าว่าแต่โจรเลย แม่งออกแนวสมีโดนจับสึก
    แม่งส่ายไปทั่ว มีแต่มึงคนเดียวที่ไม่กล้าออกมาฟันธง ..............................................
    ++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

ผมไม่เคยไปด่าว่าอะไรคุณแต่คุณกลับมาด่ากราดเช่นนี้ผมคงยอมไม่ได้ เพราะตรงนี้คือพี่น้องของผม
    เอาเป็นว่าผมจะทำให้คุณหายสงสัยว่าจริงๆแล้วคนอย่างผมเนี้ยมันดีแต่ปากจริงๆมั๊ย แล้วเจอกันครับ
    ไฟล์แนบ
    bew-AF-37.jpg 68K
  • คำพูดที่มึงบอกว่า... มีแต่มึงคนเดียวที่ไม่กล้าออกมาฟันธง ..............................................

นี่ไงฟันแล้วไง ไม่ได้ฟันมั่วฟันโดนตัวด้วย กล้าพอไม๊อย่างเนี่ย..??
  • ส่วนมึงนะ ไอ้หน้าตัวเมียให้แม่งกล้าๆออกมาหน่อยนะ อย่าเก่งแต่ตัวหนังสือ ไอ้เศษสวะสมอง ไอ้สันดารเดนสังคม กูจะรอดูไอ้หน้าอย่างมึง อย่าทำตัวเป็นหมาหน้าแหลมแบบที่มึงบรีดได้ เอาแต่ร้องขอนมแม่ดูด งานนี้พี่น้องกูรอเจอมึง เค้าจะจัดอย่างเนียนให้สมกับเกรียติของมึงเลยหละ ไอ้อ้วนโสโครก
  • มาแล้วพี่พี่จะเอาอย่างไรกับผม
    ขอเวลาสักชั่วโมง ขอผมปล่อยงานก่อน
    แล้วเดี๋ยวผมมา รู้แล้วตอนนี้พี่ด่าผมอยู่แต่ยังไม่ได้อ่านจนครบ
    แล้วเดี๋ยวผมจะอ่านจนครบแล้วจะคุยด้วยอีกที
  • พี่บิว ผมว่าเลิกคุยด้วยตัวหนังสือเหอะ เสียเวลา นัดแม่งออกมาคุยดีกว่า ไม่ต้องบรรยายกันมากน่ารำคาญ วันนี้ผมว่างทั้งวัน ดีมั้ยพี่ ถ้าโอเค โทรคุยกันนะพี่
  • รอชม เดี๋ยวมาผมไปซื้อถั่วซื้อน้ำก่อน งานนี้ยาว
  • เคน...มึงอย่ามาตอแหล เรื่องใหญ่ขนาดนี้มีหรือที่มึงจะไม่อ่าน ไม่มีทาง..!!
    สภาพมึงคงคิดหาหนทาง โทรศัพย์กันพัลวัน ตั้งแต่เมื่อคืน อย่ามาตอแหลว่ามึงไม่ได้อ่าน...
  • เสร็จละมึงคราว นี้เสร็จ ละมึง อยู่บ้านดีๆไม่ชอบ อยู่บ้าน ดีๆไม่ชอบ

เสือก โพสเหี้ยๆ คราวนี้เสร็จละมึง
  • เรื่องนี้ยาวเลย ถ้าไม่ผิดก้ออกมาชี้แจง รึจะเป็นจริงอย่างที่น้าบิวว่า

ถ้าไม่ได้ทำ เอาหลักฐานมาหักล้างเลย

ว่าแต่ เดี๋ยวไปซื้อถั่ว ชื้อน้ำก่อน เดี๋ยวอีก 1 ชม. มาใหม่
  • จัดหนักไปเลย แม่งกวนตีนมาหลายทีละ

ให้เป็นตัวอย่าง พวกกวนตีนมั่วๆจะได้ไม่กล้าอีก
  • ร้อนแรงอีกแล้ว อย่าให้ถึงต้องย้ายไปเหนืออีกนะพี่บิว
  • โห!.....สุดยอดนักสืบเชอร์ร็อคโฮม
  • มวยล้มป่าว
  • กระทู้ HOT ไม่เสือกไม่ได้ขอออกความคิดหาแนวทางสมานฉันท์เรื่องราวทั้งหมดผมดูแล้วโคตรไร้สารเลยเราเพื่อนกันพี่น้องกันทั้งนั้น

การที่แอบด่าแอบเหน็บมันเป็นเรื่องธรรมดาของคนไม่ชอบขี้หน้ากันเพียงแต่ว่าด่าแล้วโดนจับด่าหรือเปล่าโดนจับได้ก็เป็นหมาไปอ่อนเอง

ผมเชื่อมันว่า บิวเป็นผู้ใหญ่เป็นเพื่อนที่ดีของผมและที่พิมพ์รุนแรงขั้นลงมือลงมือผมมั่นใจเลยมันเอาแน่ฉะนั้นผู้ไม่เกียวข้องอย่าราดน้ำมัน

ลงกองไฟ โชคดีอีกอย่างครับบิ๊กชิวเป็นนักเลงใจกว้างเรื่องแค่นี้ขอกันได้ใช่มั้ยเพื่อนเพียงแต่คู่กรณีออกมายอมรับการกระทำแบบลูกผู้ชาย

ผมคิดว่าคนอย่างบิ๊กชิวใจกว้างพร้อมที่จะยกให้

ส่วนเคนเป็นน้องที่น่ารักอีกคนให้เกียรติพี่มาตลอดแม้จะมีกวนตีนบ้าง555 พี่ขอให้น้องออกมาเคลียร์ทำก็ขอโทษมันไปเราเสือกพิมพ์

ให้มันจับได้เองไว้มาเรียนวิชาผีกับเฮียเนียนไม่มีเกมส์ถ้าไม่ได้ทำก็ไม่ได้ทำถ้าเคนทำขอโทษจบถ้าไม่ได้ทำก็จะขอมาเฟียเอาไอพี

ออกมาไล่เช็คที่ต้องมาไล่เช็คเพื่อไม่ให้ทั้งสองกลุ่มเพิ่มความบาดหมางไปมากกว่านี้

หวังว่าบันไดที่พาดลงมาให้คงจะได้ใช้นะกูไม่ได้อยากหล่อน่ะกูคิดว่าถ้ากูให้เพื่อน ให้น้องรักกันได้กูมีความสุข
  • ติดตามมาพอสมควร ขอให้จบด้วยดีนะครับ ^^
  • อืมๆๆๆเพิ่งตื่นมามีผีมากระซิบว่ากำลังโดนจับๆๆๆ
  • chicano เดือดแล้วค้าบบบบ....
  • เมื่อคืนก่อน ไปนั่งกินกะเฮียละก็จั๊กกี้มา คงติดลมไปหน่อย หวดกันตีสอง555

มีเรื่องนึงมันตรงกะตรงนี้พอดีเรามานั่งพูดกันว่า บางที คนเรารู้จักกัน ย้ำนะว่า แค่คนรู้จักกัน ทุกช่วงเวลามันก็เหมือนเราเล่นเกมส์กันอยู่ บางทีก็ไล่กันไปก็ไล่มา

มรึงดี กรูก็ขอเกาะไปกะมรึงด้วย มรึงมีช่องกรูก็เสียบ มรึงหน่อย ก้อย่างที่เฮียบอกนั่นหละครับ ผมกล้ารับประกันว่า บิ๊ก ชิว เป็นคนใจกว้าง ตัวผมเองถามว่าเป็นคนเลือกที่จะเปิดรับการรู้จักกับใครใหม่ๆมั้ย จะว่าง่ายก็ง่ายนะ ผมชอบที่ทำความรู้จักกับคนอยู่ตลอดเวลา แต่ในขณะเดียวกันผมก็เลือกคนที่จะมาพูดคำว่า เค้าคนนี้เป็นเพื่อนกับผมด้วยเช่นกัน โดยดูว่าคนๆนี้เปิดใจ ให้ใจผมมั้ย สำหรับบิ๊กชิวคนนี้เรื่องใจ ผมบอกได้เลยว่า ดีพอที่ผมจะเรียกว่าเพื่อนได้ ก้หวังว่าเพื่อนคนนี้ จะเลือกสิ่งที่คิดว่าดีที่สุดต่อทั้งตนเองและน้องๆสายเลือดใหม่ของ BB. แต่ไม่ว่าเพื่อนจะเลือกทำอะไร ผมเคารพการตัดสินใจของเพื่อนนะ บิ๊ก ช.

ส่วนเคน งานนี้ถือว่างานหนักมั้ย ผมว่าถือว่าหนักเอาการเลยเคน ระหว่างเราก็สนุกสนานทุกครั้งที่เราได้เจอได้พูดคุยกัน ถ้าผิดพลาดไปก็ พูดไปเลยว่าขอโทษ แต่ถ้าไม่ได้ทำก็เอาเหตุผลหลักฐานมาแย้งกันไป แต่เรื่องเอาไอพี มาเช็ค ผมขออย่าให้เป็นการจับกันแบบนั้นเลย มันมีรูมีช่องที่ผมเชื่อว่าอีกฝ่ายพร้อจะหยิบยื่นให้นะ
  • เอาผมพร้อมแล้วพี่
    "เคน...มึงอย่ามาตอแหล เรื่องใหญ่ขนาดนี้มีหรือที่มึงจะไม่อ่าน ไม่มีทาง..!!
    สภาพมึงคงคิดหาหนทาง โทรศัพย์กันพัลวัน ตั้งแต่เมื่อคืน อย่ามาตอแหลว่ามึงไม่ได้อ่าน..."

เอาไล่ไปทีล่ะเรื่องนะพี่ ไอ้ที่ว่าผมตอแหลนะที่ไม่ได้อ่านนะ ตอไม่ตอไม่รู้แต่พึ่งได้อ่านก็ตอนที่เอกโทรมาว่ามีคนด่ามึงแล้วเคนเต็มหน้ากระดาษเลย เลยเข้ามาดูและได้อ่านไปบ้างบ้างส่วน เพราะผมทำงานวันนี้และเข้ามาอ่านต่อ จนจะจบแล้ว เรื่องแค่นี้ไม่ใหญ่กับผมอะไรมากมายหรอกพี่ และเรื่องโทรศัพท์นะ ผมโทรหาแค่พี่จักรคนเดียวเพราะว่าจะเอาเบอร์พี่ แต่ได้แล้วลืมไปว่าพี่ลงเบอร์ไว้ และที่โทรหาส่วนใหญ่ก็แค่คนในกลุ่มผมแต่ก้โทรกันเมื่อกี้ ส่วนตอนนี้กำลังพักเที่ยง กำลังจะอ่านต่อให้จบ แต่พี่แม่งเล่นผมแรงว่ะ
    เอาแค่นี้ก่อนอ่านไปตอบไป ไม่มีหนีอยู่แล้ว
  • เฮียเหลียงวันนี้ได้ใจครับ
  • คนเราเกิดมาเป็นลูกผู้ชายกล้าทำ ก็ต้องกล้ารับหน่อยครับ คนเราทำอะไรรู้อยู่แก่ใจ คำว่า"ลูกผู้ชาย"สะกดเป็นไม๊ "ตัวเอ็งงงงงงงงง"...
    คนเราการจะอิจฉาหรือริษยา มันก็เป็นเรื่องปกติของมนุษย์ รัก โลภ โกรธ หลง แต่...มันขึ้นอยู่กับผลลัพธ์ของการแสดงออกซึ่งความอิจฉาหรือริษยาธ์ดังกล่าว ว่ามันเป็นการแสดงออกมาในรูปแบบไหน ดี หรือ เลว คนเราทำอะไรลงไปมันก็ได้แบบนั้น สิ่งที่คุณทำมันเป็นอะไรที่เป็นด้านลบมากๆของสังคม แล้วที่มาโจมตีแบบนี้คุณคิดหรือว่าพี่ชายผมเค้าจะขายหมาไม่ได้ ขายจะหมดคอกอยู่แล้ว ก็อย่างที่ผมเคยบอกไว้ในกระทู้เกิดเหตุว่า คนที่เค้ามาซื้อหมาเนี่ยเค้าก็มีตาดูกันทุกคนแหละครับ ตัวลูกหมามันโฆษณาตัวเอง มันขายตัวของมันเองได้ไม่จำเป็นที่จะต้องบรรยายสรรพคุณหรอก ถ้าคุณอยากจะเปิดสงครามกับ BB ก็ดีเหมือนกัน ผมก็ชอบ ช่วงนี้ยิ่งเปรี่ยวๆอยู่ อยากหาอะไรสนุกๆทำมั้งเหมือนกัน
  • ขอโทษทีครับ

BB Gangzta แปลว่าไรครับ....อยากรู้จัง
  • สวัสดี เรื่องนี้ผมอาจจะไม่ทราบต้นสายปลายเหตุ

ว่า ผีนั้นเป็นใคร ใช่หรือไม่

แต่ผมสนับสนุนเห็นด้วยกับ วิธีของ เฮียเหลียง ทุกเรื่องจบได้ด้วยเจรจา
  • P' Big chill ครับใจเย็นๆนะครับ
    ผมว่าอภัยได้ก็อภัยดีกว่าครับ ไหนๆพี่ก็จับผิดได้ล่ะ คิดว่าคนอื่นๆที่ตามเล่นบอร์ดนี้คงได้เห็นอะไรตามหลักฐานที่ควรจะเป็น ส่วนพี่ KEN66 E/S BKK ผมว่าถ้าทำก็ออกมายอมรับผิด ถ้าไม่ได้ทำก็หาหลักฐานมายืนยัน มันจะได้จบ

ผมเล่นบอร์ดนี้ไม่นาน แต่เห็นความเท่ห์และความน่ารักของกลุ่ม สกูบ้า (ปิ๊) พี่มาร์ค เฮียเหลียง บิ๊กชิว บิ๊กบัง พี่ยุทธ ผมว่าภาพอย่างนี้มันดูแล้วโอดีครับ

ตีรันฟันแทง มีแต่เจ็บกับตาย ทำแล้วก็ไม่สบายใจด้วยครับพี่พี่
  • ส่วนเรื่องหาหลักฐานมายืนยันว่าผมไม่ได้ทำอย่างที่พี่ๆและเพื่อนๆบอกมานั้น
    ผมขอบอกตามตรงว่าไม่มีเวลาพอนะพี่ แต่ผมบอกนะตอนนี้เลยว่า ผมกล้าบอกแบบเต็มปากว่าผมไม่ได้ทำ
    เพราะผมไม่ว่างขนาดมาจ้องจะด่าใคร ผมทำงานหาเงินเลี้ยงลูกเลี้ยงเมีย เมื่อวานหยุดอยู่บ้านถ้าพี่หาว่าผมหยุดเลยว่าง
    ไปด่าพี่ผมเล่นเน๊ตที่บ้าน รบกวนพี่ที่สามมารถดูไอพี ได้รบกวนเช็คมาให้ผมหน่อยล่ะขอร้อง ผมไม่มีความสามารถจริงๆ
    และในส่วนของพี่บิวพี่จับเอาคำพูดตัวเอ็งอะไรของพี่มาหาว่าผมเป็นผีมาด่าผมยับ ขู่อาฆาตผมอีก ผมถามพี่จริงๆเถอะว่า
    ผมจะไปโกธรพี่อะไรขนาดนั้น หลักฐานที่พี่นำมาใส่ผมพี่ว่าใช่เลยใช่ไหม พี่เอาคำพูดแค่นี้มาตัดสินผมมันน้อยไปมั่งพี่
    ผมยอบรับเคยไม่พอใจกับพี่ แต่มันก็นานแล้วและมันก็จบไปนานแล้ว พี่จำได้ไหมว่าผมเป็นคนไปนั้งคุยกับพี่ที่บ้าน
    ผมเป็นคนเปิดเผยตลอดไม่เคยลอบด่าใคร ผมไม่พอใจก็เข้าไปคุยไม่เคยมาแอบๆซ่อนๆ ผมพูดผมรับผิดชอบทุกคำ
    แต่ถ้าผมไม่ได้ทำแล้วจะให้ผมรับผิดผมก็ไม่ยอมเหมือนกับ พี่จะทำอะไรผมก็เชิญผมพร้อมนะเพราะผมไม่ผิด
    ผมกล้าแม้ว่าจะให้ผมไปหาที่บ้าน ให้พวกพี่สอบสวนให้ถามผมแบบซึ่งๆหน้า ถ้าพี่ต้องการบอกมาวันนี้ไม่ว่างพรุ่งนี้ได้
    เอาแบบหาเครื่องจับเท็จมาด้วยก็ได้ ยินดีทุกวิธีทาง แต่ถ้าพี่ไม่ยอบรับฟังผมก็พร้อมที่จะบวกด้วย สู้ได้ไม่ได้ไม่รู้
    แต่ขอสู้สักหน่อย ดีกว่าจะมีคนมาหาว่าผมผิดในเรื่องที่ไม่ได้ทำ และขอบอกตรงนี้เลยว่าผมไม่ได้ทำ
    พี่จะเอาอย่างไง ผมเคยพูดกับน้องๆในกลุ่มนะว่ากับBBนะเคยมีเรื่องผิดใจกันอยู่ เคยไม่ชอบ แต่เมื่อเวลาผ่านไป
    เจอกันตามงานทุกครั้งก้ต้องทักทายกัน กินที่เดียวกัน ต้องยกมือไหว้กัน ผมทำใจไม่ได้ถ้ายังไม่พอใจพี่อยู่
    ผมเลยกลับมาคิดเสียใหม่และบอกกับทุกคนว่า ผมไม่คิดอะไรแล้วดีกว่าเพราะคนที่ทุกข์คือผม ไม่ใช่พี่
    ถ้าผมคิดไม่ดีกับพี่ผมเจอหน้าพี่ผมเป็นทุกข์ พี่สนุกเพราะพี่อาจไม่คิดอะไรกับผม แต่เมื่อผมคิดผมเลยไม่รู้จะคิดกับพี่ทำไม
    และนานมากแล้วที่ผมคิดอย่างนี้ ผมเลยไม่ทุกข์แล้วเมื่อต้องไปเจอกันเพราะผมไม่คิดอะไร เจอกันทักทายกัน
    แล้วก้กลับบ้านไปอย่างมีความสนุกที่ได้ไปร่วมงานต่างๆ ผมไม่อยากหาเรื่องไปหาความทุกข์เพราะไม่อยากเจอพี่แต่ต้องนั้งรถไปร่วมงาน
    แล้วไปเจอคนที่เราไม่ชอบ หวังว่าคงเข้าใจความคิดผมบ้างนะ
    เชื่อไม่เชื่อมันอยุ่ที่ตัวพี่ ผมไม่แก้ตัวแค่เอามาเล่าให้ฟัง
    เพราะผมไม่ได้ทำ ย่ำว่าไม่ได้ทำ
    ขอทำงานต่อก่อนแล้วจะเข้ามาอีก
    เรื่องโทรหาพี่ผมโทรแน่ๆ แต่ไม่ได้โทรไปขอโทษนะ
    เพราะผมไม่ผิด แต่ที่จะโทรไปเพราะอยากคุยแบบได้ยินเสียงกันว่าเรื่องที่พี่สงสัยมันจิงไหม
    พี่ไม่โทรหาผมแต่พี่เล่นมาใส่ผมเอาๆ ผมรู้สึกไม่ดีเลยจิงๆ
  • ยังจำเหตุการณ์ไอ้ch@ng_zaได้มั้ยให้เอาไอพีมาเช็ค
    ขนาดหลักฐานคาตาอย่างนี้มืงยังหน้าด้านอีกนะ
    คิดจะเปนใหญ่ใจต้องนิ่งโว๊ยไอ้หัวโล้นเอก
    อ้อแล้วที่มืงพร่ำเรื่องหมามืงในหนังสืออะอย่ามาคุยเลยคนดูเค้ารู้กันว่าหมามืงแหลม
    ทำมาพูด"ทุกวันนี้กลุ่มของพวกผมเก็บตัวเมียไว้ประมาน29ตัว"ไอ้สัดเก็บไว้หรือขายไม่ออกมันไม่เหมือนกันนะโว๊ยแม่งบอกหมาสายเลือดดีมั่งแหละหมาดับเบิ้ลมานูมั่งแหละควยปัญญาจะทำใบเพ็ดนอกให้หมายังไม่มีเลยกูเห็นมีแต่เพ็ดสมาคมให้แล้วอีกคำพูดสุดฮิต
    "ผมอยากให้คนไทยเลี้ยงหมาสายเลือดดีที่เข้าถึงได้"พวกผมตั้งใจทำมากเลยคับชุดนี้"ควยมืงขึ้นไปทับหมาตัวเมียเองหรอมืงไปเอากะหมาหรอที่บอกอยากให้คนไทยได้เล่นหมาในราคาไม่แรงถุยชีวิตไอสัดหมามึงขายได้ราคาหมื่นต้นๆขนาดนั้นก็ดีเท่าไหร่แล้ว
    แล้วไอ้หมาสุดจะเทพประจำคอกมืงที่เปนลูก thing ปัญญาจะเอาเข้าเองมืงยังไม่มีเลยควายเอ๊ย
    อยากจะแต่งแม็กซิกันแต่ไม่มีปัญญาซื้อของแท้ใส่ดีแต่ไปจับแถวตะวันนาตัวละสามร้อย ถุย
  • ผมไม่เคยเห็นผีตัวไหนที่ทำผิดแล้วขอโทษ หรือ รับผิด เชกเช่นเดียวกับที่มันกำลังทำอยู่..
    เพราะอะไร..?? เพราะถ้ายอมรับอาจจะเข้าหน้ากับคนในสังคมแห่งนี้ไม่ได้ เสียฟอร์ม เพราะคุยไว้เยอะว่า ไม่เคยเป็นผี
    2 คือการกลัวโดนด่า และ ประณาม หรือ เสียเหลี่ยมว่าง่ายๆ................................................................
    แต่กูจะบอกอะไรมึงไว้อย่างนะเคน แม้มึงจะประกาศตัวว่าไม่ได้ทำ แต่หลักฐานที่ทุกคนเห็นมึงไม่สามารถปิดหู ปิดตา ทุกคนในนี้ได้
    เพื่อนกู พี่-น้องกู กำลังยื่นบันได้ทองให้มึงลง และสามารถลงได้อย่างมี สปิริต แต่มึงกลับถีบบันไดทองที่เพื่อนกูส่งให้อย่างไม่มีความหมาย

เอาหล่ะในเมื่อมึงต้องการจะจบอีกแบบก็ได้ คิดอยากจะบวกอะไรของมึงก็เอา เพราะถือว่ากูให้โอกาสมึงลงแล้วและจะไม่มีโอกาสเช่นนี้อีก..!!
    .............................................................................................................................................
    เหลียง...กูใจเย็นได้แค่นี้ ในส่วนที่มึงขอ
    ยุทธ...ผมใจไม่กว้างพอกับคนประภทนี้
  • ใจร่มๆๆๆศิทย์พี่ คนกันเอง