ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

red nose ลำพูน ติชมได้ครับ
  • สุนัข 3 เดือน 10 วัน หนัก 15 กิโลกรัม
    ไฟล์แนบ
    22_resize.jpg 102K
    21_resize.jpg 101K
    20_resize.jpg 104K
    19_resize.jpg 97K
    18_resize.jpg 106K
  • งามเนาะ ลูกไผหา งามแต๊ๆ
  • หมางามดีครับ สงสับเป๋นป้อเลี้ยงลำไย บ้านอยู่ตางใดครับ
  • ลูก jergens- malee รึเปล่า
  • อายุ น้อยกว่า หมา ผม 2-3 วันเอง สวย คับ

ลูกใครคับท่าน
  • ลูกใครครับ ผมก็อยู่ลำพูน
  • :016:กับเจ้า2ตัวนี้
    ไฟล์แนบ
    IMG_9512.JPG 52K
    IMG_92362.JPG 34K
    IMG_88692.JPG 53K
  • งามครับ
  • นึกถึงท่านปลัดเลย หายไปใหน..
  • สวยครับ
  • ตัวนี้ชี่อ โจโฉ ครับ บ้านอยู่ถิ่นสาวงาม...ป่าซาง ลำพูน ครับ (รูปนี้ถ่ายตอนอยู่ในบ้าน)
    ไฟล์แนบ
    4_resize.jpg 48K
    3_resize.jpg 49K
    5_resize.jpg 57K
    2_resize2.jpg 37K
  • โจโฉนี่ อู้ยองได้ก่ อิอิอิ
  • ลูกใครครับ
  • ท่าจะใหญ่ ไม่ใช่เล่น
  • บ้านผมก็อยู่ป่าซางเหมือนกัน เจครับ
  • มันหล่อล่ำขึ้นเยอะเลยนะครับพี่ป๊อป (ฝากบอกพี่แดงด้วยนะครับดูแลได้เยี่ยมจริงๆครับ)
    ไฟล์แนบ
    IMG_0966_resize.JPG 67K
  • ครับ Heretic พี่และพี่แดง จะดูแลโจโฉ ให้ดี เอาไว้ถอดดามหูออกเมื่อไหร่จะลงรูปโจโฉ ให้ดูอีกนะ
    :013:
  • ทามไมมันหล่อกว่าพ่อมัน
  • ขอบคุณครับอาจารย์ป๊อบที่ดูแลเป็นอย่างดี หล่อๆ ครับ
  • โจโฉ เป็นลูกของ jergens+malee ครับ
  • พี่เล็ก ปล่อยปีศาจเล็กมาป่วนแถวบ้านผมแล้วนะ
  • ขอโทษด้วยนะครับ สำหรับเจ้าของพ่อพันธุ์และแม่พันธุ์ โจโฉ ที่ต้องบอกชื่อพ่อพันธุ์ Jergens และแม่พันธุ์ Malee ออกไป
    ถ้าทำให้ท่านลำบากใจหรือไม่สบายใจ ด้วยเหตุใดก็ตาม ผมขอโทษท่านทั้งสองอีกครั้งมา ณ.ที่นี้ด้วย เพราะตัวผมเองไม่มีสิ่งใดแอบแฝงในการกล่าวอ้างชื่อพ่อพันธุ์และแม่พันธุ์ สุนัขทั้งสองตัวแต่ประการใด คิดเพียงแต่ว่า พ่อแม่ ของโจโฉ มีตัวตน สามารถ
    ไปดูไปชมที่เจ้าของได้ :020:
  • ลูกหมาออกจะสวยไม่น่าคิดมาก คุณเล็กตอนนี้คงยิ้มแก้มปริไปแล้ว JERGENSเยี่ยมเลย..
  • สวัสดีคร๊าบผมก็ลูกพ่อเจอร์เก็นเหมือนกัน ชื่อ THE NORTH ครับผ๊ม
    ไฟล์แนบ
    north1.jpg 56K
  • คุณ himawari ครับ สุนัขที่ชื่อ THE NORTH นี้ใช่พ่อjergens แม่ malee มั๊ยครับ หรือว่าแม่จะเป็นตัวอื่น บอกให้ทราบด้วยนะครับ
    ถ้าเป็นพ่อแม่เดียวกัน ช่วยลงรูปหลายๆอริยบท หน่อยนะครับ จะได้เอาไว้เปรียบเทียบดูว่า พี่น้องคอกนี้เติบโตไปถึงไหนแล้ว ส่วนใครที่นำลูกสุนัขพ่อjergens แม่ malee คอกทีเกิดวันที่ 4 พ.ค. 2553ชุดนี้ไปเลี้ยงถ้าเป็นไปได้ช่วยลงรูปพี่น้องคอกนี้ให้ดูหน่อยสิครับ ว่าเติบโตไปถึงไหนแล้วส่วน นายโจโฉ ถ้าถอดดามหูออกเมื่อไหร่ ผมจะลงให้ดูอีกครั้ง นะครับ .....:013:
  • ถูกต้องแล้วค่ะคุณพี่ พ่อ แม่เดียวกันเป๊ะเลยค่ะ รูปถ่ายไม่ค่อยมีเลย เจ้านี้ไม่ชอบถ่ายรูปเอามากๆ แต่จะพยามยามค่ะ แล้วไว้จะมาอัพให้ชมนะค่ะ
    ไฟล์แนบ
    IMG_0918_resize.jpg 76K
  • คุณ himawari ครับ สุนัขที่ชื่อ THE NORTH เดี๋ยวนี้น้ำหนักเท่าไหร่แล้วครับ ถ้าจำไม่ผิดTHE NORTH ตอนที่อยู่กับแม่ malee จะตัวโต
    พอๆกับ นายโจโฉ ของผมนะครับ ตอนที่ไปดูครั้งแรกผมเรียก The north ว่า "ไอ้หน้าหล่อ" ส่วนนายโจโฉ ผมเรียกว่า "ไอ้หัวโต"
    ดีใจครับที่เห็นพี่น้องนายโจโฉ สมบูรณ์ ดี THE NORTH ก็ยังหล่อเหมือนเดิมนะครับ แล้ว THE NORTH ตอนนี้ตัดหูหรือยังครับ นายโจโฉแผลยังไม่แห้งเลยครับ และมันก็ไม่ชอบให้ใส่ลำโพงครอบหัวด้วย วันไหนถ่ายรูปTHE NORTHแล้วลงให้ชมด้วยนะครับ ...
    ขอบคุณครับสำหรับ การโพสข้อความตอบรับมาให้ :013: