ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อยากให้F1มีขายในเซเว่น
  • :008:ถ้ามีจะสะดวกสบายมากเลยครับถุงละสามโลกำลังดี
    สุนัขพันธ์อื่นจะได้มีโอกาสใช้บ้าง ประมาณว่าซื้อปลีกนะครับ
    เพราะพันธ์เล็กมันกินน้อย
  • เป็นความคิดที่ดีนะ

ลองนึกภาพดู เดินเข้าไปซื้อซาลาเปา กะ สเลอปี้ แล้วพนักงานหันมาถาม "จะรับF1 เพิ่มด้วยมั้ยคร้า...."555
  • :065:เจ๋งเลยครับจะได้ซื้อได้สะดวกขึ้นมากเลย
  • ผมว่าถ้ามีขนาดบรรจุแบบถุงเล็กก็ดีนะครับขนาดเป็นกรัม
  • ............ ยอดเยี่ยมกระเทียมดองครับสำหรับความคิด...............

:m001::m001::m001:
  • ในเซเว่นมีอาหารหมาขายเหมือนกันแต่แพงโลละ 90 บาท แถมโปรตีน 23%เอง
    ถ้ามีF1นะในราคาเท่ากันผมเลือกF1 โปรตีนก็เยอะกว่า
  • อืมคิดได้เนอะแต่ก็ดีน่ะ ป๋าช่วยจัดหน่อย
  • ยังไงก็รบกวนมาแถวๆกิ่งแก้วหน่อยเด้อแถวนี้หาตัวแทนยาก
    จะดีมากครับถ้ามีแถวนี้พอดีมีเพื่อนๆที่เลี้ยงด้วยกันถามหาจะได้บอกต่อแครบๆๆๆๆๆๆฮ่าๆๆๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    0DCODCA33X722CA5M048OCAZAUFN6CAEH2C6NCATYQ2J5CAOZCFZKCAH6QIHSCA9RW991CASCN2JRCAHXPFH3CAN5CMFGCAN9MJZICAH1HHSZCA7Y57WACALYDFT1CAOQB3N4CA09BN1WCAIB28JUCAXGH3ATCA0FE6ATCA1724GH.jpg 4K
  • ความคิดดีมากๆคับ

:)
  • ถ้าเอฟวันมีวางขายที่เซเว่น ผมก็จะมีความสุขมากๆเลยครับ

แต่ในความเป็นจริงคงเป็นเรื่องยากมาก เพราะกำไรเบื้องต้นที่เซเว่นเขาต้องการ มันสูงมากเกิน
    ถ้าเราให้เขามีกำไรขนาดนั้น เราก็ขาดทุนทันที ยังไม่ได้หักค่าใช้จ่ายอื่นๆที่ต้องเสียให้เขาเลยครับ

อย่าแปลกใจที่อาหารธรรมดาราคาจะแพงขนาดนั้น เพราะต้องบวกกำไรเผื่อเซเว่นครับ
  • วันนี้แวะไปร้านคุณโมทย์มา เห็นอาหารไทยยี่ห้อหนึ่ง ขนาด 10 kg 800 บาท ตกโลละ 80 บาท
    เอฟวันแอดวานซ์ โปรตีน 32% ขนาด 15 kg 830 บาท ตกเพียงกิโลละ 55.33 บาทเท่านั้น

ผมจึงมั่นใจว่า หากคุณภาพเท่าๆกัน ไม่มีใครขายได้ถูกเท่าเอฟวันแน่นอน
    และหากราคาเท่ากัน คุณภาพก็ไม่มีทางทำได้เท่าเอฟวันอีกเช่นกัน
  • ได้ความรู้ใหม่อีกแว้วว ผมก็อยู่กิ่งแก้วก็อยากให้มีขายด้วยคนครับ แล้วขอถามหน่อยครับว่าซื้อกี่ถุงถึงจะจัดส่งครับ