ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

(◡‿◡✿) ขายลูกดอลล่า คอกล่าสุดจ้า 25 วัน (◡‿◡✿)
  • พ่อดอลล่า + แม่ไวโอแลต
    ไฟล์แนบ
    DSC04904_resize9.JPG 58K
    DSC09375_resize3.jpg 31K
  • 8,000 บาท สนใจติดต่อ มะนาว 081- 7453420

เพศเมีย 3 ตัว
    ไฟล์แนบ
    27102010646.jpg 65K
    27102010635.jpg 49K
    27102010640.jpg 64K
  • :004::004: เพศผู้ 1 ตัว ราคา เท่ากันต่อรองได้จ้า :004::004:
    ไฟล์แนบ
    27102010641.jpg 78K
  • จขกท ไม่เกรงใจคนอื่นเหรอครับกระทู้คุณหน้านี้ 3กระทู้แล้วน่ะรีบขายเหรอครับลูกหมา

ชื่อคุณอยู่ในนี้มานานพอสมควรเกรงใจคนอื่นด้วยน่ะครับ
  • ตายและ น่าเบื่อจิงเชียว พวก ผี สะหวะ ที่ลอยมาพร้อมน้ำท่วมเนี่ย .. ฟังให้ดี น่ะจ๊ะ ผี สะหวะ ที่ ลงโพสเนี่ย เพราะ มีคนถามมาแล้วอยากเห็นรูป ก้อ จัดให้ ลงให้ ไม่ได้อยากขายมาก แต่เขาดันบอกให้ลงราคาด้วย ก้อเลยทำตามคำเรียกร้อง ..เพราะ ฉะนั้น ขอประทานอภัย ที่อาจมาโพส ทับหลุมศพแก โทษทีค่ะ .. ส่วนความเกรงใจ มีล้นเหลือ ไม่เชื่อ เกิดเป็นมนุษย์ แล้วมาเม้นสั่งสอนสิ อย่าเป็นผีสะหวะ นะ จ๊ะ แล้ว ถ้าสังเกตุดีๆ หมาคนละคอกกันน่ะที่ ลงอ่ะ โถๆๆๆ มีผีสะหวะ อย่างแก นี้สิน่ะ เมืองไทย และเวปนี้ ถึงไม่ค่อยสงบสุข ไปเกิดใหม่ ซ๊ะ
  • ขอโทษนะครับ จขกท ผมสวะตรงไหนครับผมแค่บอกกล่าวมีแต่คุณมั้งครับที่สวะคำพูดคำเขียน

บ่งบอกถึงสติปัญญาและการอบรมเลี้ยงดูในครอบครัวว่าได้รับการถ่ายทอดมาอย่างไรที่ผมไม่ลง

ชื่อจริงเนี่องจากกลัวคุณจะเสียความรู้สึกและอายเลยแอบมาเตือนไม่คิดว่าจะได้รับการโต้ตอบแบบนี้
  • ...ต้องขอโทษทุก ทุกท่านด้วยที่ทำไม่พอใจ...
    ...เนื่องจากน้องเจ้าของลูกหมาเค้าฝากให้ลงให้...
    ...ยังไงก็ขอโทษแล้วกันคะ...
  • ต่างคน ต่างความคิด พี่ ที่ ว่าผีเป็น สวะ ก้อ แร๊งๆๆ ส่วน ผี เอง ก้อ ควรดูให้ชัดหน่อยล่ะกัน ว่าหน้านี้ ลูกสุนัขคอกนี้ มีกระทู้เดียว..