ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถามหน่อย มึงหรือกูมี ความสุข !! (จากใจหมา)
  • โปรเจกต์เสร็จแล้ว ก็ว่าง ต้องหาอะไรคลายเครียดหน่อย

55555+ เอาไปภาพที่ 1
  • ขอ เดี่ยว ๆ งาม ๆ ซักรูป
    ไฟล์แนบ
    DSC_0224.jpg 57K
  • ป๊าด เอาหนมมา ในมือมึงอะ
    ไฟล์แนบ
    DSC_0229.jpg 58K
  • ป๊าด!!!พี่catpitหาวิธีคลายร้อนได้ดีจริงๆคับ ลงอ่างกะน้องหมา สุดยอดคับมันส์ดี
  • 55555 - ต้องหาอ่งใหญ่กว่านี้หล่ัมั่ง (ขำๆครับ) :006:
  • happy day นับถือครับ
  • ติดอ่างนะเนี่ยๆๆๆ คริๆๆ
  • ฮาดี หมาของพี่มันหน้าเดียวจริง ๆ
  • กระผมอยากได้ อ่างมั้งอะครับ มีขายที่ไหน หรอครับ ราคาเท่าไหรครับ
  • พี่ผี ไปดูแถวพระราม 2 ดิ
  • ดูจากรูปแล้วผมขอตอบว่า *สุขทั้งผู้ให้ และสุขทั้งผู้รับ* ผู้ชมก็มีความสุขด้วยจริงๆ:063:
  • เยี่ยมมาก ๆ ครับ
    มีความสุขทั้งคน (แน่นอน ) ทั้งหมา ( ไม่แน่ใจ)

55555 Happy ครับ ภาพดีดีอย่างนี้
  • :033:ดอลลี่ เกิดมาเพื่อ ดอลล่าแท้ ๆๆๆ:033:
    :040:ว่าปะคุณปอ :040:
    ไฟล์แนบ
    1241.jpg 78K
    _DSC0488_resize3.JPG 119K
    _DSC0413_resize2.JPG 113K
  • ก็ดูมีความสุขดีนะ แต่รู้สึกว่าเจ้าของปัญญาอ่อนมาก ตัวโตยังกะควายแต่ทำตัวเหมือนเด็กปัญญาอ่อน
    แล้วตั้งกระทู้ มึงช่วยตั้งให้มันดีกว่านี้หน่อย กูว่ามึงจะมีความสุขกว่านี้นะ
  • ไม่รู้หน้าใครโหดกว่ากันเลยครับชอบรูปหน้าคู่กันมากคุณปอ
    แต่ผมว่าอ่างมันเล็กไปสำหรับเจ้าของปะครับ 5555+
  • ผมว่ามึงมีความสุขอยู่คนเดียวกรุณาโพสข้อความให้มันสุภาพหน่อยนะคับ....ไอ้เหี้ย! ปัญญาอ่อนไอ้ควาย
  • ไอ้อ้วนปอ..ฉีดยายัง บ้านะ
  • :031: ก็ดูมีความสุขดีครับ ทั้งคน ทั้งหมา
    แต่เคยทำไรให้ น้าผี โกรธ ป่าวคับ
    ไฟล์แนบ
    โลโก้_resize4.jpg 8K
  • 5555 ไม่รู้ดิ ผมไม่เคยทำไรนะ ผมก็บ้า ๆ บอ ๆ ตามเรื่องน่ะครับ
  • นุกดีคะ คลายเครียด ทั้งพิททั้งคน :063:
  • ลูกบ้าใช้ได้เลยว่ะท่าน ขอบคุณที่แวะมาทำให้ยิ้มครับ
  • ขอบคุณทุกแรงใจที่ชมเชย และว่าร้ายครับ เอิ๊ก ๆ

ดอลล่า ก็เกิดมาเพื่อดอลลี่ แท้ ๆ เช่นเดียวกันเลยนะจ๊ะ คุณเป๋า 5555
    แมส เรดฟ็อกเป็นหมาย่างไปยังครับ ฮา ๆๆ

ถึงน้าผีท่านแรก ผมไม่รู้เหมือนกันว่า อ่างซื้อที่ไหนผมก็ได้มาแบบฟลุ๊ค ๆ เหมือนกัน

ปกติอ่างนี้ ผมเอาไว้นอนอ่านหนังสือคนเดียวเวลาร้อน ๆ อ่ะครับ ตอนนี้เสร็จหมาละ แม่งโดดทุกวัน ไหน ๆ ก็ไหน ๆ เป็นเจ้าของร่วมกันเลยละกัน ฮา ๆๆๆๆ
  • คุณปอ...ไปแย่งอ่างดอลลี่มันหรือปล่าว...ทำไมมันทำหน้าเซ็งจัง....(ล้อเล่นนะครับ)

ดอลลี่ โพสท่าแบบมืออาชีพเลยนะ..สวยมั๊กๆ
  • ชอบจัง ตั้งแต่เห็นพี่โพส รุ้สึกว่าภาพแต่ล่ะภาพถ่ายได้สวยมาก คนถ่ายเรียนถ่ายภาพมารึป่าว
    ถ่ายได้สวยมากเลย หมาก็สวย :063:
  • ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณนะครับ
    สำหรับคุณธน ผมไม่ได้ไปแย่งครับ อ่างเป็นของผมอยู่เดิมแล้ว ฮา ๆๆ แต่มันมาแย่งอะ

สำหรับ Mew_Por_ArKa คนถ่ายเป็นภรรยาผมเองครับ ก่อนที่จะลงไปเล่นน้ำผมได้วัดแสง ปรับรูรับแสง ปรับชัตเตอรไว้ให้ ภรรยามีหน้าที่กดอย่างเดียวครับ focus หลุดบ้าง ดีบ้าง เคยสอนแล้วครับ แต่ภรรยาผมไม่ค่อยชอบถ่าย ชอบแอ๊คท่ามากกว่า อิอิ

สำหรับผม ไม่เคยเรียนถ่ายภาพมาหรอกครับ อาศัยมีกล้องแล้วก็หัด ๆ ถ่ายเอาครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC_00852.jpg 69K
  • เจ้าของมีความสุขกว่าแน่นอนครับ...:015:
  • :m008::m008:หมาตัวนี้มันเล่นกล้องดีจริงๆ:m047::m047::m047:
  • เอามาให้ดูเรื่อยๆ นะครับ ฮาดี
  • ผีมันกัดได้ทุกเรื่องจริงๆขนาดกระทู้อย่างงี้มันยังหาเรื่องกัดได้คงเก็บกดหรือไม่ก็เจ้าของกระทู้คงไปกวนชาวบ้านเขาไว้แหงๆ
    555555555555
  • ชอบรูปที่เจ้าของทำปากเหม็นใส่ ดูจากสีหน้าของหมาแล้ว ก็อดขำไม่ได้
    มันคงเหม็นจริงๆน่ะแหล่ะ...555

น่ารักดีครับ.....
  • ไม่เป็นไรหรอกครับคุณวุธ ผมมันคนน่าสงสาร โดนว่าร้ายอยู่เรื่อย:m009: :m009: 55555

คุณ Stykyfingers ผมไม่ได้แปรงฟันมาอาทิตย์เดียวเอง เหม็นอีกและ ~ :m000::m000:

ขอบคุณนะครับทุกท่าน อิิอิ เอาไว้มีอะไรฮา ๆ คงได้มาแบ่งปันเพื่อนๆ อีกครับ
    ไฟล์แนบ
    dsc_0001.jpg 81K
  • ดูมีความสุขทั้งคน ทั้งหมาเลยครับท่าน แต่ดูคนจะมีความสุขมากกว่า 5555555 ฝีมือถ่ายภาพไม่ธรรมดาครับ
  • อยากได้อ่างแบบนี้เหมือนกัน ซื้อมาเท่าไหร่เหรอครับ
  • คุณปอ...อันนี้รูป เจ้า MM พึ่งถ่ายเมื่อตอนเย็นนี้เอง...
    หลังจากแอบไปฟิตกล้าม..(ก้น)..มานิดหน่อย..ได้แค่นี้เอง..
    รอให้เป็นมัดๆ..แล้วเดี๋ยวเอามาให้ดูอีก...
    ไฟล์แนบ
    005.JPG 81K
    004.JPG 56K
    0032.JPG 53K
    002.JPG 50K
    0012.JPG 52K
  • สวยมากมายครับ ขอบคุณคุณธน
  • ทำไมทุกตัวดูนิ่มาก แต่เจ้าตัวที่บ้านวิ่งไม่หยุด กัดโน่นนี่ตลอด เฮ้อ

รุปน่ารักดี