ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• Power Of Ayutthaya

ขออนุญาตพี่มาร์ค ใช้พื้นที่ส่วนนี้เพี่อใช้ในการติดต่อสื่อสาร รวมพลัง ของชาวอยุธยา

เพื่อเป็นส่วนหนึ่งในการร่วมสร้างสรรค์วงการพิทบูลของไทย

ขอเชิญชาวอยุธยา พูดคุย นัดพบปะสังสรรค์ แลกเปลี่ยนความรู้ ประสบการณ์การเลี้ยง ณ ที่แห่งนี้

และขอเชิญผู้ที่มีใจรักพิทบูลทุกๆท่าน ทั่วประเทศไม่จำกัดสาย ทั้งสายกัด เรดโนส บูลลี่ ด้วยครับ
    ไฟล์แนบ
    pups.jpg 68K
  • สำหรับน้องๆ ที่เรียกร้องอยากมีที่ไว้พูดคุยแลกเปลี่ยนความคิดเห็น

พี่เปิดกระทู้ไว้แล้วเน้อ เข้ามาอัพกันหน่อยน้าาา
    ไฟล์แนบ
    180pf3.jpg 18K
  • ขอมาเยี่ยมชม ชมรมคนรักพิทบูล ด้วยน๊า ป้าพร ผ่านยุดยาบ่อย เผื่อแวะแจมด้วยจ้า

Power Of Ayutthaya
    ไฟล์แนบ
    สองแสบ.JPG 61K
  • .........## Power of Ayutthaya ##.........:063::063::063::063::063:
    .................................................................................
    ไฟล์แนบ
    1131.jpg 69K
  • ยินดีเข้าร่วม metting ที่ไหน เมื่อไร อย่างไร บอกมาได้เลย แตงโม......พร้อมอยู่แล้วค๊ะ
    ไฟล์แนบ
    40382_1249415215602_1836121278_502447_6527641_n.jpg 113K
  • ขอเป็นส่วนหนึ่งของอยุธยา ( pong )
  • ลืมรูป
    ไฟล์แนบ
    Picture 0132.jpg 60K
  • อีกรูป
    ไฟล์แนบ
    Picture 077.jpg 59K
  • คุณ span ตัวสีน้ำตาลนี่ใช้ได้เลยครับ
  • พี่ๆที่อยู่อยุธยาอยู่แถวไหนกันบ้างครับผมจะได้รู้..เพื่อจะไปเยี่ยมเจอหน้ากันบ้างครับ
    ผมอยู่บางปะหันครับ..นัดเจอเมื่อไรบอกได้เลยครับ..
    ไฟล์แนบ
    2103.jpg 5K
  • สวัสดีครับชาวอยุธยา สวัสดีพี่ปองด้วยนะครับ ตัวสีน้ำตาลไม่ใช้แค่ใช้ได้นะครับ แต่มันสวยมากๆเลยนะครับ เห็นตัวจริงๆ มาแล้วครับผม สวยกว่าในรูปแน่นอนครับ
  • เมื่อไรคับพี่โตที่บ้านพี่ดำหรอคับผมจะได้ไปคับแจ้งให้ด้วยนะคับ
  • ปักหมุดให้แล้วนะท่าน หมั่นมาดูกันหน่อยเด้อ กระทู้ไม่อับเดทมันจะหล่นไป ต้องไปขุดมันขึ้นมาใหม่นะครับ
  • สวัสดี ชาว อยุทธยา ทุกท่าน ครับ เมือง ประวัติศาสตร์

" คนดี มี ฝี มือ ศรี อยุทธยา " " กรุงศรี ยัง มิ สิ้ น คนดี "

คำพวก นี้ มักได้ ยิน บ่อย เวลา ดุ หนัง ประวัติ ศาสตร์ 55+
    ......................................
    tang_mo ท่าน ผู้ ชาย ที่ อุ้ม น้องงหมา เนี่ย ยุทยา 100 % เปล่า เนี่ย 55+
    ยินดีที่รุ้ จัก ครับ

.............................................

นอก เรื่อง หน่อย ชอบ เพลงนี้ จัง ผัง เสียง ขลุ่ย แล้ว ทำให้ นึก ถึง ความเป็นไทยๆๆ ยังไง ไม่รุ้ 55+

http://www.youtube.com/watch?v=h2IlmaXbQk4&feature=player_embedded

" เพื่อ ให้ ได้ อารมณ์ ในการ อ่าน กะทุ้ ห้อง นี้ โปรด เปิ ด คลิป บน ไป พร้อม กัน " 55+
  • คุณดำ ผมอัพรูปเบอรี่ให้ดู อันนี้ก่อนตัดหู
    ไฟล์แนบ
    BERRY REDZ 7.jpg 54K
  • อันนี้ตัดหูแล้วครับ เอ่อมีกระทู้ของกลุ่มอยุธยาแล้วยินดีด้วยครับ
    ไฟล์แนบ
    BERRY REDZ 5.jpg 51K
    BERRY REDZ 6.jpg 60K
  • :004: ยินดีด้วยครับ เมื่อก่อนตอนทำงานที่สระบุรีก็จะแวะเที่ยวอยุธยาบ่อยๆครับ ยังไงจะต้องไปเที่ยวอีกแน่นอนครับ :004:
    ไฟล์แนบ
    DSC04301-22.jpg 112K
  • บราวนี่ของแจมด้วยนะครับ คนยุดยาเหมือนกันครับผม อิอิ
    ไฟล์แนบ
    IMG_6452.12.jpg 85K
  • ขอบคุณพี่มาร์คครับสำหรับหมุด และขอบคุณทุกท่านที่เข้าเยี่ยมชมกระทู้

ตอนนี้มีตติ้งยังไม่มีนะครับ รอรวบรวมคนในบอร์ดให้ได้ซักจำนวนนึงก่อนแล้วค่อยนัดแนะกันอีกที

คนยุดยาช่วยแสดงตัวหน่อยนะครับ แสดงพลังของชาวยุดยากันหน่อย

ตัวนี้ Red Alert ลูกโจโจ้ x มอคค่า หนึ่งในขุมกำลังของยุดยา
    ไฟล์แนบ
    Rdalert.jpg 17K
  • worrathong มีลูกหมาชุด ลายเสือไหมครับ ตัวเมียสวยมาก มีลูกบอกน่ะครับ ผม และเพื่อน สนใจ
  • ยินดีด้วยนะครืาบๆๆๆๆๆๆไว้จาดงานเมื่อไหร่บอกการบ้างเน่อะๆๆๆๆๆๆๆ

ไว้จะเอาเด็กๆๆๆไปไว้ที่นู้นบ้างนะ
  • สวัสดีครับ พี่โต พี่สุเทพ ดำ ปอง
    และพี่น้องกลุ่ม อยุธยาทุกท่าน
    ขอบคุณนะครับ ที่ยังไม่ลืมน้องคนนี้
    ผมก็มี2ตัวนี้เเหล่ะ ที่เป็นลูกกรุงศรี
    5555555555
    ไฟล์แนบ
    0262.jpg 119K
    DSC04838.JPG 107K
  • สวัสดีครับชาวอยุธยา อยู่โซนไหนกันครับ อยู่ฝั่งสายขึ้นเหนือ หรือ อีสานครับ ถ้าอยู่ฝั่งเหนือ จะได้แวะเยี่ยมชมกันบ้างครับ ผมไปส่งอาหารสุนัขที่นครสวรรค์บ่อยครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC056632.JPG 98K
  • ดูถ้าบ้านนี้จะอบอุ่นดีนะ ยินดีตอนรับนะครับ
    ดีเจ.แก่นแก้ว ระยองครับ
    ไฟล์แนบ
    แก้ไข้รูปถ่ายหมู_resize.gif 97K
  • คุณ apdogmeal ขายโครงไก่บดหรอครับ ขายกิโลละกี่บาทครับเนี่ย
  • ..........สวัสดี ทุกคนในบอร์ดPitbull zoneแห่งนี้
    ..........กลุ่มอยุธยาพิทบูล ยินดีต้อนรับ และดีใจที่เห็นทุกคนชอบในสิ่งเดียวกัน......... :067:
    ไฟล์แนบ
    logo หมา copy2.jpg 83K
  • จัดงานเมื่อไหร่คร๊าบ
  • ขอร่วมด้วยคนนะพี่โต 5555+
    จากอยุธยามานานเลย คิดถึงสุดๆเลยครับ
    ลูกแรงเลอร์ ตัวนี้สีเดียวกับ Mr.เพอร์เฟ็ค เลยนะพี่ โซลิดด้วย 4 เดือน 10 วัน
    ไฟล์แนบ
    210820101979.jpg 44K
    210820101977.jpg 40K
  • เลี้ยงพิตบูลในเมืองไทย ไปไหนไม่มีอด มีเพื่อนทั่วทุกภาคของประเทศครับ
  • คิดถึงยุดยาก็แวะมาได้นะน้องเดียว ท่านอื่นถ้ามาเที่ยวยุดยามาไหว้พระชาวยุดยายินดีต้อนรับครับ
    ไฟล์แนบ
    otto0296.jpg 46K
  • ราคาโครงไก่ล้วน 25 บาท
    โครงไก่ ผสมเนื้อ+ตับ 30 บาท
    โครงไก่ผสมตับ 30 บาท
    ผมจะผ่านอยุธยาประมาณ 12-15 วันครั้งครับ หากสนใจต้องการทดลองสั่งไว้ได้เลยครับ แต่ขอให้เป็นทางผ่านนะครับ ส่วนถ้าต้องวิ่งแยกจากถนนเมน ต้องดูจำนวนกันอีกทีครับ หรือโทรสอบถามได้ที่ 081-1043687 อ๋อยครับ
    ไฟล์แนบ
    18122.jpg 98K
  • โครงไก่ ส่งถึงไหนครับคุณอ๋อย
    มาถึงลำปางรึปล่าวครับ สนใจๆๆๆๆ:o040:
  • ว้าว ว้าว ว้าว ว้าว อดใจรออีกนิดนึงนะครับ สำหรับต่างจังหวัด ตอนนี้อยู่ในระหว่างการเตรียมตัวที่จะเอาขึ้นห้างค้าปลีก คิดว่าคงจะรออีกไม่นานครับ ส่วนโซนเหนือนั้นส่งใกลสุดก็แค่นครสวรรค์เองครับ
  • น้องหยอยรายงานตัวครับผม

ไม่เจอพี่โตมานานเเล้วคิดถึงมากเลย...4...5...2
    ไฟล์แนบ
    SunApril200813421_592559259se11ts.jpg 21K
  • .....UP DATE Aiwa+Same same สามเดือนสิบสี่วัน
    .....หวัสดีครับคุณเช นังเบอรี่เรด มันกระดูกใหญ่จริงๆ ดูจากอุ้งเท้าแล้ว ไม่ทิ้งพ่อแม่มันจิงๆ ตอนนี้มันน้ำหนักเท่าไรแล้วครับ
    .....ถึงท่านเจ้าของลูกสุนัขชุดนี้-เพื่อนมานพ-คุณต้น-น้องอู๋-น้องบัส-ช่วยอัปเดทมาให้ชมบ้าง อยากดุพัฒนาการของเขาครับ
    .....ผมนำลูกสาวมาให้ชมพัฒนาการครับ ชื่อคาเวีย..........................................................................
    ไฟล์แนบ
    DSC_8129.jpg 78K
    DSC05314.jpg 79K
    DSC05443.jpg 78K
    DSC05453.jpg 81K
  • ขอฝากตัวด้วยนะครับ
  • พี่โตตตตตตตตตตตตตตตตตตตตตต*-*
    คิดถึงๆ หายไปเรยอ่า

สบายดีไหมคะ...
  • ตอนนี้พี่เเก่ป่วยอยู่...

พี่เขาฝากบอกว่าเดียวมา...5...3...1
    ไฟล์แนบ
    SunApril200813421_592559259se11ts2.jpg 21K
  • :063:สวัสดีครับผม พี่ๆเพื่อนๆ อยุธยา สบายดีกันนะครับผม:063:
    ไฟล์แนบ
    GetAttachment13.jpg 29K
  • สวัสดีครับพี่ๆเพื่อนๆชาวอยุธยา อยู่สระบุรี ใกล้ๆอยุธยายังไม่มีกลุ่มเลย ยินดีด้วยครับ
  • หวัดดีน้องต่าย สบายดีไม่ได้ไปไหน ส่วนใหญ่เล่นเน็ตผ่านมือถือมันพิมพ์ยากเลยไม่ค่อยได้ตอบกระทู้ แต่แอบเข้ามาดูทุกวัน:m008:

ไอ่ต็อกเอารูปกรูสมัยเรียนมาลงไมวะน่ะ 55:m015:

:m058:โรมันครับถ้าผมกลับบ้านคงมีโอกาสได้เจอกันบ้าง บ้านผมอยู่ ราชดำเนิน ซ.10 คนกำแพงเหมือนกัน:m058:
  • สวัสดี k. chichi ยินดีที่ได้รู้จัก
  • พี่น้องชาวอยุธยาช่วยกันแสดงตัวหน่อยอยากร่วมตัวพบปะพูดคุยแรกเปลื่ยนความรู้เรื่อง pitbull ( ไม่จำกัดสาย )
    ไฟล์แนบ
    20100107152719_IMG_41752.jpg 115K
    Dax14.jpg 16K
  • สวัสดีตอนเที่ยงครับ พี่น้องชาวอยุธยาทุกท่าน
    เจ้าของบ้านหายไปไหนหว่า หรือว่าเมื่อคืนไป
    ไถ่ชีวิตโค.....หนักไปหน่อย อิอิ
    ไฟล์แนบ
    DSC048292.JPG 113K
    DSC048382.JPG 107K
  • ไอ้โว่ๆๆๆๆๆๆๆๆ น่ารักนะเนี่ย
  • worrathong ขอเบอร์พี่หน่อยครับ
  • http://www.ipitbulldog.com/webboard/viewtopic.php?f=1&t=32

ตามกระทู้เลยคับพี่โทรคุยได้คับ:032: hyogzakub
  • ดูเเล้วคนเลี้ยงพิทบูที่อยุธยาเยอะนะเนี้ย
    ไฟล์แนบ
    SunApril200813421_592559259se11ts3.jpg 21K
  • ดีครับ ชื่อโอ๋ครับ อยู่อยุธยฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ พอดีเพิ่งเลี้ยงพิดบูล
    พี่ดำสาย1 แนะนำให้เข้ามาบอร์ดนี้ครับ
    ไฟล์แนบ
    P010810_03.38[01].JPG 35K
  • ถูกหลอกเเล้วน้องเอย...........

ล้อเล่นนนะน้อง
  • ยินดีต้อนรับน้องโอ๋สู่บอร์ดของเราชาวอยุธยา

ไอ่ต๊อก ไอ้เลอร์ทเป็นไงมั่ง
    ไฟล์แนบ
    C42.JPG 39K