ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สายเลือดดีขายถูก 8000
  • ตัวผู้ตัดหูแล้ว UKC+สมาคม+ค่าส่ง 8000 บาท
    M 3 Tel.081-641-3850
    http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=14530&page=1#Item_27
    ไฟล์แนบ
    M_2.JPG 82K
  • ลิ้นยาว ปากยาวเป็นศอก 8000 มีUKC ค่าส่งฟรี ทั้งหมดที่ว่ามาให้กะมัง 2ใบ โอเค ม๊ะ
  • สวยดีครับ

ขายทำไมล่ะครับ ตัวใหญ่ขนาดนี้แล้ว
  • ลิ้นยาว ปากยาวเป็นศอก 8000 มีUKC ค่าส่งฟรี ทั้งหมดที่ว่ามาให้กะมัง 2ใบ โอเค ม๊ะ

พ่อเมิงตาย ยายเมิงเกิด ลูกระเบิดทับแม่เมิงตาย
  • พ่อเมิงตาย ยายเมิงเกิด ลูกระเบิดทับแม่เมิงตาย คำ คำ นี้เอาไปใช้กับพ่อมึง แม่มึง ไป๊.....ไอ้สาด
    ไฟล์แนบ
    M_2.jpg 82K
  • ไอ้เหี้ยยยยย...อิอิ.....กูก็ผี
    ไฟล์แนบ
    q39737.gif 28K
  • แล้วตัวนี้มัน M ไหนครับผมดูไม่ออกจริงๆครับขอโทษครับ M ไหนเหลอครับ
  • ถ้าเดาไม่ผิดน่าจะ m.3 นะคับ
  • นี่แหละน๊า จะเล่นหมาบางครั้งมันต้องวัดดวงเหมือนกันเข้าไปดูตอนเล็กๆแม่งอย่างสั้นหัวโตทุกตัว
    http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=14530&page=1#Item_27

ไหงพอโตขึ้นมามันยาวหน้าแหลมยังกับตะกวดแบบนี้ ลูกไอ้ GIANT ที่เจ้าของใช้โฟโต้ฉอบแต่งจนดูกระดูกยักษ์ตัวใหญ่หนาโอเวอเกินจริง
    ทั้งที่ตัวจริงไอ้ GIANT แม่งประจวดสุดๆ หลอกกันเข้าไปวงการ

สุดท้ายก็มาเร่ขายกัน 8000 พร้อม UKC
  • ไอ้น้องผีนี่พี่ผีเองนะจ๊ะ.....กวนตีนเขาอีกแล้วมึง.....สิ่งศักดิ์สิทธฺมีจริง..ขอให้มึงทำมาหากินไม่ขึ้นเด้อ..สาธุ.สาธุ.สาธุ....ชอบว่าเขาจังไอ้.....ดูรูปเอาเอง.....
    ไฟล์แนบ
    g6dg79gek6bhbib9e686k.jpg 57K
  • น้าผีว่ามาก็มีเหตุมีผลอยู่น่ะ หน้าตามันออกไปทาง egypt หมดเลย egypt เลือดแรงจิงเห็นหลายครอกแล้วกลบเลือดไม่อยู่
    เสียงสะท้อนกลับน่าคิด
  • ไอ้คุณผีเนี้ยมันเป็นเห็บหมาครับท่าน ถ้าท่านมีหมามาลงมีก็จะโดดเกาะทันที ของผมก็โดน ขนาดขายกรงมันยังติดกรงมาแขวะเขาเลย ด่าแม่งแรงๆเหมือนผมเลยครับ ให้พ่อแม่มันสดุ้ง พ่อแม่แม่งเป็นไงแม่งก็เป็นงั้น โมโห วิจารณ์เหมือนแม่งเป็นเทพผู้หยั่งรู้ดินฟ้า ของร้องไม่ต้องเสือกสักเรื่องแม่งจะตายไหม หรือต้องรอให้เขาด่าแช่งพ่อแม่มันมั่ง
  • ไม่มีมูล ผี คงไม่เอามาพูด แค่ดูสายเลือด ดูผลงานก็รู้แล้ว มันฟ้อง