ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถึงผู้จัดงานนครปฐมคับ
  • อยากเอาหมาไปงานด้วยจังเลยคับ แต่งบน้อยบ้านจนไม่มี box ใส่หมา
    น่าจะขายมือ2วันงานนะคับ :006:
  • แล้วมุงจะมาบอกทำไมเนี่ย ว่าบ้านมุงจน

ไอ้เวง boxก็ไม่ใช่แพงอะไรมากมาย มุงอย่ามาตั้งกระทู้ไห้เปลืองเนื้อที่เลย

ไร้สาระไอ้หอกเอ๊ย
  • ปะทานโทษ อ้ายหน้าขนดากมึงมาบอกคนอื่นทำควยอะรัยม่ายมีบ๊อกก้อเอาหมาไปได้ล้ายสาละจิงจิงอ้ายสานดาน
  • กูก้อนึกมีอารายกาบจ้าวของงาน อ้ายเดกปานยาอ่อนมึงม่ายปายถามกะทู้ปากมุดงานคอนถมวะเปืองเนื้อที่ กาทู้ดีๆตกหมดอ้ายควย
  • เออ เห็นด้วยกับผีมันหวะ..
  • คุณก็จับใส่ถุงดำดิไอ้ชิกเกี้ย
  • ผมก้ไม่มีboxว่าจะจับใส่เข่งไป55+
  • ก็ไม่ ต้องเอาหมา สิครับ ไปดูหมา ต่างๆ มากมาย อ่ะครับ ไปศึกษา มีดูหมาคนอื่นก็ได้นี่ครับ คือที่อยากรู้คือ จะเอาหมาไปทำอะไร มีจุดประสงค์อะไร ตัวผมเองก้ไปครับ แต่ ก็ไม่เอาหมาไป ไปเจอเพื่อนๆไปดูหมาอ่ะครับ
  • box มือ2 อ่ะวันงาน น่าจะมีขายอยู่แล้วครับ ถ้าอยากเอาไปจิง ลองหาในเว๊ปดูสิเยอะแยะครับ ถ้าเงินถึง ของก็ส่งไปทันก่อนวันงานอยู่แล้ว ครับ
  • เชื่อผมเถอะครับ อย่าเอาหมาไปถ้าไม่คิดว่าจะเอาไปประกวดครับ
    เพราะ ท่านจะต้องสาละวนกับหมาของตัวเองจะไม่มีความสุขและไม่สามารถจะดูหมาของคนอื่นหรือเลือกซื้อของได้
    ลองคิดดูครับ
  • ผีตัวที่ สาม พูดภาษาไร
  • มีแต่ผีเหี้ยๆนะเวบนี้
  • http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=18271&page=1#Item_0