ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ผลกระทบของ bully max แรงมากครับ รบกวนพี่มาร์ค รับผิดชอบด้วย
  • เจ้าtankตัวเดิมผลกระทบหลังกินไป 1เดือน แต่เพิ่งออกกำลังจิงจังได้ 2 อาทิตย์แล้วครับ

ลูกคิงคอง หมอตั้มครับ ว่าจะพาไปงานนครปฐมเดือนหน้า จะปั้นให้สุดๆเลยครับ

ขอบคุณพี่มาร์คสำหรับคำแนะนำต่างๆและbully maxด้วยครับ
    ไฟล์แนบ
    DSCF1048.JPG 45K
    DSCF1047.JPG 52K
    DSCF1046.JPG 52K
    DSCF1045.JPG 51K
    DSCF1044.JPG 50K
  • ต่อครับ
    ไฟล์แนบ
    DSCF1058.JPG 57K
    DSCF1057.JPG 49K
    DSCF1056.JPG 42K
    DSCF1054.JPG 43K
    DSCF1053.JPG 53K
  • ต่อไปครับ
  • นิดนึง
    ไฟล์แนบ
    DSCF1043.JPG 50K
    DSCF1062.JPG 43K
    DSCF1061.JPG 45K
    DSCF1060.JPG 47K
    DSCF1059.JPG 47K
  • สุดท้ายครับ
    ไฟล์แนบ
    DSCF1049.JPG 51K
    DSCF1050.JPG 51K
    DSCF1052.JPG 51K
  • สุดยอดเลยครับ
  • กระทบเเรงมากมายเลยครับ

สุดยอดเลย:m060::m060:
  • :004:ทำไม ชัด ขนาดนี้ ท่าน อิจฉา อิจฉา ทำไง เมลมาบอกด่วน:004:
  • สุดยอดครับท่าน:063:

:057::057::057::057::057:
  • หลังเป็นร่องเลยอ่า ซ๊วดย๊วดเลยลูกเพ่
  • ออกกำลังแนวไหนครับ ว่ายน้ำวันเว้นวันจะขึ้นไหมเอ่ย
  • ขอบคุณครับ ผู้หมวด พี่ยอมแพ้เลยมีหลายจุดที่ทำได้เยี่ยมมาก
    ตรงทำหลังได้เป็นร่องตั้งแต่หลังคอยังโคนหางเลย เยี่ยมจริงๆครับ
    กล้ามเนื้อด้านข้างก็ทำได้สวยมากสวยกว่าไจแอนท์อีก สองจุดนี้ให้เต็มสิบครับ
    เพิ่มหัวไหล่ ปั้นขาหลัง และสะโพกให้เด่นอีกนิด ก็เพอเฟคแล้วครับ

อาจจะต้องขออนุญาตินำรูปไปลงในหนังสือหน่อยนะครับ
  • อืม..ขออณุญาติเค้าก่อนท่าน เดี๋ยวต้องไปหมอบถ่ายคู่กับหมาเค้าอีก 55555+
  • เออ งานเข้าเลยนะนั่น ฮา...............
  • สุโค่ยครับ แน่นอนจริงๆ
  • เมื่อเห็นของคนอื่น ทำให้เรารู้ว่า
    เรายังฟิตไม่พอจริง ๆ :001:
  • ออกกำลังกายโดยไม่ใช่อาหารเสริม ยากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก ครับที่จะกล้ามขึ้น
    ขนาดนักเพาะกายยังต้องใช้เลย ไม่มีนักเพาะกายคนไหน ไม่ใช่หรอกครับ
    คนไหนมีกล้ามแล้วบอกว่ามันมาเอง ไม่ได้โด๊บโม้ทั้งนั้นครับ

กล้ามที่สวยงาม มันคือสิ่งที่ไม่ใช่มีมาเองตามธรรมชาติ
    เราเป็นผู้บังคับให้มันขึ้นมา ทั้งจากโปรแกรมการออกกำลังกาย และอาหาร
    ดังนั้นวิทยาศาสตร์การกีฬาจึงจำเป็นครับ
  • สวยงามมากๆ ให้คะแนนเต็มอีก 1 ตัว:063:
  • ขอโทษทุกๆท่านที่ตอบช้าครับ งานเยอะเจงๆครับ

ขอบคุณสำหรับคำชมครับ เคล็ดลับบอกไม่ได้ครับเดี๋ยวไม่ลับ 55 ล้อเล่นครับ

ก็ทำที่พี่มาร์คบอกแหละครับ วันหนักผมให้ว่ายน้ำ 3-4 ชม เดินขึ้นบันไดวัดร้อยกว่าขั้น

เช้า-เย็น 4-5 รอบ ส่วนกล้ามตรงส่วนข้างหัวไหล่ถามพี่อู็ดมาแล้วครับผมขาดสปริงโพลไป

ก็เดี๋ยวจะเพิ่มครับ แต่ที่สำคัญผมมีของดีจากพี่มาร์คครบสูตรครับ ขอบคุณครับ:006:
  • @ พี่มาร์ค รับทราบ
  • เห็นเจ้ามูดดี้ออกกำลังกายหนักขนาดนั้นแล้ว กล้ามน่าจะขึ้นมากกว่านี้
    แต่พี่กลัวมุจะหาว่าพี่อยากขายของ เลยไม่กล้าบอกให้ใช้ครับ
    ต้องให้เรียนรู้ด้วยตัวเอง ฮ่าๆๆๆ

พี่เองก็เคยโดนฝรั่งต้ม มันบอกให้พี่พาหมาออกกำลังกายตามที่มันบอก แต่มันไม่บอกว่าต้องเสริมอาหารด้วย
    พี่นำวิธีการทั้งหมดมาใช้กับเจ้าเรดแมนของคุณโต้ง ครูฝึกสลบไปสามคน กล้ามยังมาไม่ถึงครึ่งของไจแอนท์

วันนี้พี่มั่นใจแล้วว่าทำกล้ามหมาไม่ยาก หากเข้าใจและมีเวลาพอครับ
  • ลืมไปครับสำหรับท่านโดม เจ้าhammerมันเพิ่ง 8 เดือนใช่ป่าวครับ

ตอนนั้นผมก็อยากให้เจ้าtankล่ำๆเหมือนกันครับ แต่มีแต่คนบอกว่าต้องรอครับ

ตอนนี้ยังเด็กอยู่การว่ายน้ำดีที่สุดครับ ขาไม่เสีย ไม่แก็นด้วยครับ แต่ผมจะอัด

ไก่กับไข่เค้าเยอะวันนึงก็ไก่โลนึง ไข่สามฟอง พอเค้าหนึ่งขวบก็เริ่มหนักขึ้น ขวบครึ่งก็เต็มที่เลยครับ
  • เพิ่งเข้าใจความหมายของท่านbigchill ฮาครับ สำหรับพี่มาร์คตามสบายเลยครับ
    จะถ่ายท่าไหนยังไงก็ได้ครับ แต่ดูพี่มาร์คจะชอบถ่ายกะสาวๆมากกว่านะครับ
    เห็นในทริปscubapitแล้วอิจฉาๆ555:021::021::021::021::021:
  • ไหนๆก็ไหนๆแล้ว ขอพูดอะไรอีกหน่อยเป็นของแถม เนื่องจากมีน้องๆในวัยเรียนหลายคนโทรมาปรึกษา อยากทำหมากล้ามบ้าง
    พี่ก็บอกไปเลยว่า การทำหมากล้าม มันก็เป็นกิจกรรมในยามว่างชนิดหนึ่ง หากจะเล่นให้สนุกเราต้องมีความพร้อมก่อน
    แต่มันไม่ใช่สิ่งจำเป็น เพราะมันมีค่าใช้จ่ายพอสมควร เหมือนการเล่นกอล์ฟ ยิงปืน หรือดำน้ำ มีใจอย่างเดียวบางทีก็ไม่พอ
    รอเรียนจบมีงานทำมีรายได้เป็นของตัวเอง แล้วมาเล่นกับพี่ก็ยังไม่สาย

ยังจำวันแรกที่ จอห์นนี่เหลียง มาชวนไปดำน้ำได้เลย ตี๋เหลียงบอกว่า ดำน้ำไม่แพงหรอกพี่ แค่พันกว่าบาทก็ดำได้แล้ว
    เราก็เชื่อ เพราะวันที่เขาพาไปดำที่สัตหีบครั้งแรก ค่าเรื่อพันกว่าบาทจริงๆ จึงตัดสินใจไปเรียน สมัครเรียบร้อย จ่ายตังค่าเรียนเรียบร้อย
    แกก็พาไปซื้อชุด แค่วันแรกโดนไปหมื่นกว่าบาท เฉพาะค่าชุดพื้นฐาน เรียนจบพาไปดำจริง เจอค่าเครื่องบิน ค่าที่พัก ค่าเรือ อีกสามหมื่น
    กลับมาพาไปซื้อไดว์คอม เพื่อความปลอดภัยอีกสองหมื่น สรุป ค่าดำไม่แพงเลย พันกว่าบาทจริงๆ แต่ ค่าอื่นๆ เพียบบบบบ

ล่าสุดไปถอยเสื้อบีซีดี สำหรับดำน้ำเป็นของส่วนตัว โดนอีกเป็นหมื่น ค่าเรกกูเรเตอร์ สำหรับหายใจส่วนตัวไม่ต้องเช่า อีกประมาณสองหมื่น

ทุกวันนี้ลงทุนไปเยอะ จะเลิกก็เสียดาย ต้องกัดฟันหาเงินมาดำต่อไป ซื้อชุดกับอุปกรณ์ไปร่วมแสน จะเลิกก็เลิกไม่ได้
    เขาจัดโปรแกรมทัวร์ไปไหนก็ต้องไป ไม่งั้นชุดที่ซื้อมาก็วางทิ้งไว้เฉยๆ ก็น่าเสียดาย

การทำหมากล้าม ก็เช่นเดียวกัน หากอาหารไม่ถึง โด๊ปไม่ถึง มันยากมากครับ

ที่เล่ามานี่ไม่ได้อวดรวยนะครับ แค่อยากให้เป็นข้อคิด สำหรับท่านที่กำลังจะทำอะไรก็ตาม อยากให้มองไกลๆ
    การเลี้ยงหมาพิตบูลก็เช่นเดียวกัน หากจะเลี้ยงให้สนุก เน้นแนวกิจกรรมจริงๆ มันมีค่าใช้จ่ายแฝงอีกเพียบ
    ไม่อยากให้เหมือนน้องคนหนึ่งที่หมาป่วยแล้วไม่มีตังพาไปรักษา
  • หมวดว่างก็ไปเที่ยวด้วยกันก็ได้ จะได้มีเหยื่อเข้าแกงค์เพิ่ม เสียตังคนเดียวไม่หนุก ต้องหลอกเพื่อนมาเสียตังด้วยจะได้ ฮาๆๆ
  • ปีหน้า สงกรานต์ จอห์นนี่เหลียง จัดโปรแกรมดำที่ฟิลิปปิน มาลาปาสกัว ไปดูฉลามหัว ฆ้อน ห้าหมื่นไม่รู้อยู่หรือเปล่างานนี้

ล่าสุด จอห์นนี่เหลียง หันไปเล่นกล้อง เพราะโดนเพื่อนเย้ยหยัน ต้องการเอาชนะ หลังจากซื้อแล้วขาย ขายแล้วซื้ออยู่สักพัก
    ชุดล่าสุดเพื่ออกงานที่พัทยา โดนไปแสนนิดๆ มีตังอย่างเดียวไม่พอ ต้องโง่ด้วย ฮา ................

เรื่อง หาเรื่องใช้เงิน ใครคิดไม่ออก ปรึกษา จอห์นนี่ได้เลยครับ ฮ่าๆๆ
  • ไม่ใช่พี่มารค์ ผมอยากลองดูก่อน ว่าถ้าทำเองโดยไม่พึ่งอะไรเลย
    มันจะไปได้ขนาดไหน "ของดีไม่มีฟรี ฟรีคือของที่เค้าไม่ต้องการ
    ฉะนั้นต้องลงเงินและลงแรง" อันนี้เข้าใจได้ 555
  • อีกนิด จากการที่ได้สัมผัสพี่ในระยะเวลาัไม่นานนัก
    ผมมั่นใจว่า ถ้าของไม่ดีจริงพี่ไม่เอามาทำหรอก มัน
    เสียเวลา เสียชื่อเสียง + ความจริงใจที่มีให้กับผม
    ผมนับถือครับ :063:
  • ขอบคุณสำหรับคำชมครับ :005:

เลี้ยงหมาคนเดียว เล่นคนเดียวมันไม่สนุก มีเคล็ดลับแล้วเก็บเงียบคนเดียวก็ไม่มันส์อีก
    ความรู้ในหัวมีเท่าไร พี่เปิดหมดครับไม่มีปิด แล้วมาแข่งกันตรงความตั้งใจดีกว่า
  • อยากได้ Plan Training จังเลยครับ ใครมีรบกวนส่งเมลล์ให้ผมหน่อยได้มั๊ยครับ hitachi.inkjet@gmail.com ขอบคุณล่วงหน้านะครับ
  • น้าผี อยากเขียนให้อีกรอบนะ แต่ว่ามันยาว ลองไล่ค้นในกระทู้อาหารเสริมนะครับ คิดว่าน่าจะมีอยู่ในนั้นอยู่แล้วครับ
  • อยากทราบว่าอาหารเสริม ที่ใช้กับนักกีฬา นักพอกกาย อาหารเสริมชื่อว่า เวย์ จะใช้กับพิทบูลได้หรือป่าวคับ
  • ทุกกิจกรรมต้องใช้เงินทั้งนั้นล่ะครับ อยู่ที่ความพร้อมและกิจกรรมที่ทำอยู่คนเล่นกล้ามถ้าไม่มีแนวทาง

ไม่มีอาหารเสริมเทรนนิ่ง ไม่มีอุปกรณ์ยกให้ตาย ก็ได้แต่เนื้อแห้งๆที่ไม่มีไขมันและความแข็งเกร่งเหมือน

นักมวยไทยอ่ะครับ แต่อยากให้เป็นนักมวยปล้ำก็ต้องเสริมเงินทังนั้นนนนใช้เงินให้รู้ประมาณตัวเองมีสติครับ
  • คนกับสุนัข ต้องการ อะมิโน ต่างกันครับ สุนัขต้องการอะมิโนประมาณ 24 ชนิด
    ประมาณ 10 ชนิดสุนัขสังเคราะห์ได้เอง แต่อีก 14 ชนิดได้รับโดยตรงจากอาหาร

เวย์คือ โปรตีนดิบที่ยังไม่ผ่านกระบวนการย่อย ร่างกายยังนำไปใช้งานไม่ได้
    สุนัขต้องนำเวย์มาย่อยก่อนเพื่อให้ได้กรดอะมิโน จึงจะนำไปใช้ประโยชน์ได้

บูลลี่แมกซ์ เป็นอาหารเสริมที่มาในรูปของ อะมิโนชนิดเข้มข้นแล้ว
    หลังจากสุนัขกินเข้าไปแล้ว สามารถดูดซึมไปใช้ได้ทันที จึงช่วยให้เห็นผลได้เร็วขึ้นครับ
  • เดี๋ยวจะทำเว็บ เพื่ออับเดทข้อมูล รูปภาพสุนัขที่ใช้มาลงไว้ตรงนี้

http://www.facebook.com/pages/Pitbullzone/129612480421035

ใครแวะเข้าไปแล้ว ฝากคลิกตรงป้ายถูกใจให้หน่อยนะครับ
  • พี่ ครับ อยู่แถวไหนครับ
  • สุดยอดครับพีมาร์ค
  • มุ มีของหรือเปล่า วันเสาร์มีลูกค้าจะไปเอานะครับ