ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Red บ้านนอก " Red Kaho " Red Spirit Of Pit Sisaket
  • วันนี้มาโพสดึกหน่อยครับ พอดีวันนี้นัดกับเพื่อน ๆ ในกลุ่ม Spirit of Pit Sisaket ไปต่างอำเภอไปทำบุญกันครับ เลยถือโอกกาสไปดูเจ้า

ตัวนี้ " Red Kaho " ไปถึงไม่ได้บอกเจ้าบ้าน ถือวิสาสะเข้าไปบ้านเค้าเลย ไปกันเกือบ 10 คน ผลปรากฎมันนั่งหน้าบูดบอกบุญไม่รับ ขู่

เห่า คำราม ตลอดขนาดอายุแค่ 7 เดือนกว่า ๆ บอกได้คำเดียวน่ากลัวครับ พอเจ้าของบ้านมามันกลายเป็นหมาน้อย ๆ ตัวหนึ่ง ขี้เล่น

ประจบ ไม่มีเห่า ไม่มีคำราม งง ครับ ซึ่งไอ้ Red Kaho ตัวนี้เกือบ 10 คนเห็นแล้วบอกได้คำเดียวว่าสุด ๆ ตกลงกันว่าอีก 5 เดือนค่อยมาดู
    ไฟล์แนบ
    DSC06925.jpg 124K
  • **
    ไฟล์แนบ
    DSC06926.jpg 124K
  • **
    ไฟล์แนบ
    DSC06927.jpg 123K
  • **
    ไฟล์แนบ
    DSC06932.jpg 125K
  • **
    ไฟล์แนบ
    DSC06936.jpg 101K
  • เสียดายไม่เห็นโครงสร้างทั้งตัว
  • สวยดีครับ ลูกใคร ครับ?
  • :063:สวยดีพี่ โต งาน นครปฐม มาใหม่พี่
  • ึ7 เดือนก็ใหญ่ขนาดนี้แล้ว โตเต็มที่คงใหญ่หน้าดูครับ
  • ขอบคุณทุกท่านที่มาแสดงความคิดเห็นครับ

พ่อแม่ผมต้องไปค้นข้อมูลในแผ่นCd ที่ผมเก็บไว้ครับ

งานคอนถมคงไม่ได้ไปครับ หมาคลอดพอดีครับ เอ.
  • ชุดไหนคลอดนะ พี่ จะรอชมนะพี่:m006:
  • Red Kaho เจ้าตัวนี้ส่วนครับพี่ ผมยื่นยัน นอนยันเลยครับ
  • ถึงพี่ PitBullLive จัดให้ผมสักตัว อย่างนี้ได้ไหมครับ
  • :013: รีบไปหน่อยก็เลยพิมพ์ผิดพิมพ์ถูก เจ้า Red Kaho นิสัยแปลกอย่างหนึ่งครับ
    มันไม่ชอบคนใส่หมวก (ส่งสัยมันคิดว่าเป็นโจร)
    :020: