ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถึงป๋ามาร์ค ห้องแซตหาย ตามกลับมาคืนด่วน เหงา ๆ ๆ ๆ
  • เรียนป๋ามาร์คค่ะ

ห้องแซตเข้าไม่ได้หลายวันแล้วค่ะ

เหงา ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ เพื่อนหายหมดเลย

ไม่ได้ทำหน้าที่ยามหลายวันแล้ว คิดถึง..........ง :002::002::002:
  • :002::002::002:ใช่ๆๆๆ เศร้าเลยเนาะ
  • น่า จะ จะ มา ใน ไม่ ช้า
  • :022: คือออ....กัน
  • :002: ง๊าก....
  • :002:นี่ก็เหงา...ฉันก็เหงา:019:
  • ทวงถามเว็บมาสเตอร์ให้แล้วครับ

ขออภัยจริงๆ มันพังตอนบอร์ดล่มครับ
  • พอห้องแชตพัง ไม่ได้คุยกะสาว ๆ เลย ป๋า
  • อดทนหน่อยนะน้อง สาวเยอะจริงหรือ สงสัยต้องเข้าไปบ้างแล้ว
  • 55555555555555555
    เพียบเลยป๋า เยอะจนบางครั้งมีปัญหากับที่บ้านเลยล่ะ
    เฮีย ตี๋ ย กับ เฮีย ตี๋ ล ยังแวะมาบ่อยๆ ป๋าไม่รู้เองอ่ะ
  • สมาชิกแชตรูมทุกท่าน อย่ากดดันป๋ามาก เดี๋ยวเครียด 5555
    พี่เค้าฟ้องเอานะ ทำให้เสียสุขภาพจิต:m005:
  • จัดหนักด้วยนะขอบอก
  • จริงครับป๋า เหมือนที่มู่หลานบอกหล่ะ
    เฮียตี๋ ย กับ เฮีย ตี๋ ล มาเรื่อยหล่ะครับ
  • แต่ถ้าป๋าไม่คืน แชตรูมให้พวกหนูภายใน 3 วัน
    หนูจะล่ารายชื่อ ฟ้องสคบ. และ กองปราบปราม
    ฐานมีสิ่งเสพติด ประเภทที่ 8 ที่ชื่อแชตรูมไว้ในครอบครอง

จึงเรียนมาเพื่อทราบ

เค้าเอง
  • ใจร้ายกะกรูจัง อะไรก็จะฟ้อง