ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• สนใจ รบกวนลงรูป พร้อมเบอร์โทรนะค่ะ ติดต่อที่ mail : rut_cargo@hotmail.com
    กิมจิอยู่กรุงเทพฯ แถวฝั่งธนค่ะ
    ไฟล์แนบ
    kimji73.jpg 64K
    kimji_4.jpg 65K
  • ผมเหนแถวบ้านคุณ rut_ae มีอยู่ตัวนึง เห็นแว้บ เลยไม่ได้เข้าไปคุย เห็นเค้าจูงเดินผ่านทางเข้าร้าน Deliver Dairy Queen ลองหาๆดูนะครับ เพื่อจะมีหรือว่าเป็นลูกค้าไม่รู้ พอดีรถผ่าน
  • ไปถามแล้ว คนเฝ้าประตูบอกว่าไม่เห็นเคยเห็นเลยค่ะ เขาบอกว่าเคยเห็นแต่เรานี่แหละที่ชอบจูงมาแถวเนี้ย
    แล้วก็ตรงหน้าวัด เขาก็เลี้ยง แต่ตัวที่จะให้ผสมเป็นสายกัด อยู่ไกล ไม่อยู่ที่นี่ เพราะชอบออกไปกัดชาวบ้าน เลยต้องเอาไปไว้ที่อื่น
    แต่ของเราเป็นสายโชว์ เลยอยากได้แบบเดียวกัน
  • จริงๆ นะเห็นจริงๆ และคิดว่าไม่ใช่ของคุณ rut_ae และก็ไม่ใช่สายกัด แต่ก็ไม่เป็นไรหรอกครับ คริคริ เอามาผสมกับตัวเมียผมไหม 555 เปลี่ยนเพศซะงั้น
  • ต้องขอโทษทีครับ...หมาผมคงไม่มีโอกาศได้ลงมา กมท. แล้วอ่ะ
  • ผมมีสีเดียวกันเลย เสียดายจัง :031:มันอยู่ตั้ง มวกเหล็กครับ ไกลกว่าจะได้ไปพามาก็สายเสียแล้ว ฮาฮาฮา:m006::m047::m021:
  • มีตัวนี้อ่ะครับ ไม่ทราบว่าพอผ่านไหม อยู่ราชบุรีครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC03616 (Small)2.JPG 47K
  • คุณ sorajin 41 ไม่เป็นไร ถามดู
    คุณเอก หล่อมากค่ะ
  • รูปปัจจุบัน
    ไฟล์แนบ
    kimji_14.jpg 91K
    kimji_13.jpg 87K
    kimji_11.jpg 91K
    kimji_9.jpg 100K
    kimji_82.jpg 90K