ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ทริป Model & Big Bike 10,000 F แรงดึงดูด ที่ทำให้อยากสัมผัส..19/09/2010
  • สวัสดีครับ เพื่อนๆชาวพิทบลูโซน และท่านผู้นำ มาร์ค มาเฟีย
    วันนี้ผมมาชวนเพื่อๆ ที่มีใจรักด้านการถ่ายภาพ มาร่วมออกทริปถ่ายภาพกัน
    เราอยู่พิทบลูโซน ก็ รู้ๆ กันอยู่ ว่ามีเพื่อนๆหลายท่านชอบถ่ายภาพ เช่นปรมจารย์ยุทธ1D Mark iv ท่านจอนห์นี่เหลียง 7D
    ท่าน syn ท่าน pung_cz_99 ท่านnumnamun อีกหลายๆท่าน ขออภัยด้วย ถ้าไม่ได้กล่าวไว้
    บางท่านก็อยากมาถ่ายภาพสาวๆ นางแบบ ที่ผมเคยโพสต์ภาพ เอาไว้เมื่อก่อนหน้านี้(ผมจำได้นะครับว่าใครบ้าง)
    และงานนี้ได้รับความร่วมมือ จากท่านมุ ในการจัดทริป เอื้อเฟื้อสถานที่ สวนสนุก Dog Fun Park
    และประสานกับเหล่าสิงห์นักบิดรุ่นใหญ่ นำรถ BigBike ราคา คันละเป็นล้าน เช่น BMW , DUCATI , HARLEY
    มาถ่ายรูปร่วมกับบรรดาเหล่าสาวงาม นับสิบท่านที่เป็นทั้ง พริ๊ตตี้ เอ็มซี นางแบบ(ไม่มีโคโยตี้ ไม่เอาครับ)
    ส่วนบรรดาเหล่านางแบบสาวสวย ผมเองได้คัดน้องๆ มาร่วมหลายท่าน (ติดตามดูกันเอง)
    และที่เวปพิทบลูโซน หลายท่านเล่น BigBike ผมอยากให้ท่านมาร่วมประสบการณ์ครั้งนี้ รบกวนขี่มาเลยครับ
    แต่งกายมาเต็มยศ ให้ครบเครื่อง เพื่อเป็น นายแบบ ประกบกับ นางแบบที่เน้นแต่งกาย สไตล์สปอร์ต เซ็กซี่ เร้าใจ
    การจัดทริปถ่ายภาพนั้น ถ้าบางท่านไม่เคยเข้าเวปช่างภาพพวกนี้ อาจจะไม่รู้ว่ามีรูปแบบงานดังกล่าว ว่าเป็นอย่างไร
    รายละเอียดงานผมคงกล่าวได้ไม่หมด ณ ที่นี่ ก็คงบอกได้คร่าวๆ ดังนี้ครับ
    จัดวันที่อาทิตย์ที่ 19 กย.2553 ที่ สวนสนุก Dog Fun Park ตั้งแต่เวลา 12.00 ถึง 21.00 ( ดูแผนที่แนบ )
    คิวถ่ายภาพ สำหรับช่างภาพ มี สามช่วงเวลา (ผู้ไม่มีส่วนเกี่ยวข้อง กรุณาอย่ารบกวนเวลาถ่ายครับ)
    ช่วงแรก สีแดง 13.00-15.30 ช่วงที่สอง สีฟ้า 16.30-18.30 ช่วงที่สาม ฟรีสไตล์ ตั้งแต่เวลา 19.30เป็นต้นไป
    ช่วงนี้จัดไฟถ่ายแบบครับ ให้แก่ช่างภาพทุกคน โดยมีนางแบบหลัก 5คน นางแบบเสริมไม่ต่ำกว่า5คน
    หลังจากนั้น ประกวดภาพถ่าย เล็กๆ ในงาน และสังสรรค์ ในหมู่มวลมิตรสหายกับ น้องๆนางแบบ
    และแลกเปลี่ยนความรู้ จิบน้ำชาผสมโซดา หรือเปิดป๋องสีเขียวฟองฟูฟ่อง น้ำสีแดง ฟ้า เหลือง แจกน้องๆกันไป
    เลิกงานแล้ว ช่วยผมเก็บฉาก เก็บไฟ ก่อน แล้วใครอย่าไปส่งน้องๆ คุยกันเอาเอง ส่งให้ถึงบ้านด้วยละกัน
  • ท่านที่สนใจอยากเข้าร่วมงานนี้ โปรดแจ้งชื่อไว้ที่นี่ บอร์ดนี้ กระทู้ นี้ครับ
    เพราะท่านอยู่ที่นี่และสนใจจะร่วมงาน ลงชื่อที่นี่ ต่อกระทู้นี้ผมได้ทราบว่าใครเป็นใคร อยู่เวปไหน นางแบบสังกัดใคร
    ผมจะเข้ามาเช็ค และพยายามตอบคำถามท่านที่ยังไม่เข้าใจ ในช่วงเย็นๆ หรือ กลางคืน ครับ

รายการนี้ ไม่ฟรี ครับ ช่างภาพ คนละ 400.บ อาหาร/เครื่องดื่ม 1ชุด
    ผู้ติดตาม หรือผู้สังเกตการณ์ ผู้ร่วมงาน คนละ 100.บ อาหาร/เครื่องดื่ม1ชุด
    คนที่เข้างานฟรี คือ เจ้าของรถบิ๊กไบค์ที่ได้รับเชิญ นางแบบ และทีมงาน ครับ
    รายละเอียดงานเต็มรูปแบบ โปรแกรมถ่ายรูป รูปแบบการจ่ายเงิน รูปรถ รูปน้องๆ นางแบบเต็มๆ
    รบกวนติดตามได้ที่นี่ http://www.dpixmania.com/forum/index.php/topic,15763.0.html

เนื่องจากงานนี้ มีคนหลายกลุ่ม มาร่วมงาน เช่นเจ้าของรถบิ๊คไบค์ นางแบบ ช่างภาพเวปอื่นๆ คนกลุ่มพิทบลูโซน
    และคนทั่วไปที่สนใจ และทราบข่าวจากทางเวปต่างๆ ที่ผมส่งข่าว ตอนแคสนางแบบ และสถานที่จำกัด
    เป็นงานที่ไม่ได้เปิดโอเพ่น ผมเลยขอรบกวนพิจาณา ไม่รับคนที่ไม่ได้ลงทะเบียน และ
    จำกัดสิทธิการเข้าร่วม ในกรณี ที่ มีคนมาก จน ผมคำนึงแล้วไม่สามารถดูแลได้

พูดง่ายๆ ครับ ลงทะเบียนก่อน จ่ายเงิน ตามเงื่อนไขก่อน มีสิทธิก่อนครับ เต็มแล้วขอสงวนและพิจารณาเป็นรายๆอีกครั้ง
    คนทั้งหมดตอนนี้ วันนี้ประมาณ คร่าวๆ 25คนเข้าไปแล้ว

ท่านยุทธ ครับ ขอเบอร์โทรหน่อย มีเรื่องปรึกษา และขอร้องด้วยครับ...............
  • เรียนพี่จุ๊ป วันที่19 ไม่ว่างครับมีทริปไม่ควบ2ล้อไปเขาใหญ่ไม่ก็ไปดำน้ำที่เกาะมารวิชัยครับ เสียดายโคตรๆเลย

เลื่อนวันดิพี่ วันมีตั้งเยอะทำไมต้องวันนี้ด้วย หึๆๆๆๆๆๆ ถ้างานนี้ได้ไปผมจะยอมเปลื้องผ้าประกบกับนางแบบพี่

เอาให้สุดตีนเลย คริกๆ
    ไฟล์แนบ
    mg1_jpeg-6.jpg 41K
    D1-0022.jpg 36K
  • สถานที่
    ไฟล์แนบ
    1310.jpg 56K
    1211.jpg 63K
  • ท่านเหลียง
    งานเดินไปเยอะแล้วท่าน
    ต้องเดินต่อแล้ว เลื่อนไม่ได้

แล้วท่านยุทธ ไปด้วยกะท่านรึเป่า
    มางานผมไม่ได้ เดี๋ยวส่งรูป น้องๆ ไปยั่วน้ำยาย
    โปรดรอสั่กครู่
    ไฟล์แนบ
    1111.jpg 65K
  • หมดคู่แข่งไปอีก หนึ่ง
    ไฟล์แนบ
    108.jpg 86K
  • ไปกันทั้งพวงเหมือนเดิม ลูกพี่
  • เดี๋ยวแผนที่ต้องไปย่อ
    ลงรูปรถ คันเป็นล้าน ก่อน
    แล้วเด๊ยวตามด้วย น้องๆ น่ารักกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

เอารถท่านมุ ก่อน ไม่ถึงล้าน คันต่อไปล้านกว่า
    โปรดติดตาม
    ไฟล์แนบ
    711.jpg 47K
  • พี่จุ๊บ ออยจอง1 ที่ละกัน ^^

ถึงรถจะไม่ใช่บิ๊กไบค์แต่เป็นโมตาทได้มั้ยพี่
  • บีเอ็ม
    กะ เคทีเอ็ม
    สองคัน ล่อไป สองล้านกว่า
    ผมก็ไม่รู้ราคา ท่านมุ บอกมา
    ดูกาติ 996ก็มี แต่ยังไม่มีรูป และมาในงานชัวร์
    ไฟล์แนบ
    KTM 990 SuperDuke RR 06.jpg 43K
    BMW_F800_ST_06_vzk_bewerkt.jpg 31K
  • ยัยออย
    เมื่อวานเอาฆ้อนไปตี กะ เด็กช่างกล
    เอามาคืนด้วย ตะปู ฝากตอกกระบาลไอ้พวกเด้กเวรคนละดอก

เฮียเหลียง อดใจดูรูปน้องไหวมั้ยเนี่ย
    คนแรก
    เร้าใจทุกเส้นทาง ลีลาโพสต์ สุดตรีน
    น้องเพชร

นางแบบเสริม ก็ มาเพียบ ลงรูปหมด
    มีหวังยันเช้า
    ไฟล์แนบ
    141.jpg 58K
  • คนที่สองน้อง หญิง
    หวาน น่ารัก
    ไฟล์แนบ
    213.jpg 54K
  • น้องบี
    ผิวสวย ขาว ครับ
    อ้อ ลืมบอกสัดส่วนให้เฮียเหลียง
    32-23-34
    165
    45kg
    โสดสนิท
    ไฟล์แนบ
    314.jpg 42K
  • น้องข้างฟ่าง

น้องชอบเล่นน้ำเป็นชีวิตจิตใจ
    ไฟล์แนบ
    411.jpg 65K
  • น้องนางที่ ห้า น้องนี่น่า
    เธอยังไม่แน่ว่ามา
    แต่ถ้าไม่มา ส่ง น้องสาวมาแทน
    ไฟล์แนบ
    58.jpg 113K
  • เหอะๆ เรียนพี่น้อง สะกูบ้าปิ เราเปลี่ยนมาเป็นขี่รถเล่น กทม กันมั้ย
  • นางที่ หก
    น้องปีใหม่
    คราวที่แล้ว ที่ ถ่ายโฆษณา เอฟวัน สีเหลือง(อุปโลก)
    34-25-35
    165
    46kg
    ไฟล์แนบ
    613.jpg 53K
  • ต่อไปนี้เป็น นางแบบเสริม
    ขอลง สัก สามคนก่อน ที่เหลืออุบไว้

สูงๆทั้งน๊านนนนนน
    น้องกุ๊บกิ๊บ
    ไฟล์แนบ
    FTV_0640.jpg 93K
  • น้องโรส
    สูง 170
    สัดส่วน ยังไม่ได้วัด
    วันพุธน้อง มาที่สตู ถึงรู้
    ไฟล์แนบ
    316.jpg 56K
  • น้องนัท
    นี่ก็สูง ยาวเหมี๊ยลกัล

ท่านเหลียง ว่างัย ดีล่ะ?

หรือว่า อย่างงี้
    พี่น้องครับ ปล่อยพวกสกูบ้า เค้าไป ตจว. ไกลๆ เลยละกัน
    กัวเดี๋ยว กลับมาทัน งานแตกแน่เยย
    ไฟล์แนบ
    nutty.jpg 80K
  • แรงบันดาลใจ จากน้องคนหนึ่ง
    ที่เกิดทริปแบบนี้ขึ้นมา

ท่านเหลียง เอาน้องคนใหนดีหน๋อ มานอนเล่นบนรถเฮีย แบบนี้

ไม่ต้องเพ่งกันมากหรอก คนนี้ น้องศรีริต้า
    ไฟล์แนบ
    index1.jpg 52K
  • ชอบน้อง นัท ที่ซู๊ดๆๆๆๆๆๆๆ เลยๆๆๆๆ
  • เช็ดเฆ้ โป๊ะเชะ ตรงกันเป๊ะ

เครียด เอางัยดีว่ะ ทำไมต้องเป็นวันนี้ด้วยว่ะ ว่างอยู่หลายอาทิตย์ ทำไมไม่จัดกันเว๊ยยยยยยยยยยยยยย
  • ของโผม คุนน้องหญิงเลยคับ ชอบบบบบบบบ!!!...

ของโผมทรปเขาใหญ่คับ ขึ้นทางปาจีน ลงทาง ปากช่อง ...

โค้งมันมากมาย แต่น่าฝนอันตรายคับ ...

เอารถไปด้วยด้ายใช่ปะคับ ....
    ไฟล์แนบ
    DSC00941.jpg 86K
    DSC00935.jpg 103K
    DSC00934.jpg 86K
    .032454.jpg[1].jpg 72K
  • ฝากนายแบบด้วยคนนึงนะคับคุนพี่ ...

..........ชุดหนังแท้............

ดูเอาฮา ชมเป็นศิลปะ (ขออภัยถ้าภาพไม่เหมาะสม)ผู้ชมที่มีอายุต่ำก่าว13ปีควรด้ายรับคำแนะนำ ...
    ไฟล์แนบ
    .325.jpg[1].jpg 75K
    DSC00949.jpg 55K
  • เอางี้ ผมหาทางออกให้พี่น้อง SCUBAPIT ได้ละ
    น้องนัท ซ้อน ฮาเล่ย์ ผมไปเที่ยวเขาใหญ่
    น้องหญิงนั่ง ฟอร์จูนเนอร์ ไปกะป๋า
    น้องข้าวฟ่าง เฮียอุ้มวิ่งไป
    สามคู่ โอ้ ลัล ล้า.......
    ไฟล์แนบ
    _mg1.jpeg-342.jpg 111K
  • ไม่เอาเค้าจะเอา น้องนัท
  • อ้าวววว เฮีย เสป็คเดียวกันเลย ชอบน้องนัทๆๆ
  • เฮียใหญ่ ที่เคารพ ครับ
    โทดที เพิ่งรู้ว่า ท่านจะไปเขาใหญ่

แต่ตอนนี้ ทาก เยอะนะเฮีย
    ท่านไม่น่าไปบริจากเลือดที่นั่น เลย

ผมเอง ตอนเริ่มจัด ก็คุยกับ ท่านมุ อยู่คนเดียว
    เริ่มโพสต์ที่เวปอื่น มาตั้งแต่วันศุกร์

ท่านbobby
    เอารถมา ได้เลยครับ
    เดี๋ยวเตรียม ที่จอด รถแรงๆ เรียงเป็นตับ ไปเลย
    เผื่อน้องๆ อยากไปนอนเหยียดยาว บนรถท่านบ้าง
    รถท่านสวยบาดใจ กะจะจับรางวัลแจกรถท่านไปเลย ดีป่ะ

ส่วนนายแบบ ก้นขาว ยืนโพสต์ ไม่อายฟ้าดินเลย
    น่าจะเอาหมวกกันน๊อก คลุม....ไว้หน่อย หรือยาวไปคลุมไม่อยู่
    เดี๋ยวฟ้า ผ่า กลาง เสารับสัญญาน ดันหันเสาชี้เด่ ไป ท่ามกลางสายฝน...
  • เฮ้ย...เฮียน้องนัท เค้าจองก่อน
    เค้าชอบนางแบบเสริม....

เออลืมถามนางแบบเสริม ของMR. JUB นี่คือเค้าเสริมไรอะ
  • ตกลงตามนั้นเลย
  • ตกลงเขาใหญ่ยกเลิกแล้วเหรอเนี่ยพี่ยุทธ

แล้วให้เราเคลียร์บ้านรอ งานหน้าคิดค่าเข้าแล้วนะเฮีย 5 5 5 :o022:
    ไฟล์แนบ
    343.jpg 45K
  • ยังๆๆยีนส์ ให้สองพี่ใหญ่จากค่าย SCUBAPIT เค้าประชุมกันก่อน พี่ไปหมดอะ น้องรัก
    ไฟล์แนบ
    sipadans-(88-of-122).jpg 79K
  • เฮ้ย อย่าโยนแบบนี้ดิเว๊ยยยย
  • :033:พี่จุ๊ฟ ผึ้งอายเขานะ พึ่งจะหัดถ่ายได้ปีกว่าๆเอง มือยังไม่ค่อยนิ่งเลย แค่ไปกะน้อง2-3คนยังถ่ายออกมาไม่ค่อยดีเลย แล้วไปงานนี้คงเจอแต่มือ1กันทั้งนั้น (ภาพบางภาพของผึ้ง มันดูค่อนข้างดีอาจเป็นเพราะแต่งเติม-สีสันเข้าไปนะ)ขอบคุณมากนะคะที่ชวนเอาไว้ให้มั่นใจกว่านี้ก่อนแล้วคงจะได้เจอกันนะคะ (ขอบคุณอีกเรื่อง1นะคะสำหรับภาพสายไฟฟ้าที่คลอง8นะ ไม่อันตรายหรอกคะเพราะยืนถ่ายตรงทุ่งนาคะแล้วใช้ เลนเทเล ซูม ช่วง200mm. ถ้าจำได้น่าจะใช่คะพี่ แต่ต้องขอขอบคุณทุกๆคำแนะนำของพี่มากนะคะ):033:
  • เฮ้อ ... เข้ามาหลายรอบละ อยากลงชื่อแทบขาดใจ ... :021:

แต่โปรแกรมช่วงนั้น เที่ยวสามจังหวัดแทน .... T T มันคนละฟิวกันเลย ให้ตายเถอะ โรบิ้น .... T T :022:
  • ทุกท่านครับ

วันนี้ผมนัด น้องๆไว้ 3 สาว
    น้องนัท
    น้องข้างฟ่าง
    น้องมะลิ
    มาที่สตู เพื่อเก็บภาพเบื้องต้น และบรีฟย่อยเรื่อง เสื้อ ผ้า หน้า ผม และคิว
    เดี๋ยวเย็นๆ ค่ำๆ ว่างๆ จะเอารูปลง...........ฟันธง ฟันธง

โปรดติดตามตอนต่อไป

ใครเปลี่ยนใจ ก็ บอกมาเลย
  • วันนี้ว่างพอดีพี่จุ๊บ เจอที่ไหนว่ามาเลย
  • ท่านกว่าจะมาถึง
    ผมถ่ายเสร็จพอดี

ผมอยู่ หลัง ม.ธุรกิจ ริมคลองประปา
  • โห กันท่าสุดๆเลย น่าเกลียดมั่กๆ
  • โธ่ ไอ้กระผมก็ไม่รู้ท่านอยู่ไหน กลัวมาช้า
    ท่านจะมาโทรคุยกันดีกว่า
    081-651-3810
    ไปแล้วล่ะ ครับ น้องมาแล้ว
  • **** วันงานไปเป็นผู้ติดตามพี่จุ๊ฟละกานนะกล้องไม่มีแหละๆๆๆๆ *****
  • เอาไปดู ครับ
    รายชื่อคนร่วมทริป ที่จ่ายเงิน และจอง
    โปรดตัดสินใจด่วน นะ ครับ
    เต็มแล้วปิดรับ

***********ตอนนี้ ท่านเหลือเวลา อีก 10 วัน ณ.วันนี้ มีผู้จอง และบางส่วนโอนเงินแล้ว ดังนี้************
    ใครโอนก่อน ให้สิทธิเลือกรอบก่อน
    ช่างภาพท่านละ 400. บ
    ช่างภาพรอบสีแดง รอบสีฟ้า รอบมิดไนท์
    1. คุณกฤษฏา โอนแล้ว 1. คุณต้อง084-123-1444 โอนแล้ว เฉพาะช่างภาพฟรี (รอบสีแดง,สีฟ้า)
    2. คุณเวคิน โอนแล้ว 2. คุณอิ้น 081-645-4647 โอนแล้ว (ทิปให้น้องๆด้วยนะครับ เพราะน้องเหนื่อย)
    3.คุณเทิดศักดิ์ โอนแล้ว 3. คุณอิ้น " โอนแล้ว
    4. คุณฮวบ 089-173-3683 โอนแล้ว 4. คุณskipper 089-772-0959 รอโอน
    5. คุณชาญเวทย์ 081-170-0470 โอนแล้ว 5. คุณกานต์ 086-029-9615 รอโอน
    6. คุณม้ง " โอนแล้ว 6.
    7.คุณเอ็ม รอโอน 7.
    8.คุณหว่อง 084-751-2733 รอโอน 8. ++++คุณก้อง แจ้งด้วย จะอยู่กลุ่มสีอะไร++++
    9.คุณพงศ์ 081-988-7273 รอโอน 9.
    10. สำรองเพื่อนเวปอื่นๆ 10.สำรองเพื่อนเวปอื่นๆ
    11. สำรองเพื่อนเวปอื่นๆ 11.สำรองเพื่อนเวปอื่นๆ
    12. สำรองเพื่อนเวปอื่นๆ 12.สำรองเพื่อนเวปอื่นๆ

ผู้ติดตาม สังเกตุการณ์ ผู้สนใจ หรือเพื่อนๆอยากมานั่งชม น้องๆ รถเปลกๆสวยงาม ท่านละ 100.บ
    (ที่ไม่ใช่ช่างภาพกลุ่มสีต่างๆ งดการถ่ายภาพด้วยกล้องSLR,DLSR และไม่รบกวนบริเวณถ่าย ถ้ารู้ว่าแอบแฝงผมขอ 1,000.บ)
    1.เพื่อนคุณอิ้น โอนแล้ว 11.สำรองเพื่อนเวปอื่นๆ
    2.เพื่อนคุณอิ้น โอนแล้ว 12.สำรองเพื่อนเวปอื่นๆ
    3. 13.สำรองเพื่อนเวปอื่นๆ
    4. 14.สำรองเพื่อนเวปอื่นๆ
    5. 15.สำรองเพื่อนเวปอื่นๆ
    6. 16.สำรองเพื่อนเวปอื่นๆ
    7. 17.สำรองเพื่อนเวปอื่นๆ
    8. 18.สำรองเพื่อนเวปอื่นๆ
    9. 19.สำรองเพื่อนเวปอื่นๆ
    10. 20.สำรองเพื่อนเวปอื่นๆ
  • ขอแอบไปเยี่ยมได้ไหม ไม่ทราบว่าคิดเท่าไหร่ เขาใหญ่-โคราชไกล้กันนิดเดียว555555555
  • คุณga_parkway
    มาเลย
    ช่างภาพ 400.บ
    ผู้ติดตาม ผู้สังเกตการณ์ เพื่อนอยากรู้อยากเห็น 100.บ

มีอาหารและเครื่องดื่มฟรี คนละ ชุด ครับ
    มาซิครับ
  • จัดทุกเดือนเลยพี่จุ๊บ หนับหนุน
  • ได้รับการสนับสนุนจากเพื่อนอีกท่านหนึ่งนำเอา Ducati Monster
    มาร่วมเป็นแบบอีก 1 คันครับ เจ้าตัวมาไม่ได้ บอกจะเอาขึ้นรถกะบะ
    มาส่งให้

ขอบคุณมากครับ เฮียฮิม (ร้านชัยรัตน์มอเตอร์ไซค์) อยู่แถวลาดกระบัง
    ไฟล์แนบ
    ducati monster.jpg 8K
  • เอารูป KTM SuperDuke มาให้ดูกันเต็มๆ ครับว่าน่าตารถจริง ๆ เป็นยังไง
    แต่ตอนนี้เปลี่ยนเป็นล้อแม็กซ์สีส้มแล้วครับ แจ่มมากๆๆๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    devona.jpg 80K
  • ท่านมาร์ค
    นัดเมื่อวาน บอกพิกัด นัดเจอกันแล้ว ยังไม่เห็นมา

แล้วจะให้จัดทุกเดือน เดี๋ยวผมรอเก้อ......
    เรื่องนี้เก็บไว้คุยกัน ผมมีทริปใจใจเด็ดๆ อีก

ไม่รู้แหล่ะ วันงาน ผมจะให้น้องๆ คอยท่าน
    เพื่อรอ เสี่ยมาร์ค เจ้าของสินค้ามาดูตัวน้องๆ
    เพื่อนัดแคส งานถ่ายโฆษณา เอฟ-1 รุ่น 10,000 ฟาเรนไฮ

ตอนนี้กำลัง อัพโหลด รูปน้องนัท น้องข้างฟ่าง
    รอชม ก่อนไป ดำน้ำ เผื่อคิดถึง น้องๆ กันมากมาย ดำดินมาโผล่ในงาน ก่อนเลย
    ยิ่งน้องนัท นะ เตรียม ชุดนี้ กะชุด..........ฮุบไว้ก่อน ไปไส่ในงาน
    รอนิดนึงเดี๋ยวโพสให้ชม

มุครับ เย็นนี้เจอกัน
    ขอบคุณ มุ มากมายที่เป็นธุระจัดหาหลายสิ่ง หลายอย่าง เพื่องานนี้
  • พี่จุ๊บ อย่าทำให้ผิดหวัง ไม่คุยด้วยจิงๆ
  • รูปนี้ ผิดหวัง ไม๊ล่ะ ท่านม๊ากกกกกกกกกกกกกก
    ไฟล์แนบ
    _MG_3374.JPG 110K