ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Updated 25 days RE+Gotti Puppies
  • ตอนแรกกะว่าจะรอให้ยืนได้ก่อนแล้วค่อยลงรูป
    แต่พอดีมีผู้ที่สนใจลูกสุนัขชุดนี้ ขอให้ลงรูปด้านข้างก็เลยเอามาลงให้ดูครับ

Sire: Nathan(Cougnut+Levin)
    Dam: White one(Bijoco+Tequilla)
    Date of birth: 27 July 2010
    Male: 5 Female: 3
    Price: 15,000 - 20,000 + UKC
  • ไฟล์ใหญ่ไปนิด เดี๋ยวหลังเที่ยงมาลงใหม่ครับ :)
  • มีภาพที่เป็นรูปพ่อกับแม่หมาแบบเต็มตัว เปล่า

อยากเห็น ลงรูปพ่อแม่แบบนี้ไม่เห็นโครงสร้าง อะ

ช่วยลงให้ดูด้วยนะ คุนเจ้าของกระทู้
  • do you have msn massenger?
  • มาแล้วครับ เริ่มจากพ่อแม่ก่อนเลย แบบเต็มตัวครับ
    ไฟล์แนบ
    SIRE.jpg 88K
  • My msn is nuttavuth_s@hotmail.com
  • M1 (sold out)
    ไฟล์แนบ
    M1 copy.gif 51K
  • M2 ตัวนี้มีพรายกระซิบว่า มาแน่ๆ :029:
    ไฟล์แนบ
    M2 copy.gif 51K
  • M3 ตัวนี้ชอบมาร์คกิ้งเป็นการส่วนตัว(Sold out)
    ไฟล์แนบ
    M3 copy.gif 55K
  • M4 (sold out)
    ไฟล์แนบ
    M4 copy.gif 67K
  • M5 หน้าสั้นๆลายเสือบางๆ
    ไฟล์แนบ
    M5 copy.gif 59K
  • ต่อไปเป็นตัวเมียครับ
    F1 ชื่อHachiban
    ไฟล์แนบ
    F1.gif 56K
  • F2 ดูดีเหมือนกันตัวนี้
    ไฟล์แนบ
    F2 copy.gif 56K
  • F3 แม่เสือน้อย :030:
    ไฟล์แนบ
    F3 copy.gif 59K
  • อ้อ!! สำหรับผู้ที่สนใจรีบกันหน่อยนะครับ เราแถมใบเพ็ด(UKC)ถึงแค่สิ้นเดือนนี้เท่านั้นนะครับ ขอบคุณครับ
  • ขอราคา รยละเอียดด้วยครับ napat_smd@hotmail.com
  • อยากเอา Hachiban ไปด้วยจัง ^ ^ ชอบเลข 8 มาก
  • ขอราคาตัว f1 f2 f3 มี่รูปหลายมุมมั้ยคับขอด้วย yt_link@hotmail.com ขอบคุณครับ
  • เมีย F2 น้องที่ดูก็แนะนำผมกับแฟนครับ..วันนั้นไม่เจอคุณตุ้ยไม่งั้นอาจจะตัดสินใจได้ง่ายกว่าตอนนี้ยังไงก็ช่วยให้คำแนะนำเพื่อในการตัดสินใจอีกที่ครับติดที่แฟนคนเดียว.....:m019:
    eak_chumneansart@yahoo.com
  • อยากเห็นทั้งตัว ไม่ต้องเสือกเอาแค่หัวมาให้ดู
  • เห็นเขาขายกันมาทั้งประเทศเขาก็ถ่ายเต็มตัวลูกหมาให้ดูทั้งนั้น มีคอกนี้คอกเดียวถ่ายเอาแต่หัวมาให้ดู แบบว่าให้ดูดีสุด ใครกำลังจะซื้อควรพิจราณาดีๆหน่อยนะครับ ตัวลูกหมาอาจจะยาวหรือผอม หางอาจจะคดหรือขาลีบก้ได้จึงได้ลงรูปแบบนี้ ปกปิดอะไรบางอย่าง รึเปล่าเพราะเห็นมีคอกเดียวจริงๆที่ลงรูปแต่แบบนี้ คิดดีๆนะครับ
  • แหม! คุณผีมากันเป็นชุดเชียว 555
    เรื่องหางรับประกันไม่มีคดครับ และก็ไม่เคยคิดจะปกปิดอะไรด้วย ผมมีแจ้งไว้ตลอดครับว่าจะถ่ายให้ดูเมื่อไหร่ยังไง
    ส่วนเรื่องที่ถ่ายให้ดูแต่หัวนั้น เพราะผมว่าการที่เราจะเลือกลูกสุนัขบูลลี่ซักตัวนึง ผมให้ส่วนหัวสำคัญที่สุด ให้ดูว่าสต๊อปหน้าเป็นยังไง
    สั้นหรือยาวหัวโตรึเปล่าก็แค่นั้น ส่วนเรื่องรูปทั้งตัวนั้นเดี๋ยวคงจะลงให้ดู ภายในวันนี้ครับ จะได้หายสงสัยกันซะที

ปล.ใช้คำสุภาพคุยกันก็ได้นะครับ อย่าเสือกพิมพ์คำไม่สุภาพมาอีกเลย
  • ตอบ คุณTumdale คุณYoddd และ คุณKaday
    รายละเอียดที่ต้องการจะตอบให้ตามเมล์ที่ให้มานะครับ:013:
  • ถ้างั้นมรึงเอามาลงขายทำซากอะไร ก็เก็บเอาเลี้ยงเองซิ คนที่จะซื้อเค้าต้องพิจารณาให้หมด มุมมองของคนไม่เหมือนกัน หมาอายุขนาดนี้ยังไงมันก็ถ่ายรูปสวยอยู่แล้ว อ้ายที่สวยๆ นี่แหละ เห็นมานักต่อนักแล้วโตมาอะไรก็ไม่รู้ ทำบอกเอา"สต๊อป" มาให้ดู หมาพิบูลไม่ใช่บูลด๊อก ที่จะต้องมาดู "ลิงเกิ้ล" เพราะไร ?
  • ครับคุณผี ขอบคุณครับสำหรับคำแนะนำ
    จริงอย่างที่คุณผีว่าแหละครับ ถ่ายรูปสวยโตมาเป็นอะไรก็ไม่รู้ มีเยอะครับ :029:
    ผมจึงบอกเสมอว่าผู้ใดที่สนใจลูขสุนัขชุดนี้มีโอกาสแวะเข้ามาชมตัวจริงได้เข้ามาเลยครับ
    ยินดีต้อนรับเสมอครับ :015:
  • มาแล้วครับรูปด้านข้าง เป็นตัวผู้ทั้งหมดครับ
    ไฟล์แนบ
    M5.gif 83K
    M4.gif 81K
    M3.gif 80K
    M2.gif 77K
    M1.gif 79K
  • ต่อไปก็ตัวเมียครับ
    ไฟล์แนบ
    F3.gif 78K
    F2.gif 78K
    F12.gif 64K
  • ฮ่าๆๆๆๆๆๆ ท่าไม่ใช้ธีนี้มันจะยอมเอารูปเต็มตัมาลงเหรอ _ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆ
  • ไม่ต้องใช้วีธีอะไรหรอกครับ ผมตั้งใจจะลงให้ดูอยู่แล้วเมื่อครบ30วัน มีแจ้งไว้แล้วในกระทู้เก่า
    ก็แค่ลงเร็วขึ้นมาอีกนิดไม่มีปัญหาอยู่แล้วครับ :031::031::031:
  • :063::063::063:ชอบเอ็มสองจัง ลูกหมาสวยน่ารักทุกตัว เป็นกำลังใจให้ครับ..
  • พี่วัตรไม่เอาสักตัวหรือพี่...สงสัยลูกสาวพี่กอดทั้งวันแน่..ผมไปดูมาแล้วน่ารักทุกตัว..
  • ขอบคุณสำหรับกำลังใจครับ คุณ0108
    แค่รู้ว่ามีคนคอยให้กำลังใจอยู่ ก็มีความสุขแล้วครับ:006:

คุณkaday เจ้าHachiban เสน่ห์เริ่มแรงแล้วนะครับ คนถามเข้ามาพอสมควร ช้าอดไม่รู้น้า :030:
  • M3 sold out แล้วครับ :013::013:
    ขอบคุณคุณเต้มากๆครับ
  • บังเอิญมีปัญหานิดหน่อยครับ...แฟนเลยยังไม่ได้ตัดสินใจ...ผมยังเสียดายอยู่เลยไม่รู้ว่าจะได้หรือเปล่า..แต่ยังไงก็ขายหมดไวๆนะครับ....ผมยังแกล้งแซวแฟนผมเลยว่าจะรอลูกเจ้าตัวสีขาวลายจุดหรือไงเห็นบอกชอบ..(ผมจำชื่อไม่ได้วันนั้นน้องที่เฝ้าบอกแล้วลืม)........อยู่กับใครก็ได้ที่รักเขาจริง...:o061:
  • สวัสดีครับ เอก...ไม่สามารถแล้วล่ะครับ เพราะเลี้ยงได้แค่ครั้งละ 1 ตัวเท่านั้น .. ต้องรอจนกว่า...........:033::033::033: