ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ประกาศสุนัขหาย!!!
  • สุนัขอเมริกัน พิทบูล เพศผู้ ชื่อ แม็ค อายุประมาณ 2 ปี หายจากบ้านตั้งแต่วันที่ 27 ก.ย. 2553 อยู่แถวซอยประชาสันติ ตลาดหนองบัว อ.เมือง จ.อุดรธานี ถ้าผู้ใดพบเห็น โปรดแจ้งด้วยนะครับ 085-7451859 อู๊ดครับ จักขอบพระคุณอย่างสูง
    ไฟล์แนบ
    DSCF8574.jpg 83K
  • ขอให้ตามเจอไว ๆ ครับ

เป็นกำลังใจให้ :062:
  • หมาแดง ยังโดนลักอีกหรือเนี๋ย
  • เจอเร็วๆนะคับ
    :m109:
  • ทามมัยมันถึงหายได้คับ

ขอให้เจอเร็วๆนะคับ คอแดงๆเหมือนกันคับ
  • ลองไปถามๆดูที่ซอยทางไปสนามบิน อุดร สิครับ เห็นวิ่งอยู่แถวนั้นตัวหนึ่ง ไม่แน่ใจว่าจะใช่ที่ตามหาอยู่ไหมเพราะตอนนั้นมันมืดเลยเห็นสีไม่ชัดครับแต่พิทบูล ชัว
  • ขอขอบคุณทุกกำลังใจครับ ขอบคุณมากๆ ครับ
  • ขอให้เจอเร็วๆนะครับ จะเอาใจช่วยครับ
  • เจอไวๆ นะครับ
  • น่าสงสารจังมันจะไปอยู่ไปนอนยังไงหละเนี่ย

ขอให้ตามเจอเร็วนะครับ
  • โห หล่อมากด้วย ขอให้เจอไวๆนะครับ หาเจอแน่นอนครับ
  • เจอไวๆนะครับเป็นกำลังใจให้ เจอแล้วกลับมารายงานด้วยนะครับ ว่าแต่มันหลุดออกไปจากบ้านหรอครับหรืออย่างไร
    ช่วงติดสัด อะป่าวครับเลยออกไปหาตัวเมีย อิอิ
  • แถวซอยประชาสันติ 10-15 ลองไปหาดูนะคับซอยนี้หมาเยอะ
    ใช่ตัวที่อยู่ร้านคอมมั้ยคับ
    ลองไปถามดูยังแถวหลังตลาดหนองบัวไม่แน่อาจจะไปติดสาวแถวนั้นก็ได้นะคับ
    เด๋วก็เจอคับหาดูดีๆมันไปไม่ไกลหรอกเด๋วนี้หมาแถวบ้านเราหายกันเยอะคับ
    เอาใจช่วยคับพี่
  • ขอสิ่งศักสิทธ์ช่วยดลบันดาลให้ได้เจอ เจ้าแม็ค ในเร็ววันนี้ด้วยเทอญ :o045:

เป็นกำลังใจให้นะครับ.....:m019::m019::m019:
  • เป็นกำลังใจให้นะคะ ขอให้เจอเร็ว
  • ขอให้พบเค้าเร็วๆๆน่ะครับ
  • ขอบคุณสำหรับทุกกำลังใจนะครับ/// ใช่ครับ หมาที่อยู่ร้านคอมแหละครับ มันกระโดดข้ามรั้วหลังบ้านออกไป แล้วก็หายไปเลย ผมเกรงว่าจะมีคนจับมันไปมากกว่าครับ...เฮ้อออ
  • ขอแทรกนิดหนึ่ง ขณะนี้ป้าพร ได้ประสานงานกัน กทม. โครงการฝังไมโครชิพ ให้หมาฟรี การฝังไมโครชิพ มีประโยชน์ เมื่อหมาหาย สแกนตำแหน่งหมาได้ โดยจะออกหน่วยเดือนละครั้งที่วัดพระยาสุเรนทร์ สมาชิกท่านใดสนใจ ติดต่อป้าพรได้จ้า 0812554791
  • ถ้าเจอ up date ให้ทราบด้วยนะครับ อยากทราบความคืบหน้า

เข้าใจครับว่าหมาหายเป็นอย่างไร ผมเคยเลี้ยงหมาพันทางแล้วมันไปติดตัวเมีย

มันหายไปเกือบ 1 อาทิตย์ กลับมา ผอมโซมาเลย

อย่างไร ก็ขอให้เจอนะครับ :m100::m100:
  • เย้!!! ผมได้หมาคืนแล้วค้าบบบบ ดีใจมากๆ ต้องขอขอบคุณน้องกานต์มากๆ รุ่นพี่ในกลุ่มเค้ามาซื้อเหล้า พอดีผมเอาใบปลิวไปติดไว้ร้านเหล้า แกเลยเห็นว่าหมาคุ้นๆ กับในใบปลิว เลยพาน้องเค้าไปเอามาให้ ขอบคุณจริงๆ ครับ และก็ขอขอบคุณทุกความห่วงใยที่ให้มา ขอบคุณจริงๆ ครับ จากใจครับ
  • ดีใจด้วยค่ะ มะงั้นเขาแย่แน่
  • ดีใจด้วยครับ สวยซะด้วย
  • ถ้าหายเสียดายแย่ สวยซะ:o036: