ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• รูปซุปเปอร์สโลว์โมชั่นกล้ามเนื้อเจ้าเบิกเวลาเคลื่อนไหว

มาเล่นกล้ามพิทบูลกันดีกว่า มันส์มากและท้าทายดีครับ...:020:
    ไฟล์แนบ
    1173.jpg 96K
    2144.jpg 89K
    3122.jpg 75K
  • :015:
    ไฟล์แนบ
    489.jpg 77K
    571.jpg 75K
    640.jpg 78K
  • ต่อเลยครับ...
    ไฟล์แนบ
    748.jpg 74K
    833.jpg 82K
    930.jpg 88K
  • หมดแล้วครับ...:041::020:
    ไฟล์แนบ
    1031.jpg 79K
    1174.jpg 85K
    1231.jpg 77K
  • ชอบหน้าตามันจริงๆๆ เจ้า เบิก เนี้ย..
  • คุณ Tex มันดูลำบาก เลยขออนุญาตรวมเป็นภาพเคลื่อนไหวไว้ในรูปเดียว

• เยี่ยมไปเลยครับคุณ PcK...:063::015::063:

ขอบคุณครับคุณ Maxmatigunt
  • หล่อมากเลย ชอบๆๆ
  • อะไรของมัน เห็นมีแต่ไขมัน
  • พี่เต็ก ครับ ผมว่าฟิตอีกหน่อย งามกว่านี้แน่ ครับ..:o046:
  • ครับคุณหล้า ยังไงต้องฟิตต่อไปเรื่อยๆ จนกว่าจะดูดีมีสง่าครับ :020:

ขอบคุณครับคุณ STRIDER...
    ไฟล์แนบ
    Burgh on Sushine II 2010_08_19_21_00_20_0001 (2).jpg 97K
  • หือ.......:o040:..แต่รูปด้านล่างนี่ไม่เบาเลยครับพี่......:o036:
  • หน้ามัน...สะใจมากเลยครับ.....
  • คุณเต็ก ... ของผม 3 อาทิตย์ ละครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC_0085.jpg 69K
  • เบิกสวยมากครับพี่ ตัวใหญ่ ดีจัง หัวก็ใหญ่ ไหล่ กับสะโพก ใหญ่ขึ้นเยอะเลยนะครับ

กี่เดือนแล้วครับ พี่ :006:
  • :063:เจ้าเบิกยังเท่ห์เหมือนเดิม ชอบๆ มาทำหมากล้ามกัน มันยากที่ความชัด:063:
  • ผมดึงภาพมาจากกล้องวีดีโอครับคุณ PcK เลยไม่ค่อยชัดเท่าไหร่

ขอบคุณครับคุณ ayutthaya คุณโดม, เจ้าเบิกเกือบสองขวบแล้วครับคุณตี้

3 อาทิตย์ถือว่าสวยแล้วนะครับคุณปอ ของผมฟิตหนักมาตั้ง 3 เดือน...
  • ขอย้ำ หัวโครต สวย เลยครับ

ดูกี่ครั้ง ก็ว่าสวย

จุดเด่นของมันเลยนะครับ พี่เต็ก
  • หล่อจังเลยครับ
  • เต็ก เจ้าเบิกมันหล่อและโครงสร้างเหนือกว่า แต่อย่าให้แพ้ไจแอนท์นะครับ
  • ต้องพยายามเต็มที่ครับ อย่างที่พี่ Mark บอกมันเป็นสิ่งที่น่าภูมิใจมาก ที่ได้จูงหมากล้ามสวย

ขอบคุณครับเสี่ย Mat, หัวมันเป็นเอกลักษณ์จริงๆ ครับคุณตี้ ดูปุ๊บรู้ปั๊บเลยว่าต้องเป็นเจ้าเบิก...:015:
    ไฟล์แนบ
    Window Lookout 2010_08_31_20_45_47_0005.jpg 80K
    DSC06985.JPG 80K
  • หล่อล่ำจริงๆครับ
  • :063::063::063::063::063:
  • ชมเจ้าเบิกได้คมและลึกซึ้งมากเลยครับคุณ PcK
    มีด้านข้างสวยๆ เมื่อไหรจะรีบนํามาให้ชมนะครับ...

สวัสดีครับ Champ, da007...
    ไฟล์แนบ
    Burgh on Sushine 2010_08_19_19_55_17_0001 (2)2.jpg 107K
  • ถึงพี่ TEK มีรูปเจ้าเบิกตอน สมัยเด็กๆๆๆ ตอน 2-3 เดือนมั๊ยคับอยากเห็นอะคับขอบพระคุณมากคับหน้าเค้าสวยแล้วยังหนาอีก
  • มีครับ รูปข้างบนราวๆ 3 เดือน ส่วนรูปที่ตัดหูแล้วประมาณ 4 เดือนครับ
    ใช้มือถือถ่ายไม่ค่อยชัดเท่าไหร่ ดูแล้วต้องรู้ว่าเป็นเจ้าเบิกน้อยแน่นอน...:013:
    ไฟล์แนบ
    IMG_0338.JPG 74K
    1973-8934-43.jpg 98K
  • มีรูปหน้าตรง
    เด็กๆๆๆมั๊ยคับผมก็อยากเห็นขอตอนราวๆๆซัก 2-3 เดือนนะคับขอบพระคุณพี่ TEk มากคับ
  • ต้องขออภัยน้าผีด้วยครับ ผมหาแล้วไม่มีจริงๆ ครับ...:003:
    ไฟล์แนบ
    IMG_0334.JPG 73K
  • ไปหามาให้เจอเลยคุณ tek เจ้าเบิกผมชอบหน้าเค้าโดยเฉพาะตาคับเป็นเอกลักษณ์ดี
  • ผม ว่า หน้า ตา โหด ดี อ่ะ คัฟ พี่ เต็ก!!

ชอบๆๆ
  • หน้าตาโหดจริงๆ ครับคุณ kao_tong แต่นิสัยขี้เล่นมาก เลยเป็นเสนห์ของเจ้าเบิกที่หลายคนเห็นเป็นต้องชอบ

ผมจะลองหาดูในหน่วยความจําอีกทีนะน้าผี แต่รับประกันไม่ได้จริงๆ ครับ...
    ไฟล์แนบ
    BurghLine Finest2.jpg 113K
  • จะรอจ้าคุณ tek ไม่งั้นไม่รักเจ้าเบิกกับคุณ tek ด้วยถ้าไม่เจออิอิ
  • ยังหล่อเหมือนเดิมเลยนะเบิก แล้วพี่เต็กอ่ะผอมลงไหม อิอิ
  • ผีพูดอย่างนั้นผมเขินแย่เลย... 55555

เกือบจะผอมแล้วน้องนิ่ม แต่พอเจอสาวเชียร์เบียร์เชียงใหม่รินเบียร์สดให้พี่ทีไร เป๋ทุกที...:003:
    ไฟล์แนบ
    DSC041703.JPG 86K
  • เอ่อ ...ผมเห็นพี่มานานละ

ไม่ได้กวนตีนนะครับ

แต่ผมไม่เคยเห็นรูปพี่ยิ้มเลย ช่วยมีรูปที่พี่ยิ้มหน่อย มีมั่งมั๊ยครับ อยากเห็นมากมาย
    ไฟล์แนบ
    smallll.jpg 29K
  • :031::031::031:DARKDAM ชอบนิคเนมนี้มากเลยครับ ดากดำ อิอิ (อ๊ะล้อเล่งงง)
  • เออ อยากเห็นรูป ท่าน Tek ยิ้มเหมือนกัน (เสือยิ้มยากนะเนี่ย)
  • สวัสดีครับคุณ โดม DarkDam Hooligan ผู้ที่เต็มเปี่ยมไปด้วยอารมณ์ขัน
    และคุณโดมหาดใหญ่ ปรกติแล้วผมเป็นคนไม่ค่อยชอบยิ้มแค่เวลาถ่าย
    รูปครับ แต่ถ้าได้เจอหรือได้คุยกับผมตัวจริง จะเห็นว่าเป็นคนยิ้มง่ายมาก...:015:
  • หมาแม่งงับปากไม่เห็นมิด ลิ้นชอบโผล่แลบมาตลอดยังกะพวกไม่เต็มเหมือนเจ้าของมันเลย
    กะโปรโมทซะเต็มที่ พ่อพันธุ์นำเข้ามาจากนอก(เขตเทศบาล)ที่แท้ก็ลูกหมาเฮีย...เชียงราย
    พอเขารู้ทันเปลี่ยนทางเลยหรอไอ่โกเตก
  • เบิกไม่จําเป็นต้องโปรโมท มันมีเสนห์ในตัวของตัวมันเอง ไม่ว่าหน้าตา โครงสร้างหรือ
    นิสัยที่เป็นเอกลักษณ์สูง ปากต่อปากของส่วนบุคคลเท่านั้นทําให้เจ้าเบิกเป็นที่รู้จักทั่วประเทศ
    ผีอย่าอิจฉาไปเลย สอยยังไงก็สอยไม่ลงหลอก เพราะเบิกชนะใจคนส่วนมาก ผีเป็นคนส่วนน้อย
    มันดีไม่ใช่เหรอที่ผมไม่เคยใช้เพ็ด พ่อ แม่ สายเลือดหรือราคามาอวด ใช้ชื่อเจ้าเบิกล้วนๆ ...?:020:
    ไฟล์แนบ
    DSC06690.JPG 120K
  • ไอ้เหี้..ผีชอบกัดคนอื่นเค้าตลอดคุณก็ไม่ใช่หมานี่หว่า
    พี่ tek คับทำไมเจ้าเบิกถึงได้ตัดหูช้าจังคับ
  • ชอบตานี้ตอบจริงๆ ให้ตายสิ ที่รัก :o027::o027::o027:
  • ไม่มีอะไรพูดครับ 55

รอไปเที่ยวเชียงใหม่หลังจบหน้าไฮซีซั่นทางนี้ในปีหน้าดีกว่า อิอิ

ไปขอเจอเจ้าเบิก แล้วรบกวนนั่งกินเบียร์กับเจ้าของตัวเปนๆเลยดีกว่ากระมัง :018:
  • ขอบคุณครับ ตัดช้าเพราะต้องคอยหมอฝีมือดีว่าง เดินทางมาจากต่างจังหวัดครับ

ได้เลยครับคุณโจ แต่เบียร์สิงห์สดเหยือกแรกคาวบอยขอเลี้ยงนะครับ...:015:
    ไฟล์แนบ
    DSC04265.JPG 113K
  • แหม่ ไม่อยากจะคิดครับ เบียร์ เย็นๆ บรรยากาศดีๆ ....

ยิ่งถ้ามีเพลงสนุกๆ เพราะฟังไปด้วย ไม่ต้องพูดถึง

หากมีโอกาส ต้องขอรบกวนบ้างคุณเต็กด้วยละครับ

แล้วผม จะไปถ่ายรูปท่านยิ้มเองค๊าบ ฮ่า ฮ่า

http://www.youtube.com/watch?v=W54ehlomu48&feature=related
  • ครับพี่...ขอบคุณครับ จำชื่อผมได้อีกต่างหาก

ยังไง ถ้าว่าง + โอกาส ขอเจอพี่ตัวเป็นๆ แล้วยิ้มหน่อยนะครับ

ปล. ต้องยิ้มนะพี่ ถ้าพี่ไม่ยิ้มไม่เอา ไม่กล้าคุย...(แซวๆ)
  • ไปนั่งดื่มร้านน้องนิ่ม ครบสูตร

พิตบูลแมนนั่งดื่มกับพิตบูลแมน มีพิตบูลเกิร์ลรินเบียร์ให้ ซูดยอดครับจ้าวนาย
  • จะไปแก้มือ กับ ความหลังสาวเชียงใหม่ 555

ปีนี้พลาดที่ไม่ได้ไป ปีหน้า ต้องไปให้ได้ครับ :062:
  • โอเคครับคุณโจ คุณโดม รอยยิ้มคงไม่พอ ขอแถมหัวเราะให้ด้วย...

น่าเห็นใจคนที่มีอดีตอันหวานชื่นหรือขมขื่นกับสาวเจียงใหม่
    เหลือเกิน เพราะตอนนี้ผมเองยังอยู่กับคําว่าปัจจุบันแทบทุกวัน...:013:
  • @ PCK : ใจดีครับ ที่รวมภาพให้ท่านอื่น :063: