ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ฟรีหล่อด้วย(ลูกคิงคองหมอตั้ม)รับผลิตลูกฟรีครับ ขอลูกตัวเดียวพอ สระบุรี ลพบุรี กทม นครสวรรค์ได้หมดคับ
  • มันซิงแบบว่าอยากให้เค้าปลดปล่อยด้วยนะคับ 2 ขวบแล้วคับ

ติดต่อเป๋ครับ 0847733327
    ไฟล์แนบ
    DSCF0954.JPG 31K
    DSCF0930.JPG 38K
    DSCF0921.JPG 31K
    DSCF0915.JPG 39K
    DSCF0908.JPG 40K
  • ต่อคับ
    ไฟล์แนบ
    DSCF0958.JPG 30K
    DSCF0946.JPG 31K
    DSCF0917.JPG 43K
    DSCF0918.JPG 41K
    DSCF0919.JPG 32K
  • สุดท้าย
    ไฟล์แนบ
    DSCF0965.JPG 36K
    DSCF0959.JPG 40K
  • หล่อจริงๆ ด้วยครับ.. รูปยืน ดูกล้ามเนื้อแล้ว..สวยมาก ครับ ขอชม:o060:
  • ขอโทษทีนะครับที่ไม่ได้ผสมด้วยหมาคุณสวยมากคงไม่นานเนื้อคู่ที่แท้จริงคงมา
    พอดีอยากได้แดงๆ
    (เจ้าของรีอาร์)
  • หล่อ ครับ
  • ขอบคุณคับ ทุกๆคน

ทำยังมันจะมีคู่ซักทีอ่ะคับ

กลัวมันเปนเกย์ :032:
  • เออ มันหล่อจริงด้วย แต่ผู้หมวดฝากดูเรื่องแม่หมาด้วยครับ
    แม่หมาไม่สวยอย่าผสมเด็ดขาด เพราะลูกออกมาจะสวยไม่สวยแม่หมามีผลถึง 70% ครับ
  • คอกเดียวกับของผมเลย 2 ปีเหมือนกันครับมีลูกแล้ว 1คอก
    ไฟล์แนบ
    IMG_1127.JPG 40K
  • ลูกตัวนี้ปะครับถ้าใช่ละพี่น้องกันครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC01196[11]2[1].jpg 64K
  • อยู่ที่ไหนครับผม
  • ขอโทษที่ตอบช้าคับ
    ก่อนอื่นต้องขอบคุณพี่มาร์คก่อนครับ สำหรับคำแนะนำ
    และบล็อคที่มันยังดีอยู่แต่พี่มาร์คขายถูกมาก
    สำหรับคุณpbnpitใช่คับพ่อตัวเดียวกันคับ
    เจ้าtankนี่ลอกพ่อมาเลยคับ ให้กินเอฟวันผสมไก่ใข่
    บวกกับbully max ออกกำลังกายเยอๆวันเว้นสองวันมาคับมากันเห็นๆ
    ถ้ายังไม่ลอง ลองเลยคับมาแน่ๆคับ
    อยากรู้ว่าคุณpbnpitซื้อเค้าเท่าไหรคับ
    ผมต้องบอกว่าผมละอ่อนคับตอนที่ซื้อมันมา
    คือมันสวยคับ พ่อมันก็สวย นิสัยมันก็ดี แต่ผมไปซื้อร้านขายหมาแถวสุขุมวิทคับ
    โดนไปห้าหมื่น พอมารู้จักเว็บนี้ผมตาสว่างเลยคับ และได้รับคำแนะนำดีๆจากคนรักพิททุกๆคนคับ
    ต้องขอขอบคุณpitbullzoneด้วยคับ
  • ลืมตอบคับอยู่แถวศรีนครินทร์คับ
    แต่ทำงานสระบุรี
  • ขอโทษอีกครั้งคับคุณTNBULLIES

ผมไปตอบคุณpbnpitแทน ขอโทษทั้งสองท่านเลยคับ:014:
  • อีกหนึ่งตัว ที่จะเป็นอนาคตหมากล้ามสวยในบ้านเรา
  • หุๆ จะพยายามสุดฝีมือเลยคับพี่
  • ผมก้ออยู่แถวศรีนครินทร์คับ ไม่รู้ว่าสุดหล่อของพี่ได้เนื่อคู่ไปรึยัง แต่ของผมฮีทยังไม่มาเลยอ่ะคับสงสัยจะอดแล้วเรา 55555+

ไม่รู้ว่าพอจะเป็นเนื้อคู่ของสุดหล่อได้มั้ย ฮุฮุ
    ไฟล์แนบ
    18.JPG 64K
    26.JPG 66K