ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

!!!!! Coming Soon At Sisaket (ศรีสะเกษ) !!!!!
  • เลี้ยงก็เลี้ยง มาก็นานแล้ว เห็นก็เห็นของคนอื่นเขาทำออกมาแล้ว พอดีน้องในกลุ่มคิดอยากจะทำ ประกอบกับวัตถุดิบพร้อม ก็เลยลองดูครับ อยากให้เพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ ร่วมแสดงความคิดเห็นในแปลนบรีดนี้ครับ อยากให้ช่วยแชร์กันครับ โดยเฉพาะข้อด้อยข้อเสีย ของสาย Gaff และก็ Re. ครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ ขอบคุณคุณมาร์คและพิทบูลโซนครับ
    ไฟล์แนบ
    Untitled-111.jpg 123K
  • **
    ไฟล์แนบ
    fonfwinharu.jpg 106K
  • อย่างงามแน่นอน
  • มวยคู่นี้น่าติดตามครับ
  • :063::063::063: ........... ยักษ์ชนยักษ์ สุดยอดคับ
  • ต้องขอขอบคุณกำลังใจดี ๆ จากคุณออม นครสวรรค์ คุณออฟ RRK คุณอาร์ท1 (มีแต่ ออ เลย) เป็นอย่างมากครับ

ถ้าได้ผลประการใดแล้วจะรายงานครับ
  • น่าสนใจดีจะเฝ้าติดตามครับ ถ้าจำไม่ผิด ฟงหวินเป็น Gaff 75 Re25 ใช่ไหมครับ (เข้าไปดูจากห้องศรีสะเกษ ชอบอีกตัวที่เป็น Gaff 100 ด้วยเอามาโชว์บ้างสิครับ) โดยส่วนตัวผมว่า Bully ที่พอเล่นกิจกรรมได้น่าจะมีสาย Gaff ติดมา Gaff โครงสร้างดีที่สำคัญมีแรงขับบวกกับ RE ที่มีกล้ามเนื้อใหญ่ๆ น่าจะมีอะไรมันส์ๆออกมานะครับ เอาใจช่วยครับ อ้อ อยากรู้สายทางแม่ของทั้งสองตัวนี้ครับ
  • ลองๆดูครับน่าจะมันไม่น้อย Gaff Re :063:
    นี้ Remy gaff ครับ มันๆ:021:
    http://img.photobucket.com/albums/v107/lifesathrill/noah001063.jpg
  • เช็คตลาดเหรอครับ แห่แต่วันเลย
  • ดีครับ ขอชื่นชมกับแนวคิดดีๆแบบนี้
    สมัยก่อนที่ต่างประเทศ ก่อนเขาจะบรีดหมาคู่ไหน
    เขาเปิดให้จองและรับข้อเสนอแนะก่อนครับ
    หากคนจองไม่ถึง 5 คนเขาก็อาจจะไม่บรีดครับ
    และคนจองก็ได้ราคาพิเศษด้วย

น้าผีมองอะไรไกลๆหน่อยดีกว่า
    หลายคนคิดเอาเอง ไม่สำรวจตลาดให้ดีก่อน
    ลูกหมาออกมา ไม่มีคนซื้อต้องเอามาเลหลัง
    ผมว่าแบบนั้นน่าห่วงกว่าครับ
  • สำหรับพี่ผี เรื่องเช็คตลาดคงไม่คิดไปไกลถึงนั้นหรอกครับ ตรงกันข้ามผมแต่จะหา ข้อตำหนิ ข้อเสนอแนะ ของเพือน ๆ พี่ ๆ มากกว่าครับ ต้องขอบคุณครับเข้ามาร่วมเสนอแนะนะครับพี่ผี

สำหรับคุณมาร์ค ไม่ได้ยกยอ แต่ทุกคำพูดที่โพสในกระทู้ทำให้ผมรู้ว่าคนไทยที่ไปทำงานอยู่เมืองนอก แล้วกลับมาอยู่เมืองไทย แล้วเป็นมืออาชีพ ก็เป็นแบบนี้ครับ ขอบคุณครับ