ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

***Update 35 days *** RE+Gotti puppies
  • เริ่มเลยนะครับ ตัวแรก M2 หัว ไหล่ อก มาครบ :006:
    ไฟล์แนบ
    M2.gif 97K
  • ตัวที่สอง M5 ลายเสือ หล่อๆครับ:021:
    ไฟล์แนบ
    M5.gif 78K
  • ตัวที่สาม F2 ตัวนี้คอมแพ็คไซส์ สีได้ หน้าได้ :030:
    ไฟล์แนบ
    F2.gif 71K
  • ตัวที่สี่ F3 แม่เสือสาวของเราเริ่มมาแระ :031:
    ไฟล์แนบ
    F3.gif 72K
  • รูปพ่อและแม่ครับ และพัฒนาการของเด็กๆ สามารถดูตามลิงค์นี้เลยนะครับ
    http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=17146&page=1#Item_33

ราคา 15,000 - 20,000
    Tel: 081-615577

สำหรับ M1, M3, M4, F1 ขายแล้วนะครับ
    ขอขอบคุณคุณโต, คุณเต้, คุณเฟิสร์ท และ คุณอั๋น มากๆครับผม:024:
  • สวัสดีครับคุณตุ้ย...ผมยังเสียดายอยู่เลยเห็นแฟนผมเงียบๆก็เลยเฉยๆไปแต่ใจผมก็ยังชอบอยู่และวันนี้ได้มาเห็นแม่เสือสาวด้วย..ยังเสียดายอยู่..วันนี้ผมก็เก็บรูปไปให้แฟนดูอีก..:o003: เพื่อเปลี่ยนใจ....ถ้าไม่ได้ยังไงก็ยังชอบในตัวเด็กๆต่อไป..และอาจจะได้สักตัว..รู้จักคอกคุณตุ้ยแล้ว...มีโอกาสเมื่อไหร่ไปทันที....จะได้มาเป็นคู่จูจี่กับเจ้าออสก้า..ลูกเจ้าฮาร์เลย์กับฟร้องด์
    ไฟล์แนบ
    DSCF29672.jpg 46K
  • เมื่อครู่โทรไปหาแฟนมาบอกว่าเจ้าF3 ที่ไปดูมาที่ว่าเล็กว่าเขาตอนนี้เริ่มสวยแล้ว..และจะเอารูปไปให้ดู..รบกวนขอราคาสาวสวยลายเสือให้ด้วยนะครับ(ลองอีกครั้งเพื่อเปลี่ยนใจ)และที่ผมยังคงชอบอยู่เพราะเขามีสายเลือดของ tama และCougnut ..ถ้าไม่เป็นการรบกวนช่วยส่งที่ mail : eak_chumneansart@yahoo.com ขอบคุณครับ
  • ผมก็รอการตัดสินใจของแฟนเหมือนกัน...อยากได้ครัย m2-f3
  • ขอบคุณครับที่ยังให้ความสนใจและยังรับไว้พิจารณาครับ ทั้งคุณkaday และ คุณbigvachi :015:

ขอบอกว่าทุกตัวพอเริ่มกินอาหารได้ มาดีกว่าที่คิดทุกตัวเลยครับ มีโอกาสเชิญทุกท่านแวะมาชมตัวจริงได้ครับ
    สำหรับท่านอื่นที่สนใจก็เรียนเชิญนะครับ แวะมาชมได้ Tossagan bullies ยินดีต้อนรับครับ:005:
  • อ้าว ฮะจิบัง ไปซะแล้วกำลังว่าจะขึ้นไปดูอยู่เลยครับพี่ตุ้ย เสียดายจัง M 1 ของผมหุ่นมากับเค้าบ้างรึยังครับ 555 ไม่ว่างแวะไปดูเลย
  • M1 ของโตเหรอครับ เค้ามาตั้งแต่เด็กแล้วครับ มาแบบไม่มีตกครับตัวนี้ :031::063:
    ส่วนเจ้าฮะจิบัง ไปอยู่ไม่ไกลนี่เองครับ แต่ถ้าสนใจตัวเมียยังมีให้เลือกอีก2ตัวนะครับ :062::030:
    เอ๊ะ หรือว่าจะรอชุด DEMON+ROSIE ดีครับโต 555
  • โอ้ววว งั้นผมรอชุด DEMON เลยครับ ^ ^ :006:
  • F3 --- 15,000 ครับ คุณkaday ขอโทษครับที่ตอบช้าไปหน่อย :024: