ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อัฟเดทกล้ามๆหลังกินบูลี่แม็กซ์(ยังไม่หมดขวดแรกเลยครับ)
  • ถ่ายก่อนโดนน้ำท่วมที่บ้านไม่กี่นาทีครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC00565_resize.JPG 98K
    DSC00564_resize.JPG 103K
    DSC00563_resize.JPG 91K
    DSC00562_resize.JPG 92K
    DSC00561_resize.JPG 92K
  • อำเภอละงูจังหวัดสตูลครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC00570_resize.JPG 103K
    DSC00569_resize.JPG 104K
    DSC00568_resize.JPG 102K
    DSC00567_resize.JPG 105K
    DSC00566_resize.JPG 104K
  • พรุ่งนี้ถ้าเนตเล่นได้จะเอาภาพน้ำท่วมมาให้ดูกันครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC00571_resize.JPG 100K
  • สุดยอดเลยคับตัวนี้ ติดตามผลงานอยู่นะค้าบบบบ :063::063::063::063::063:
  • ช่วยเล่าเทคนิควิธีการฟิตซ้อมหน่อยครับ เพื่อเป็นวิทยาทาน ผมอาจจะช่วยเสริมได้บ้าง
    อยากเห็นเจ้านี่อยู่ในปฏิทินปี 2555 ครับ
  • เยี่ยมครับ
  • สุดยอดไปเลย ในตัวไม่มีไขมันเลย กล้ามเนื้อล้วนๆ
  • สวย หุ่นดีครับ:063:
  • ออกแนวกล้ามคมแต่ยังไม่ใหญ่ หนากว่านี้หน่อยแจ่มเลย
  • งดงามมากๆ พิทแบบเดิมๆ สวยครับ และต้องขอบคุณคราวก่อนที่เตือนเรื่องชุดลากของอาก้าด้วยครับ
  • สวยงามครับท่าน
  • เรื่องฟิต ส่วนใหญ่จะขึ้นเครื่องวิ่งปรับหนืดครับแล้วถ่วงปลอกคอ2กิโลกรัมเวลาไม่แน่นอน มีจูงเดินบ้างแต่ช่วงนี้หน้าฝนเลยไม่ค่อยสะดวกครับอีกอย่างคือหมามันค่อนข้างดุแถวบ้านสัตว์เลี้ยงเยอะและคนอิสลามเยอะครับ เลยทำกิจกรรมส่วนใหญ่อยู่ในบริเวณบ้านครับ มีอะไรแนะนำได้เลยครับพี่ ผมจะพยายามนำมาปฏิบัติครับ ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำแนะนำครับ (ตอนนี้กินบูลี่แม็กซ์วันละ2เม็ด หมดขวดแรกแล้วพอเริ่มขวดที่2จะให้กินวันละ3เม็ดดูครับ)ผมให้ออกกำลังกายตอนเช้าและตอนเย็นครับ
  • พี่ว่าพาเดินขึ้นลงบันได เวิร์คสุดครับ
    การออกกำลังกายที่ไม่มีแรงต้าน กล้ามขึ้นยากครับ
    เพราะกล้ามเนื้อทำงานเท่าเดิม มันจึงไม่พัฒนาตัวเอง

ตอนเดินจูง พี่ถึงให้รั้งมันไว้นิดๆ มันจะได้ออกแรงเยอะขึ้น
    กล้ามเนื้อต้องเกร็งตัว มันจะได้บาดเจ็บ อาหารเสริมจะได้ทำงานเต็มที่ครับ
  • มีรู้จะเอาบันไดที่ไหนให้ขึ้นครับพี่ ทำสามเหลี่ยมแบบที่ดีวันพอจะทดแทนกันได้รึเปล่าครับพี่มาร์ค แล้วการกระโดดข้ามสิ่งกีดขวางนี่ช่วยได้รึเปล่าครับ
  • หากบ้านเป็นตึกสามชั้นละเจ๋งเลย สะพานลอยคนข้ามก็ได้ ไปดึกๆหน่อย ไม่กวนใคร

หากไม่มีก็ทำสามเหลี่ยมแบบดีวันครับ ให้เดินข้ามไปมา รับรองได้เรื่อง ดีวันก็ใช้ขึ้นสามเหลี่ยมเอาครับ
  • อาหารหลักให้มันกินอะไรเน้นโปรตีนซะหน่อย เพิ่มกล้ามเนื้ออีกนิดสวยแน่นอนแต่มันคงจะให้หนาจัดคงไม่ได้เพราะสายพันธุ์นี้มวลกล้ามเนื้อมันน้อย อาหารเสริมข้างขวดระบุให้ตามน้ำหนักตัวถ้าให้มากเกินก็ไม่มีประโยชน์ เสียดายเก็บไว้ให้มื้อต่อไปดีกว่า ส่วนเครื่องวิ่งปรับหนืดแล้วเสริมความสูงด้านหน้าให้มันชันขึ้นอีก
    เล่นกล้ามต้องหลอกมัน กระตุ้นมัน มันถึงจะมีการเปลี่ยนแปลง
  • ขอบคุณครับพี่ๆสำหรับคำแนะนำ