ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ไม่ได้ทำวีดีโอพิทบูลมันส์ๆ ออกมาดูเล่นเป็นเวลานาน วันนี้เลยคัดเลือกคลิป

ของเจ้า Burgh ออกมาทำเป็นไฮไลท์แนวภาพยนตร์ให้พี่ๆ น้องๆ ดูกันเล่น พร้อม

คอนเซปกระตุ้นการออกกำลังกายให้พิทบูลไปในตัวด้วย หวังว่าคงชอบกันนะครับ...:015:

http://www.youtube.com/watch?v=Edpata4EF8k
  • ถ้าดูด้วย 1080p รับประกันความชัดครับ...
  • :063:เจ๋งดีครับ:063:
  • เพลงประกอบภาพยิ่งใหญ่อลังการ
    (เกินไปป่าว พี่ :006:)
  • ออกกำลังมากไปหอบแดกเลย:013::030:
  • :006::063:ผมชอบ ครับ
  • ชอบมากท่าน ชอบมาก...... เห็นแล้วเริ่มไม่ค่อยเหนือยเวลาพา
    เจ้าบื้อไปเล่นน้ำแล้วครับท่านTek
  • เท่ดีครับผมชอบตอนพี่ เดินถือปืนแล้วเจ้าเบิกเดินข้างๆ ดูเถื่อน ดี อิอิ
  • ซาวด์ร้ายมาก ชอบๆ
  • ขอบคุณทุกท่านครับ นั่งตัดต่อวีดีโอทุกวันจนเวียนหัว
    แต่ดูวีดีโอสัตว์เลี้ยงของตัวเอง ดูยังไงก็ไม่เบื่อครับ...:020:
  • หล่อโคตร ครับคุณเต๊ก
  • ผมหรือเจ้าเบิกครับเสี่ยแมท...? :013:
  • แจ๋วดีผมเพิ่งทำเสร็จเมื่อว่านเองคนละแนว เดี๋ยวจัดไปกระตุ้นออกกำลังด้วย หมาอ้วนมากๆน่าสงสาร
  • หมาสวยฝีมือคนถ่ายก็ยอดครับ :063:
  • ฝีมือการตัดต่อ โดนมากได้อารมณ์ช่วงต้นเรื่องซาวด์เยี่ยมอยากได้ยาวกว่านี้สั้นไปหน่อย
  • ชอบครับ....:m110:
  • ชอบมาก แต่อยากเห็นวันที่เจ้าเบิกกล้ามเป็นมัดๆมากกว่า
  • ชอบครับชอบ เท่ห์ดี
  • ชอบครับ คุณเต็ก ชอบมาก แล้วก็คิดเหมือนป๋านะครับ อยากเห็นเป็นมัดๆ บ้างครับ!!!!
  • เท่ห์มาก

น้องหมาผมไม่ค่อยลากยางสักทีอะครับ พอลากได้เมตรเดียวนั่งเลย =(

แนะนำทีครับ
  • สุดยอดคับท่าน อิดฉาจัง
  • คุณเต็กครับมันคือความรักและความภูมิใจของเรา ผมเห็นการถ่ายทอดออกมาแล้ว

มันเข้าใจอ่ะครับ เราพยายามและเค้าก็มีความสุข เห็นแล้วคิดว่าน่าจะเป็นตัวอย่างให้

คนอื่นๆเอาไปทำบ้างนะครับ สุดยอดครับสุดยอด:063::063::063:
  • ขอบคุณมากครับ เห็นทุกคนชอบผู้สร้างก็มีความสุขไปด้วยครับ

นานๆ ได้คําชมจากเฮียเหลียงที่ แสดงว่าต้องโดนจริงๆ ...:015:

ผมอยากเห็นเหมือนกันครับพี่ Mark คุณ Samurai แต่เจ้าเบิก
    เป็นหมาขี้หิว ยิ่งออกกําลังกายเยอะก็ยิ่งกินเยอะ มาเลียขาผม
    ขออาหารอยู่ตลอด พอกินแล้วก็ทั้งคอพุงห้อยเหมือนเดิม...

Steelers 3-0, Redskins 1-2 แล้วนะครับคุณเอ็ดดี้...:013:

จุดมุ่งหมายผมตามที่คุณ pae เขียวไว้เลยครับ...

อิจฉาอะไรครับท่านประธานพิดโลก ผมว่าตัวใหม่ที่แอบไว้บ้านคุณบอยคงไม่ธรรมดาเหมือนกัน :020:

น้าผีลองหาพื้นที่กว้างๆ ฝึกลากดู พิทบูลเป็นหมาที่รักเจ้าของมาก มันกลัวเจ้าของทิ้งมากที่สุด
    ยิ่งน้าผีเดินไปไกลเท่าไหร่ มันก็จะรีบเดินตามมาเอง แต่ต้องใจแข็งอย่าหันกลับมาสงสารนะครับ
  • อิจฉาดิคับท่านช้าง หมาก็เท่ซาวก็มัน สถานที่ก็กว้าง สุดๆๆไปเลย สถานที่ในฝันของผมเลยคับคุณ ช้าง
  • คราวหลังขอนานกว่านี้หน่อยนะพี่ผมดูแล้วมันกระตุ้น
    ยิ่งทำให้อยากเลี้ยงหมาพันธุ์นี้มากขึ้นอีก:006: