ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• หลังจากใช้4สัปดาแต่ต้องออกกำลังกายด้วยใครอยากรู้ว่าทำวิธีไหนโทรมา0871699163
    ไฟล์แนบ
    C9 .jpg 19K
    C9.jpg 25K
    C9 .jpg 39K
  • วิธีออกกำลังกายพิมพ์บอกมาเลยดีกว่าครับพี่ จะได้เป็นวิทยาทานแก่คนที่สนใจทำหมาครับ จะได้มีทางเลือกว่าวิธีใดที่เหมาะกับตน ขอบคุณครับ
  • เจ๋งดีครับ
  • เอาไปใช้กับสุนัขพันธุ์อะไรอ่ะครับ..??
  • :017:เล่นงี้เลยเหรอ พี่ปาโต้
  • ง่ายๆคับพาเดินให้หมาลากเรา ว่ายน้ำคลองวันละ2ชั่วโมงให้มันเหนื่อยมากๆทุกๆวันย้ำเอาให้มันเหนื่อยสุดๆสังเกตุตอนเอาหมาเดินกลับบ้านมันจะไม่ลากเรา หรือไม่วิธีที่2สำหรับคนที่ไม่มีเวลาให้เราเอาหมาผูกไว้กลับสิ่งของที่หนักๆคับที่บ้านพอพาไปว่ายน้ำเสร็จผมผูกไว้กลับกระทะรถสิบล้อคับที่ไม่ได้ยึดกับอะไรพอหมากระชากกระทะ กระทะก็ขยับมันเหมือนการออกกำลังกายชนิดหนึ่ง หมาผมเป็นพันโกเด้นผสมกับอะไรก็ไม่รู้ ตอนแรกผมไม่เคยเชื่อเรื่องอาหารเสริมเลยคับเลยซื้อbullywheyของพี่บิวตักวันละ1ช้อนโต๊ะมาลองผสมกับข้าว(หมาผมให้กินข้าวทุกวัน)ให้กินทุกวันวันละ1มื้อคับ สิ่งที่สำคัญที่สุดที่ต้องให้หมาออกกำลังกายทุกวันถ้าไม่ออกกำลังกายต่อให้อาหารเสริมดีแค่ไหนอย่าหวังว่ากล้ามจะขึ้น