ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ผลกระทบของBULLY MAXภาค2 หนักกว่าเดิมควรทำใจก่อนดู
  • ขอโทษพี่มาร์คด้วยนะครับ ผมรีบสุดๆแล้วครับ เกิดปัญหานิดหน่อย

งานนี้ใครที่ยังเบบี๋อยู่รีบตามมานะครับ ไม่งั้นผมจองเดือนมกราคม555
    ไฟล์แนบ
    IMG_7828.jpg 35K
    IMG_7826.jpg 34K
    IMG_7820.jpg 22K
    IMG_7818.jpg 28K
    IMG_7809.jpg 29K
  • ต่อครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_7833.jpg 31K
    IMG_7832.jpg 35K
    IMG_7831.jpg 34K
    IMG_7830.jpg 29K
    IMG_7829.jpg 37K
  • ต่อครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_7841.jpg 27K
    IMG_7840.jpg 29K
    IMG_7839.jpg 19K
    IMG_7835.jpg 31K
    IMG_7834.jpg 33K
  • อีกกกก
    ไฟล์แนบ
    IMG_7855.jpg 29K
    IMG_7854.jpg 28K
    IMG_7853.jpg 28K
    IMG_7846.jpg 27K
    IMG_7845.jpg 28K
  • โอ้โห้ งามโคตร สมกับที่รอคอย
  • อีกกกก
    ไฟล์แนบ
    IMG_7861.jpg 27K
    IMG_7860.jpg 20K
    IMG_7859.jpg 26K
    IMG_7857.jpg 31K
    IMG_7856.jpg 29K
  • อีก
    ไฟล์แนบ
    IMG_7869.jpg 28K
    IMG_7867.jpg 31K
    IMG_7865.jpg 29K
    IMG_7862.jpg 26K
    IMG_78622.jpg 26K
  • สุดท้าย
    ไฟล์แนบ
    IMG_7901.jpg 29K
    IMG_7900.jpg 30K
    IMG_7881.jpg 22K
    IMG_7879.jpg 24K
    IMG_7870.jpg 28K
  • รูปที่ถ่ายจากด้านหลังเข้าไป รูปนี้โคตรโดน

รูปนี้ก็ไม่เลว ไจแอนท์หนาวแน่
  • ขอตัวไปงานเลี้ยงก่อนนะครับ ถ้ามีคำถามสร่างแล้วผมจะตอบนะครับ
  • พี่ชอบข้างหลังเหมือนผมเลยพี่
  • เทพจริงๆ
  • สุดยอด...เทพจิงๆ
  • นี่ยังไม่ครบ 12 สัปดาห์นะเนี่ย เอาละว่ะมันส์

เสือใต้ สิงห์เหนือ แมวพิดโลก ไหวไหม ไม่ไหวบอกนะ ฮิ้วๆๆๆ
  • :o001:มีเวลาอีกตั้ง ปี แต่ก็คิดหนักๆๆๆๆมากกกก เจอแบบนี้เข้าไปถึงกับหงายท้องเลยตรู :o007: ทำไงได้เอาทหารมาคู่ :o015:อยู่ใน พรก.ฉุกฉินปล่าวเนีย ป๋า
  • :o003:ลูกพระนเรศวรเราไม่ถอยอยู่แล้วชัดหนักๆๆมาเลยป๋าเดียวเจอกันในงานจะเหมาบลูลี่แมกมาให้หมดเลยจะได้ไม่มีใครบึกเท่าเรา:o003:
  • อะไรกัน ขอเวลาเป็นปีเลยหรือท่านปะทาน
    สามเดือนก็พอแล้วม้างงงงงงงงง
  • นี่เพิ่งเข้าโปรแกรมได้เดือนเดียวเองนะ หากเป็นปี ปะทานจะเห็นฝุ่นหรือค๊าบบบบบบบบบบบ

อย่ามัวแต่เมา พาหมาออกกำลังได้แล้ว
  • เซ็งเลยเปิดเข้ามาดู . . . รีบเลื่อนลงอย่างไว

เครียด กดดันคูณไปอีก 20 ไม่กล้าดู >>> แต่นิ้วกลางขวาคลิกเซฟรูป ทุกช๊อต
    สวยเกิ๊นนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน
  • :o007::o007::o007:............................อิจฉา...............................:o007::o007::o007:
  • เมื่อสักครู่ สิงห์หนือโทรมายอมแพ้แล้วหนึ่งราย พ่อไอ้เจอเก้น กร๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • งามหลายเลยพี่ ขนมันวับเลย ใช้ทหารกี่คนฟิตครับหมวด555 เรื่องฟิตไม่กลัว กลัวแต่เรื่องอาหารเสริมนี่แหละพี่มาร์คไม่มีตังค์555 แต่ก็ต้องลองดูซักตั้งแล้ว ดูแล้วมีแรงฮึดอี่กแล้วครับท่าน ว่าแต่ของผมมันกระดูกสันหลังโผล่แบบไจแอนท์ควรอัดอาหารเพิ่มรึเปล่าครับถึงจะได้เป็นร่องแบบนี้ครับ
  • อาหารอัดได้เต็มที่หากคิดว่า ฟิตพอ คอยระวังอย่าให้อ้วนเป็นใช้ได้ครับ

ตัวนี้เคล็ดลับ พาเดินขึ้นบันไดวัดครับ ไม่มาก แค่ร้อยกว่าขั้นเอง
  • คนพาเดินเดี้ยงพอดีป่า
  • สวยงามมากครับ สงสัยเจ้าเบิกต้องรีบหน่อยแล้ว ไม่งั้นเข้าโค้งสุดท้ายจะลําบาก...:063::020::063:
  • เอาน่า อย่าบ่นนักเลย มีหน้าที่ฟิตหมามาสู้เขา ก็ก้มหน้าก้มตาทำไปเหอะ
    ไม่ทำเสียชื่อชาวพิดโลกแน่เลย หากท้อเลี้ยงหมาบางแก้วดีกว่านะ ฮิ้วๆๆๆๆๆ
  • ไอ้เบิก สงสัยตกรอบตัวแรก ฮ่าๆๆ ดูถูกไว้ก่อนเลย
  • :o002:เห็นอย่างนี้ ผมจะท้อรึจะฮึดสู้ดี
    :o005:คงตามอีกไกลเลย...
  • อะไรกัน ถอดใจง่ายเกินไปอะเป่า เอามาลงให้ฮึดสู้นะไม่ใช่เอามาขู่ให้หงอ

ใครรู้ตัวว่าไม่ไหวรีบสารภาพ จะได้ไม่เย้ย
  • :006:สวยงามมากเลยครับ ท่าน :063:
  • ว่ายน้ำแทนขึ้นบันไดได้รึเปล่าครับ
    ขอเวลา 6 เดือนครับ ถ้าไม่ไว้คงต้องสารภาพ:o004:
  • เฮ้ย ท่านเคน หากลุยจริงๆ เดือนเดียวก็เห็นผลแล้ว
    ว่ายน้ำ ก็น่าจะได้ แต่ออกกำลังที่มีแรงต้านจะได้กล้ามเนื้อไวกว่า

ง่ายสุด ดึกๆ พาไปเป็นยามลาดตระเวณสะพานลอยข้ามถนน
    หมาเราได้ออกกำลังกาย สาวเดินข้ามก็ปลอดภัย ไม่ต้องกลัวโดนปล้น
  • คอยอีกแป้ปหนึ่งพี่ Mark, ให้เค้าจองมกราคมไปก่อน เพราะเบิกจะการันตีเดือนพฤศจิกายน
    ตอนนี้มีรูปกล้ามสวยๆ อยู่เหมือนกันแต่ขอเก็บไว้ก่อน เอาใว้ช็อคทุกคนครั้งเดียวพร้อมกันเลย...:013:
  • ม่ายด่ายๆๆ ป๋า นี่แค่เริ่มต้นระยะทางยังอีกยาวๆๆ ใครท้อ ท้อไป สำหรับผมและไอ่เจอร์เก้นบ่หยั่นๆ จองรูปไอ่เก้นลงเดือนตุลาคมแล้วกันป๋า!!
  • โม้กันเข้าไป จองปลายปีกันหมด อ่อนว่ะ แทนที่จะ หาทางแซงเขา

หมวดเขาตั้งเป้าแซงไจแอนท์ เขาเลยทำได้ แต่พวกท่านเล่นปล่อยให้เขาไปก่อน จะเห็นฝุ่นไหมเนี่ย
  • เดี่ยวเอาปากกาเมจิกสีดำวาดเป็นกล้ามให้ตัวที่บ้านดีกว่า
    ใช้เวลาไม่ถึง 1ชั้วโมง ออกมากล้ามเต็มตัวเลย

อิอิ

หมาพี่เค้าสุดยอดมากเลยครับ
    ขนเงาเเวบเลย
    ไฟล์แนบ
    IMG_78282.jpg 35K
  • :m025:..............................................สู้โว้ยยยยยยยยยยยยยยยย..................................................:m025:
  • เดือนตุลาคมเป็นวันเกิดไอ่เจอร์เก้นมัน ไม่ได้ต่อ ไม่ได้อ่อนข้อให้นะป๋า จองลงเดือนเกิดมันโคตรเจ๋งเป๋ง!!
  • ดูแล้วอย่าท้อครับทุกท่าน พิทบูลแต่ละตัวโครงสร้างไม่เหมือนกัน ต้องดูหุ่นพ่อแม่เป็นหลัก
    จะให้ฟิตแล้วให้กล้ามออกมาสวยเหมือนแบบนี้หรือไจแอนท์ทุกตัวมันเป็นไปไม่ได้
    บางตัวอาจมียีนเหมือนคนแอฟริกันที่เล่นนิดเดียวก็เห็นชัด แต่บางตัวก็เหมือนคนเอเซีย
    ที่ต้องฟิตสุดๆ ถึงจะขื้น กล้ามมาช้ามาเร็วเป็นเรื่องธรรมชาติ แต่เชื่อผมครับว่าถ้าฟิตอย่าง
    สมํ่าเสมอ พร้อมอาหารเสริมที่ดี ยังไงก็ขื้นแน่นอน แต่ทรงไหนขื้นอยู่กับตระกูลตัวนั้นครับ...
  • เออ พูดอะไรกันไว้ ทำไม่ได้ ตูจะประจาณลงเว็บทั้งเดือนเลย ปักหมุดด้วย อัตมาเล็ก อัตมาบอย ทิดเคน กำนันเต็ก นายหัวตี๋ นายหัวคิง โดนหมดนะเว๊ย
  • ตกลง Deadline ตอนไหนครับพี่ Mark, เริ่มเสียวๆ แล้วเหมือนกัน...:003:
  • ก็ให้สิทธิถ่ายรูปเก็บได้ทุกเดือน แล้วเลือกเอารูปสวยที่สุดมาลงปฏิทิน

และทุกๆเดือนก็จะหาของรางวัลให้เพื่อเป็นกำลังใจ
    อยากให้โชว์การเปลี่ยนแปลงทุกเดือน ไม่อยากให้แอบซุ่มแล้วมาโผล่เดือนสุดท้ายครับ

เราทำเพื่อรณรงค์ ปลุกกระแสการทำหมากล้าม และการพาหมาออกกำลังกาย
    ส่วนรางวัลเป็นเพียงน้ำจิ้ม เพื่อให้เกมส์มันสนุกสนานมากขึ้นครับ
  • :o056:สู้สู้ๆๆๆครับ เดี่ยวได้เกิดเป็นเดือน
    :o003:แต่งานยากเลยพี่ สะพานลอยข้ามถนน แถวบ้านไม่มีครับ
  • งั้นต้องเร่งเครื่องเต็มที่แล้วครับ สองสามวันที่แล้วฟิตน่องขาหลังเจ้าเบิกหนักสุดๆ กลับมาถึงบ้านทีไรนอนท่านี้ทุกที...:013:
    ไฟล์แนบ
    IMG_1054 (2).JPG 108K
  • นี้เจ้าเบิก ฟิตแล้วก๋า กินเก่งกะ หมูเปล่า 555
  • และทุกๆเดือนก็จะหาของรางวัลให้เพื่อเป็นกำลังใจ
    อยากให้โชว์การเปลี่ยนแปลงทุกเดือน ไม่อยากให้แอบซุ่มแล้วมาโผล่เดือนสุดท้ายครับ

เราทำเพื่อรณรงค์ ปลุกกระแสการทำหมากล้าม และการพาหมาออกกำลังกาย
    ส่วนรางวัลเป็นเพียงน้ำจิ้ม เพื่อให้เกมส์มันสนุกสนานมากขึ้นครับ
    แล้วกำหนดเริ่มเดือนไหน และจะคัดเดือนละ3รางวัล ถูกต้องหรือไม่?
  • สู้แน่ แน่ครับตอนนี้กำลังฟิต หมาพึง14เดือนเองเดียวครบเดือนเอามาลงให้ดูครับ
  • ฟิตยังงัยคับ ช่วยบอกวิธีฟิตหน่อย ของผมมีวิ่ง แบกน้ำโดยการใช้เป้แบ็คแพ็ค ลากยาง ว่ายน้ำ สลับกันไปทำจากน้อยไปหามากไม่รู้ว่าฟิตถูกต้องรึป่าว ช่วยชี้แนะด้วยครับ
  • ขอสักเพลงละกันนะครับ "ฉันต้องทำ ทำอะไร สักอย่างแล้ว"

เลือกที่จะนั่งหน้าคอมเพื่อชื่นชมผลงาน หรือว่า เลือกที่จะลงสนามแข่งเพื่ออะไรก็แล้วแต่...
  • ยิ่งฟิตเยอะมันก็ยิ่งกินเยอะอ้ายสมพงษ์ วันๆ ได้แต่คิดว่าถ้าฟิตเสร็จแล้วจะได้กินอะไรอร่อยๆ ...:013:
    ไฟล์แนบ
    IMG_1040.JPG 119K