ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

•*.:。✿✲-•* *★ขายลูก ดอลล่า•*.:。✿✲-•* *★
  • เป็นลูกของดอลล่า+อมยิ้ม
    ***ขอขอบคุณพี่มาร์คสำหรับพื้นที่คะ***
    ไฟล์แนบ
    _DSC0413_resize6.JPG 113K
    DSC04904_resize8.JPG 80K
    11002.jpg 22K
    0124.365.jpg 23K
  • ขายเท่าไร่ครับขายไปหรือยัง
  • ทำไมขายล่ะครับพี่

ขายทั้ง 2 ตัวเลยหรอครับ
  • ผมขอทราบราคาก่อนครับ
  • ขนเป็นมันสวยจัง เลี้ยงยังไงหรอคับให้อะไรกินหรือมีอาหารเสริมยังไงแนะนำหน่อยคับ
  • ใช่ๆๆขนสวยมากๆ
  • ...รูปนี้รูปปัจจุบัน 7 เดือนคะ เค้ากำลังยึดเลย..
    ...ก็กิน F1 สีม่วง กับเนื้อไก่สดบด ถ่ายพยาธิทุกเดือน...
    ไฟล์แนบ
    DSC022392.jpg 123K
  • สวยน่ารักมากๆเลย

ขนเงามันเลี้ยงได้สวยมากครับ:063:
  • ___ขายแล้วคะ___
    ___ขอขอบคุณทุก ๆ ท่านให้ความสนใจ___
  • ไม่ทราบว่าขายตัวใหนเอ่ย....ตัวสีชอค รึ!!!.

แบบว่างงกับท่านเหลือเกินตอนผมจะเอา...บอกว่าให้คนรู้จักที่มาเฝ้า..ไปๆมาบอกว่าเค้ามีปัญหา..เอามาคืนแล้วเก็บเอง..

สุดท้ายลงขาย...งง..ยังงัยเดี๋ยวโทรหาละกัน..หมามีเยอะแยะครับ..แต่เสียฟิลนิดหน่อย..

Tom_Chonburi Cool Camp
  • ...
    ไฟล์แนบ
    Copy of Copy of DSC022382.jpg 92K
  • ...ถึงคุณTommy..
    ...มันคนละตัวกันคะ...
    ...ตัวที่คุณว่าเค้าอยู่ กทม....
    ...แต่ตัวนี้อยู่ลพบุรี...
  • คอกนี้มี สี ช็อค 2 ตัว

ตัวที่ตอนแรกจะให้คุณ tommy

จะไม่มี ขาวที่หน้าอก

อยู่ที่ กทม. กับ แม่หมา

ส่วนตัวที่เอามาลงขายเป็นอีกตัว

อยู่ลพบุรีจะมีขาวที่หน้าอก
    ไฟล์แนบ
    IMG_4495.jpg 55K