ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• Kingkong rider's littermate, name "DEMON".
    ไฟล์แนบ
    DSC_182.jpg 98K
    DSC_162.jpg 90K
  • คุณตุ้ย..ตัวนี้สวยกระทัดรัดดีครับ..เอาเจ้าตัวเมียที่เป็นลายจุดออกมาโชว์หน่อยครับแฟนผมชอบ...
  • ผมชอบเจ้า snow มากมันน่ารักดี ปล.ไม่รู้จำชื่อถูกป่าว
  • เตี้ย ตัน แน่น น่ารักครับ
  • ชื่อเหมือนสุนัขในหนังสือการ์ตูนเลย 555
  • รูปเจ้าSnowไว้มีโอกาสจะถ่ายมาให้ดูครับ:006:
  • สวัสดีครับคุณตุ้ย ผมชื่อยศนะครับ เมื่อสองวันก่อนเปิดดูรูปลูกหมาจากคอก new_line ยังคุยอยู่ว่าไม่เห็นdemonเลย มาเปิดเจอ..โอ้โฮ สุดยอดเลยครับ ตอนเล็กๆเนี่ยขวัญใจผมนะเนี่ย เลี้ยงได้ดีจริงๆครับ ว่างๆต้องไปขอชมหน่อยนะครับคุณตุ้ย เอารูปหลานdemonมาโชว์หน่อยครับ ลูก KAKA ครับ
    ไฟล์แนบ
    IRON-MAN_.jpg 98K
  • สวัสดีครับคุณยศ ยินดีที่ได้รู้จักครับผม ขอบคุณครับสำหรับคำชม :013:
    สำหรับลูกหลานDEMONคงต้องซักพักครับ แต่มีโปรแกรมผสมไว้แล้ว ตอนนี้รอตัวเมียฮีทมาอย่างเดียวครับ :029:
    ลูกHumpty+Kakaของคุณยศก็ใช่ย่อยนะครับ สวยๆๆครับ ติดตามผลงานอยู่เหมือนกัน โดยเฉพาะเจ้าหำน้อย :063:
    ส่วนเจ้าตัวที่เล็กที่สุดในครอก ตัวนี้ก็แจ๋วครับ โพสต์อัพเดทให้ดูหน่อยสิครับ (ชอบเป็นการส่วนตัว) :030:
    ถ้ามีโอกาสว่างๆคุณยศเข้ามาได้เลยครับ ยินดีต้อนรับครับผม :006: