ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขาย!!! ลูกสุนัขพันธุ์พิทบูลสองตัว เพศเมีย หน้าแบ้วมากค่ะ
  • ขาย!!!!
    ลูกสุนัขพิทบูลเพศเมีย
    ตัลละ 3500 บาท
    ราคาต่อรองได้
    เกิดวันที่ 5 สิงหา
    ชีดวัคซีนเรียบร้อยแล้วค่ะ
    มีรูปของพ่อ กับ แม่มาให้ดูด้วยค่ะ
    สนใจรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่เบอร์
    089-730-0900 คุณตู่ กทม.
    ด่วน!!!!!!!!!!!!!!
    เค้าอยู่กับเราไม่ได้ค่ะ
    เพราะที่บ้านมีหมาด้วยกันเยอะส่วนใหญ่เป็นชิวาว่าทั้งนั้นเลยค่ะ
    เวลาที่เค้าเดินเข้าไปใกล้ชิวาว่ามันก็จะแงก..แงก..แงกใส่น้องทั้งสองตัวแล้วเค้าก็รำคาญ
    คราวนี้กัดเลยค่ะ กัดไม่ปล่อยด้วยนะค่ะ
    จนตอนนี้ชิวาว่าของหนูเนี๊ยเป็นรูทั้งตัวเลยค่ะ
    นี้เป็นการเลี้ยงพิทบูลครั้งแรกในชีวิต
    เรานึกว่าเค้าจะอยู่กับเราได้
    แต่ที่ไหนได้เวลาที่เค้ารำคาญหรือหงุดหงิดขึ้นมากัดไม่เลือกเลยค่ะ
    ไอ้เราก็ส่งสารตัวที่โดนกัดกับตัวที่ไปกัดเค้าสงสารทั้งค่ะเลยค่ะ
    เพราะไม่มีใครเล่นกับเค้าเลย พอไม่มีใครเล่นด้วยก็พาล
    ตัวนี้กัดเค้าอีกตัวหนึงก็ช่วยเป็นกำลังเสริมสมทบกันไป
    จะเลี้ยงแบบขังกรงก็กลัวจะดุมาก วันไหนหลุดออกมาก็ซวยกันทั้งบ้าน
    บ้านเราไม่ชอบการสูญเสียค่ะ......ได้โปรด
    ไฟล์แนบ
    80a19e00.jpg 7K
    76786800.jpg 8K
    Photo-0027_resize.jpg 80K
    Photo-0041_resize.jpg 77K
    Photo-0055_resize.jpg 82K
  • สนใจครับ ส่งได้ไหมครับ
  • ที่ไหนค่ะ ถ้าไม่ไกลมากก็โอเคค่ะ
  • ตอนนี้เหลือแต่ตัวลายเสือตัวเดียวเเล้วนะค่ะ
  • ขอบคุณคนที่ซื้อน้องหน้าขาวนะค่ะ
    รักและดูแลเค้าให้ดีๆ เหมือนตอนที่อยู่กับเรานะค่ะ
  • อารมณ์เดียวกันเลยครับ...ผมเพิ่งเลี้ยงพิทบูล แต่ที่บ้านมีปอมของแม่อยู่แล้ว...
    เจอกันที่รัย แงกๆ ใส่กันตลอด

ก้อเลยต้องแก้ปันหาด้วยการ...จัดโซนนิ่งครับ

พิทบูลอยู่นอกบ้าน ปอมอยู่ในบ้าน

เวลาจะเอาปอมออกไปวิ่งเล่นนอกบ้าน ก้อต้องล่ามพิทบูลไว้ก่อน
  • ออ่นมาก
  • ไม่ศึกษาก่อนเลี้ยงก็เงี่ย
    เหนื่อยใจ
    พิทบูลหมามีกรรมจริงๆ
    ช่วยๆกันหน่อยครับ ไม่ช่วยก็อย่าทำลาย
    หรือนี่คือวิธีขายของคุณ?
  • :024:ไม่ใช่ค่ะ
    ตอนแรกก็แบ่งโซนค่ะพิทบูลอยู่ในครัว
    ตัวเล็กทั้งหลายก็อยู่อีกฝั่งหนึ่งโดยมีรั่วสนามกั้นอยู่
    เราไม่อยากปล่อยเค้าไว้นอกบ้านสงสาร
    ที่ขายไม่ใช่เพราะไม่รักนะค่ะ
    ขึ้นชื่อว่า หมา รักหมดค่ะ
    แต่ว่าเราไม่เคยเลี้ยงไม่ใช่ว่าไม่ศึกษานะค่ะ ศึกษาค่ะ!!!!เว็บไซร์ หนังสือ ผ่านตามาหมดแล้วค่ะ
    อาจจะเป็นเพราะเลี้ยงคร้งแรกมั้งค่ะ
    แต่ตัวหนึงนิสัยดีร่าเริงไม่ดุเท่าไรค่ะแต่ถ้าเพื่อนเค้ากัดใครเค้าจะช่วยรุมทันที่เลยค่ะ
    อีกตัวก็ขี้รำคาญกัดเค้าไปทั่วเลยค่ะ
    ก็เลยรู้สึกไม่อยากจะทรมานทั้งสองฝ่าย
    .....เห็นใจกันเถอะนะค่ะ....
  • ตัวลายเสือสวยจัง
  • ขายหมดแล้วค่ะ