ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

>>>>> PuppY Tri Colour 5 StyLe
  • ลูกสุนัข 2 อาทิตย์ แล้วค้าบ >>>>
    ไฟล์แนบ
    F3-14d-big.jpg 60K
    M1-14d.jpg 59K
    F1-14d-how.jpg 67K
  • :062:โอ้ววววว บอร์ดใหม่ ใช้ครั้งแรกเลย :062:
    ไฟล์แนบ
    F2-14d.jpg 60K
    M2-14d.jpg 57K
  • F1 หน้าตรง ค้าบบบ
    ไฟล์แนบ
    F1-14d.jpg 67K
  • พ่อ กับ แม่
    ไฟล์แนบ
    Cleo-alone.jpg 78K
    Csar-1re.jpg 81K
    Cleo+Csar-flower.jpg 93K
  • :033: หน้ากระดานเรียงหนึ่ง........แถวตร๊งงงงงงงงงง :033: :m047:
    ไฟล์แนบ
    all4sleep-p.jpg 45K
  • สวยดีครับ 3 สี ทุกตัวป่่าวครับ

มัยของเราไม่มี 3 สีมั่งนะ :m010:
  • หมาหลับนี่จับมาถ่ายน่ารักดีครับ
  • ราคาเท่าไร บอกหน่อยอยากจะได้ครับ ทิ้งเบอร์ด้วยละครับ
  • ***ว่าไงพี่หมูไม่ได้เจอตั้งนานคร๊าบๆๆๆสบายดีไหนคร๊าบๆพี่......เด็กๆๆน่ารักทุกตัวเลยนะคร๊าบๆๆๆๆๆ555..+++
    ไฟล์แนบ
    a485547.jpg 73K
  • น่ารั น่าเอ็นดูจิงจิ๊งงงง :o027::o027::o027:
  • สนใจครับ F1 ครับ เปิดราคาเท่าไหร่ครับ บอกหน่อยนะครับ ราคาแรงป่าว
  • Pat:

สนใจ F1 มากๆเลยงับ ราคาคุยกันได้รึเปล่าครับ ติดต่อกลับด้วยครับ 0814078666 นะครับ
    มันโดนจริงๆ
  • :063:สวยดีครับ:063:
  • โหย tri color อย่างแจ่ม 5แบบจริงๆ ^^
  • ต่อมกิเลสพุ่งเลย ฮ่ะๆ
  • :021::021::021::021::063:
  • คุณ Supadit คุณ pond24 คุณ Pat เบอร์ ผม >>>>>081-682-2828

***สบายดีค้าบ ...คิน คงได้เจอกานอีกนะ

ขอบคุณ ทุกท่าน ที่สนใจสายเลือด 3 สี เข้มๆแบบนี้ ค้าบ
    ไฟล์แนบ
    Csa-hi.jpg 81K
  • พ่อมันใช่มั้ยครับ ตัวใหญ่ดี
  • พ่อมันใช่มั้ยครับ ตัวใหญ่ดี
  • ใช่ค้าบ คุณ Turbo ตัวพ่อเริ่มอ้วนเระ ต้อง ไดเอ็ต ล่ะ
    >>>>>>>>>>>>>>>>พ่อ ลูก เบคอน+ดอลลี่
  • โก้:

สวัสดีครับพี่หมูน่ารักทุกตัวเลยครับผมว่าตัวกลางน่าจะใหญ่ดีนะ
  • *****ว่าไงเพื่อนโก้สบายดีเรอะป่าวท่านๆๆๆๆ...

ไม่ได้เจอกันนานเลย.......

พี่หมูชวนไปกินเหล้าบ้านแกนะไปป่าวๆๆๆว่างๆๆๆไปกันนะเพื่อน55....***
  • โก้:

สบายดีเพื่อนเอ๋ไปวันไหนบอกด้วยแล้วกันไม่ได้เจอพี่หมูแกนานแล้ว....และคิดถึงชาวpitbull คลอง6 และคลอง9
  • *****'งั้นถ้าว่างก็ไปเจอกันที่งานบางปูเลยๆๆๆเราไปแน่ๆๆๆๆๆๆๆๆ....

ไม่รู้อาร์ทไปอะป่าวดิ.....
  • tidakorn:

ตัวหนายตัวผู้ละเนี่ย เดี่ยวโทปายเระ
  • :021:3 week แล้วค้าบ
    ไฟล์แนบ
    F1-3wk-sit.jpg 29K
    M1-3wk-sit.jpg 41K
    F3-3wk-sit.jpg 36K
  • คุณอาร์ต ดูตัวนี้ F-1 อย่างหนา สั้นๆ :m097:
    ไฟล์แนบ
    F1-3wk-look.jpg 37K
  • อยากเลี้ยง:

ขอทราบราคาด้วย ขอบคุณครับ
  • *****สวยๆๆๆๆๆๆๆๆ......ว่างๆๆๆๆๆเดียวผมจะเข้าไปหานะพี่ๆๆๆๆๆๆๆ.....

ช่วงนี้งานเนอะนะคร๊าบๆๆๆๆๆ.............******
    ไฟล์แนบ
    ภาพ0221.jpg 54K
  • DoGmnia:

ตัวน้ำตาลทั้งตัว เท่ารัยอ่ะ 089-1259-111
  • :m000::m056::m126:ลูกหมา เกิด 22/07/08 ค้าบ>>>>ตอนนี้ 4 สัปดาห์แล้ว

ตอนนี้เหลือ ตัวเมียหน้าขาวๆ ค้าบ >>>>โทร. 081-682-2828
    :m056:
    ไฟล์แนบ
    M1-4wk tounge.jpg 57K
    F1-4wk.jpg 54K
    M1-4wk tounge2.jpg 57K
    PuPs in box2.jpg 50K
  • กำ เลือกไฟล์ผิด ตัวนี้ F3 ยังหาบ้านอยู่ค้าบบ
    ไฟล์แนบ
    F3-4wk sit.jpg 56K
  • :033:5 weeks แล้วค้าบ
    ไฟล์แนบ
    F3-5wk.jpg 40K
    M1+F1 5wk.jpg 44K
  • ตัวนี้ สีที่ชอบค้าบบ
    ไฟล์แนบ
    M1-5wk walk.jpg 36K
  • :m056:
    ไฟล์แนบ
    M1-5wk woh.jpg 52K
  • :o027:รูป ย่ากับปู่ ค้าบ
    ไฟล์แนบ
    Dolly+Bacon.jpg 45K
  • เก่ง:

สีสวยดีเน้อะๆๆๆ บอกราคาหน่อยดิ เบอร์ 081 8016580
  • JJ:

ช่วยบอกราคา คร่าวๆ ให้หน่อยได้มั้ยคะ อยากเลี้ยงมากค่ะ 086-5110879
  • Top:

ลูกหมาน่ารัก สนใจตัวผู้นะ ลองโพสภาพปัจจุบัน ราคาเท่าไรไม่เห็นบอกเลย
  • JJ:

พี่หมูคะ ลายลูกวัวตัวผู้ที่เพิ่งซื้อไป สบายดีนะคะ
    ตั้งชื่อให้ว่า ไมโล
    กินเก่ง นอนอุตุเลย เค้าอยากกินนมบ่อยนะคะ
    อ่อ มีเรื่องจะถามค่ะ ไมโลมีขี้ตาทำงัยดีคะ
    เค้าเป็นอะไรรึป่าว หรือว่า เป็นธรรมชาติของลูกหมาคะ
  • :o055: ดีค้าบ พวกอยู่ที่บ้าน ไม่มีขี้ตานะ เจอฝุ่นเยอะป่าว หรือ นอนเยอะ ฮาฮ่า
    สงสัย ไมโล จะโชคดีนะค้าบ มีสนามกว้างๆได้วิ่งเล่น จาได้มีกล้ามแยะๆ
    ไฟล์แนบ
    M1 stnd31082008.jpg 43K
  • อ่อ ลืมไป เมล์ผม zz_sunny@hotmail.com
  • JJ:

ดีค่ะพี่หมู มีเรื่องรบกวนมาถามอีกละ
    ไมโลจะกินอาหารที่ไม่ใช่พรีเมี่ยมได้รึป่าวคะ
    เป็นอาหารที่หมาไทยเค้ากินๆ กันน่ะค่ะ
    แล้วอีกอย่างไมโล ยังไม่ยอมเลิกกินนมเลยค่ะ
    พวกที่อยู่บ้านพี่ เลิกกินนมกันรึยังแล้วตอนนี้เค้ากินอะไรกันอยู่คะ
    รบกวนพี่หมูตอบให้หน่อยเถอะนะคะ
    ขอบคุณมากค่ะ
  • :o001:กินได้หมดแระค้าบ ของผม ใช้ F1 ใช้ได้ดีเลย ผิวหนัง/ขน โอเคเลย ราคาโอเคด้วย แถมเจ๊นภาใจดีด้วย
    ผสมนมให้น้อยลง แล้วรินให้กิน นม ตอนท้ายๆนะ
    ของผมก็เริ่มผสมกล้วยน้ำว้าสุก หรือไข่บ้าง
    อย่าตามใจเยอะนะค้าบ เด๋วจาปวดหัวเพราะมันไม่ยอมกินอาหารเม็ด ( ตอน3 เดือน ) ฮะฮาฮ่า:o028:
    ลูกหมาผม คงให้กินไปเรื่อยๆนะค้าบ จนโต อาหารเม็ด(ไม่แช่น้ำ) คงให้กินกัน ตอนอายุ 2.5 เดือนค้าบ
    ไฟล์แนบ
    M1 6wk Tounge.jpg 66K
  • JJ:

ขอบคุณนะคะพี่หมูที่ให้คำแนะนำ
  • JJ:

จะลงรูปไมโลให้พี่ดูแต่ ลงรูปไม่เป็นง่ะ
  • *****แน่นอนจิงๆๆๆลูกหมาชุดนี้นะ....55...+++

ยังไม่ว่างเลยพี่ ถ้าผมว่างแวะไปหาแน่ๆๆคร๊าบๆๆๆๆๆ

คุณ JJ ดูแลน้องหมาให้ดีๆๆๆนะคร๊าบๆๆๆๆๆๆ
  • JJ:

ง่า ไมโลสะอึกอ่ะ
    คุณ AnakinJaguarPits ไม่ต้องห่วงนะคะ จะดูแล
    ไมโล ให้ดีที่สุดเลยนะคร้า
  • pong..s-4:

รบกวนคุณ MU ด้วยนะคับแล้วจะไปเอาเจ้าตัวเล็ก
    อ๋อแล้วอย่าลืมเลขบัญชีนะคับ
    ขอบคุณคับ
  • :o055:แมม โอนมาได้รับแล้วค้าบ จะดูแลให้ดีเลย เจ้า RodZilla คริคริ
  • G-nun:

F3 ยังอยู่มั๊ยค่ะ ราคาเท่าไหร่คุณ Mu อยู่แถวไหนด้วยค่ะ
    ช่วยตอบกลับมาที่ g_nun@hotmail.com
    ขอบคุณค่ะ