ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

*.:。✿*゚‘゚・✿.。.:* ขอลบกวนพี่มาร์คคะ*.:。✿*゚’゚・✿.。.:* *.:。
  • ต้องขอลบกวนเวลาพี่มาร์คหน่อยคะ
    คือปักหมุดของลพบุรีมันหายไปอะคะ
    ลบกวนพี่มาร์คทำให้หน่อยได้ไหมคะ
    ...LOPBURI PITBULL CLUB...
    ขอขอบพระคุณพี่มาร์ล่วงหน้าเลยนะคะ
    ไฟล์แนบ
    IMG_0295.jpg 47K
  • กระทู้ที่ปักหมุดไว้ หากไม่มีคนเล่นซักมันจะหลุดออกไปเอง อย่าตกใจ
    เราต้องไปขุดมันขึ้นมาโดยการเข้าไปอับเดทข้อมูล

มันก็จะกลับขึ้นมาใหม่ครับ
  • ...พี่มาร์คแล้วไปอับเดทตรงไหนอะคะ...
    ...ลบกวนพี่มาร์อีกนิดนะคะ..
  • หากมีการโพ๊สข้อความในกระทู้ครับ
  • ...ขอบคุณพี่มาร์คมากคะ...
  • พี่เป๋าทำแบบผมดิ เก็บกระทู้ไว้เลย ผมทำแบบนี้แหละ พอเปิดมา ก็จะอยู่ซ้ายมือสุด อัพเดตก็จะเห็นตลอด

เพราะรอบที่แล้วมันจม หายไป ใจเสียเลย

ลองดูนะพี่