ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

+++"MEETING PITBULL PHUKET ครั้งที่ 8"+++
  • ++ MEETING PITBULL PHUKET++ วันอาทิตย์ ที่ 7 พฤศจิกายน ณ ลาน 72พรรษา ตรงกันข้าม Sofa

เรียนเชิญทุกท่านที่อยู่จังหวัดภูเก็ต และใกล้เคียง ที่มีใจรักและสนใจใน Pitbull เข้าร่วมงาน Meeting เล็กๆ

เริ่มเวลา 15.00 น. สถานที: ลาน72 พรรษา

กิจกรรม

1. พบปะพูดคุยแลกเปลี่ยนภาษาคนรักหมา

2. ในงานมีการนำลูกสุนัขไปขาย (เตรียมเงินกันไปเยอะๆนะคับ 555+)

ขอเรียนเชิญทุกท่านที่มีใจรักใน PITBULL ( มีหมา Pitbull หรือไม่มีก็ได้ ) เข้าร่วมงาน Meeting Pitbull Phuket เล็กๆ เพื่อที่จะได้เป็นงานใหญ่ในอนาคตครับ

ขอเชิญสุนัขทุกสายพันธุ์นะคับ

ขอบคุณมากคับ (ช่วยบอกต่อๆๆ ด้วยนะคับจะได้ครึกครี้น)
  • ว่างๆไปกันเยอะๆ หน่อย เพื่อพบปะพูดคุยกัน เชิญน้องโรม โก้จ่าย ว่างๆ มาเที่ยวเดอ พาหมาสวยๆ มาด้วย ส่วนใครมีลูกหมาสวยๆ ก็เอามาด้วยเพื่อเกิดกิเลสเพิ่มอีก ถ้าว่างจะไปด้วยร่วมสนุกกันนะ
  • ผมอยากทราบว่าพวกท่านตัดหูกันแถวไหนกันครับ(ในภูเก็ต) ราคาเท่าไรเพราะเจ้าลูกชายผมอายุ 4 เดือนแล้วช่วยตอบด้วย ขอบคุณล่วงหน้า งานเดือนหน้าผมไปแน่
  • :013:จัดใหญ่ไปเลยคับท่าน 55+
  • ตัดที่พร้อมภัณก็ได้คับ เจอกันวันงานคับ
  • ถึงผู้ที่สอบถามเรื่องตัดหู ผมว่าที่สี่แยกถลางดีที่สุด ราคาก็ดี แต่เสียอย่างเดี่ยวหมอไม่ให้เข้าห้องตัดหู กลัวเจ้าของหมาตำหนิ พูดมาก แกบอกไม่มีสมาธิ แต่ราคาก็ โอ.เค.นะไม่แพง แล้วสวยด้วย เอาแบบไปให้แกก็แล้วกัน พอแกดูก็ โอ.เค. จัดการเลย แล้วบอกแกด้วยให้ ดามหูให้ด้วย ตัดดี ราคาไม่แพง แต่ที่พร้อมพันธ์ ค่อนข้างแพงนะ ลองดูก็แล้วกัน
  • ขอบคุณคุณJozz และคุณ Somkiat8201ครับ แล้วเจอกันวันงานครับ
  • สอบถามผู้เชี่ยวชาญหรือความเห็นจากผู้ที่เคยตัดหู น้องหมาหน้าจะยาวครับ อยากทราบว่าควรจะตัดตามเบอร์ไหนดี กลัวว่าจะออกมาไม่สวย รบกวนด้วยครับ
    ไฟล์แนบ
    SAM_2851.JPG 51K
    a356186.jpg 81K
  • จัดไปครับพี่น้องมากันเยอะๆนะครับ
    ไฟล์แนบ
    dog3.jpg 69K