ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อยากเห็นบูลลี่เตี้ยๆบ้านเรา เป็นอย่างนี้บ้างครับ มีใครปั้นบ้างไหมครับ
  • http://www.youtube.com/watch?v=JYF092Jv_cU
  • แบบนี้ในไทยคงจะยาก เพราะบูลลี่บ้านเราเน้นอัดให้อ้วน ยิ่งอ้วนยิ่งชอบกัน ลองดูดีๆบูลลี่ของคอกในไทยกับของนอกจะเห็นว่าเตี้ยเหมือนกันแต่ของเราเตี้ยอ้วนย้วย แต่ของนอกเค้าหุ่นฟิตๆพอดีๆไม่ปล่อยอ้วน อาจเพราะเลี้ยงให้อ้วนไม่ต้องใช้ความรับผิดชอบมากเท่าเลี้ยงให้ฟิตมั๊ง แค่เลี้ยงให้กินแล้วก็นอนง่ายกว่ากันเยอะ
  • ว่าจะลองสั่งบูลลี่มาทำกล้ามดูสักตัว รออีกนิดนะหมวด
  • ตัวนี้ก็น่าจะพอไหวนะครับ ลูก Hitman กับ เชอรี่พาย ครับ
    ไฟล์แนบ
    531.jpg 98K
  • ไอ่เหี้ยเค้าหมายถึงหมาเตี้ยที่มีกล้ามเนื้อ เค้าก็มียูทูปให้ดู ไม่ใช่เอาตัวเหี้ยยังกะหมูมาให้ดูเข้าจ๋ายสาดดดดดดด วันหลังอ่านให้ดีแล้วค่อยมาลง สาดดดด แล้วไม่ต้องมาถามว่ามีแบบนี้หรือปล่าวให้ฟรียังไม่เอาเลย
  • hahah ผีเเม่งฮา
  • ++แม่งโดนว๊ะพี่ผี บ้ารึป่าวเอาตัวอะไรมาลง++
  • หมาขุนมาแล้วโว้ย.......
  • ไม่ได้เขามาดูพักใหญ่โดนไปหลาดดอกเลย 5555 ใจเย็นน่าผีทั้งหลาย ไม่ใช่หมาผมหลอกครับของคนอื่นเขาเห็นมันเตี้ยดี เลยเอามาลงเฉยๆ แต่กล้ามก็ไม่มีจริงๆ นันแหละ แต่ก็แล้วแต่มุมมองครับไม่ว่ากันครับ 55555