ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• Calito X Ammy พ่อของ Ammy คือ Gambel และแม่ของ Ammy เป็นลูก Bluenos กับ Butterfly
    ไฟล์แนบ
    GetAttachment4.jpg 36K
  • 30 วันแล้วคับ ทั้งหมด 7 ตัว ตัวผู้ 5 ตัว ตัวเมีย 2 ตัว
    ไฟล์แนบ
    IMG_39232.JPG 114K
    IMG_3922.JPG 44K
  • อัดเต็มที่ เลือกเอาจะกินนม แม่ หรือ นมแพะ
    ไฟล์แนบ
    111113.jpg 21K
  • รูปแถมครับ อยากได้ต้องมาเห็นตัวเป็นๆครับ.......
    สนใจติด - สอบถาม 085-5601855 คุณวุฒิ
    American Bully Mahachai Kennel
    ไฟล์แนบ
    หมาหลับ.jpg 32K
    หมานั่ง.jpg 17K
  • สวัสดีผมนนท์ครับ แต่ละตัวแน่นๆ ทั้งนั้นเลย ไว้ว่างๆ ผ่านไปจะแวะไปชมครับ
  • กี่บาทครับ

ขอบคุณครับ
  • ผมก็สนใจครับ ช่วยบอกราคาหน่อยดิครับ:061:
  • น่ารักมากมาย ครับ
    ถ้าให้เปลี่ยน ใจจากหมาแดง ขอเป็น ลูก คาริโต้ สักตัว แน่นอนครับ 55555
    blue nose ด้วย
  • ได้เลยครับพี่ นนท์ มีไรติดต่อพี่ผมไปเลยครับ....
  • Coke แฟนพันธุ์แท้บลูนอสหรือนี่ 555....บลูนอสได้กลับมามีลมหายใจอีกครั้งแล้วครับ อิอิ ขำๆ...
    ผมไม่ได้เป็นเจ้าของนะ แต่ถ้าพูดงี้ อยากให้เห็นเอมมี่ตัวเป็นๆ หน้าตาเหมือนบัทเตอร์ฟลาย รูปร่างบลูนอสชัดๆแต่ฉบับปรับปรุง55
  • ขอบคุณครับพี่อ๊อฟ ในแพลนบรีดหน้าขอยืมไอ้ฟัคหน่อยน่า......ครับ อิอิ
  • จากรูป เทียบขนาด กับคาริโต้ แล้ว Ammy ตัวจริงคง ไม่เบาแน่ครับ
  • แต่ตอนนี้ผอมโกรกดูไม่ค่อยได้ 555...
  • Calito นี่จ่ายลูกงามเหมือนกันนะครับเนี่ย

แต่ทั้งนี้ทั้งนั้น ตัวเมียAmmy นี่ ก็ให้ลูก
    ใช้ได้เลยนะครับ

ผมมีแต่สีฟอร์น แฟนอยากได้สีบลู ฮ่าๆๆ
    ใจอยากหาเพิ่มอีกซักตัว แต่คงต้องพับ
    โปรเจคไปก่อน

:o008:

อยากขอเข้าไปชมตัวจริงบ้างเหมือนกันแหะ

:m001:
  • อยากเข้ามาชมก็ได้เลยครับ.. ติดต่อมาก่อนนะ ไม่ซื้อไม่เอาไม่ว่ากันครับ..........
  • เด๋วลูกหมาตื่นจะมาอัพให้ใหม่นะครับ....
    ไฟล์แนบ
    SAM_1823.JPG 47K
  • ยังไม่ตื่นเลย..
    ไฟล์แนบ
    SAM_5555555.JPG 43K
  • M......
    ไฟล์แนบ
    SAM_1814.JPG 44K
  • M....
    ไฟล์แนบ
    IMG_5555.JPG 33K
  • พึ่งตื่นเหรอ.....
    ไฟล์แนบ
    SAM_55555555.JPG 45K
  • ตัวนี้ไม่ยอมตื่น....เจ้าของเลยจับถ่าย...
    ไฟล์แนบ
    SAM_1818.JPG 43K
  • :015::015::015:..........
  • อยู่ จังหวัดไหนหรอครับ
  • อยุที่ไหน แล้วราคาเท่าไหร่
  • สมุทรสาครครับ ราคาติดต่อสอบถามเลยครับ......