ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อัพเดทนังไดน่า1เดือนหลังจากผสม
  • ขอบคุนสำหรับผู้ที่สนใจโทรมานะคับอัพเดทล่าสุดให้หมอมาซาวด์ดูที่บ้าน
    โดยการฟังเส้นเสียงหัวใจอะไรนี่แหละเค้าบอกว่าน่าจะท้องแล้วเพราะดูจากสภาพท้องนมที่ตั้งเต้า
    และการกินที่เยอะขึ้นคับส่วนผู้ที่สนใจโทรมาได้คับ0845817169ว่านคับ
    ผมให้สิทธ์ผู้ที่มาจองก่อนนะคับใครสนใจจิงและกล้าจองก่อนอาจจะได้ตัวเฟิสในราคาที่ถูกกว่าตัวอื่นก็ได้คับ
    คู่นี้ถ้าผู้ที่ซื้อไปแล้วขอแค่ข้อตกลงนิดหน่อยคับคือ
    1.ช่วยอัพรูปให้ผมดูทุกๆสามเดือนเพื่อที่จะได้เห็นว่าแม่พันตัวนี้ผลงานเป็นอย่างไร
    2.ถ้าซื้อไปแล้วภายใน1ปีถ้าคุนไม่พอใจผลงานหรือคิดว่ามันไม่สวยแน่ๆเอากลับมาคืนได้คับผมยินดีซื้อคืนในราคาเดิม
    หลายท่านอาจจะโทรมาแล้วถามว่าหมาราคาเท่าไหร่ผมได้บอกไปในจำนวนนึงคับแต่ถามว่าผมจะขายราคานั้นหรือไม่
    ตอบไปเลยว่าไม่ใช่คับผมแค่ตั้งราคาไว้อย่างนั้นแหละและผมกล้าพูดเลยว่าสายเลือดนี้ใครได้ไปไม่ขี้เหร่แน่นอนคับ
    ไฟล์แนบ
    DSC02649.JPG 107K
    DSC02648.JPG 99K
    DSC02647.JPG 97K
    DSC05437.jpg 98K
    DSC05421.jpg 87K
  • ต่อคับ
    ไฟล์แนบ
    DSC02654.JPG 96K
    DSC02653.JPG 99K
    DSC02652.JPG 112K
    DSC02651.JPG 107K
    DSC02650.JPG 116K
  • ซิงแรกของนังไดน่าและเรดคิลเลอของพี่มาร์คคับ
    ตามด้วยเฮพวี่(ไอ้มึน)คับ
    ไฟล์แนบ
    DSC02607.JPG 104K
    DSC02658.JPG 101K
    DSC02657.JPG 100K
    DSC02656.JPG 107K
    DSC02655.JPG 110K
  • ไอ้มึนต่อคับตอนแปดเดือนคับ
    ไฟล์แนบ
    DSC02645.JPG 103K
    DSC02644.JPG 115K
    DSC02643.JPG 104K
    DSC02617.JPG 112K
  • :m110:ชอบดูมวยปล้ำเหมือนกัน
  • ไม่ทราบว่าเป็นการจ่ายลูกครั้งแรกของเรดคิลเลอร์ด้วยหรือเปล่าครับ ถ้าไม่ใช่ผมอยากเห็นลูกเรดคิลเลอร์ที่เคยทำออกมาจังว่าจะเหมือนอย่างที่พี่มาเฟียเคยบอกหรือเปล่าว่าจะได้เห็นไทเกอร์ตัวน้อยๆออกมาจากเรดคิลเลอร์ และยังมีทับไปกับซันนี่ของพี่BADBOYอีกด้วยใช่ไหมครับ
  • คิลเลอร์เพิ่งจะผสมเป็นครั้งแรกครับ ยังไม่เคยให้ลูกมาก่อน

ตอนนี้คิลเลอร์ก็สี่ปีแล้วยังไม่มีทายาทเลยครับ มันคงไม่สวยเลิศอะไรหรอกครับ อย่าไปตั้งความหวังสูง
    ก็แค่หมาเรดโน๊สสีแดงจมูกแดงธรรมดาๆ ผมอยากให้มีหมาแดงแบบดั้งเดิมออกมาบ้างเท่านั้นเอง
    หมาแบบนี้คนเล่นน้อยครับ หากไม่ทำออกมาเลยคงสูญพันธ์ ที่เมืองนอกคนก็เล่นน้อยครับ
  • ยินดีด้วย!! ว่าน
  • คุน ว่าน ไดน่า ติดเปล่าคับ

ผม บูม เจ้าของ ซันนี่คับ ตอนนี้ก็ลุ้นเหมือนกัน ว่าติดหรือเปล่า

เรามาช่วยกัน รักษา เลือด ไทเกอร์ ใว้

ผมภูมิใจมากคับ ที่มีโอกาสได้ บรีด เลือดชุดนี้ขึ้นมาคับ

นี้เบอร์ผมคับ พี่ว่าน 085-5325390 [boom]
  • อย่างที่พี่มาร์คบอกคับเด๋วนี้พิทบูลเปลี่ยนแปลงไปทุกวันคับ
    มันไกล้จะสูญพันแล้วทุกคนที่โทรถามผมบางท่านถามว่าโตขึ้นมันจะสวยมั้ยผมก็บอกเค้าไปทุกคนว่า
    ผมไม่รู้คับว่ามันจะสวยมั้ยเพราะมันเป็นคู่ซิงๆของทั้งคู่สายเลือดปีเตอร์สันข้นๆในตัวคิลเลอลูกไทเกอร์ตัวนี้
    สายเลือดต้นตำหรับหมาแดงของประเทศไทยหายไปนานแล้วนะคับไทเกอร์น้อยๆจะกลับมาอีกครั้งคับ
  • บูมคับขอให้ติดนะคับไทเกอร์ไลน์จะกลับมาอีกครั้งคับ
    ของผมน่าจะไม่มีอะไรผิดพลาดแล้วนะคับ
  • สรุปว่าชัวส์...ใช่ป่าว:006::006::006:
    ไม่พูดมาก เด๋วจัดหลังไมล์ละกันเน๊อะว่าน:063::063:
  • ไม่น่าจะมีอะไรผิดพลาดแล้วนะพี่แกละ
    เด๋วว่านโทรหาแล้วกันคับ
  • :013:ถ้า แกละ สนใจชุดนี้จริงๆ แล้ว ไม่ได้นะ ไอ น้องว่าน ถ้าแกกลับมาเบตง แกมีปัญหาแน่ :013:
    แกละ มันเคืองจริงๆนะเว้ย
  • พูดถูกท่านพี่....เคืองจริงๆนะว่าน:002::002:
  • 5555งานนี้ไม่มีเคืองแน่นอนคับ
    มีท่านที่โทรมาถามหลายคนนะคับ
    ผมจะเก็บตัวเมียเฟิสไว้ต่อสายนะคับ
    ที่เหลือปล่อยหมดคับ
    ขอบคุนอีกครั้งที่ให้ความสนใจคับ
  • อ้อลืมบอกไปใครซื้อหมาแล้วต้องการบ๊อกมือหนึ่งไซด์36นิ้วของเพ็ทเมท
    บอกได้นะคับจะขายให้ในราคาพิเศษด้วยคับ
  • :013:เฮ้ยยยยย บ๊อก ไหนใช่อันที่ส่งไดน่าไปโดน คิลเลอร์ เปิดซิงป่ะ
    อันนั้นพี่จองนะเว้ยยยย บ๊อกนั้นจะมีราคาหลังจากลูกหมาออก :015:
  • ไม่ใช่พี่คนละอันกันคับตอนนี้มีหลายอันเลยเกือบ20ใบของเพ็ทเมททั้งนั้นเลยคับ
    อันที่ส่งไปของน็อตทูน็อตที่อยู่ในรูปที่โพสในกระทู้นี่อะคับไม่ค่อยดีเท่าไหร่มันบอบบางไปหน่อย
  • ไม่รู้ว่าจะเหลือ :o018: ได้มาอยู่ภูเก็ตไหมน๊าาา :o004:
  • โทรมาคุยกันก่อนได้คับใครจองมัดจำก่อนผมก็จะให้สิทธก่อนคับ
    แล้วจองก่อนให้ราคาพิเศษด้วยคับ0845817169ว่านคับ
    หมาอยู่ที่พัทลุงคับ
  • อิอิ หมาอยู่พัทลุง ให้จิ๊กโก๋ไปลักมาดีก่า ลักหมาแลกบ๊อก ไอเดียน่าสนใจจริงเอยยยย แต่บ๊อกนี่ น่าสนใจ เค้าพูดจริงๆน๊ะ
  • ตาว่าน ขอฟรีตัวนึง:032: อิิอิ ไม่เจอเรย เด๋วโทรหา:030:
  • อัพเดทแม่หมามาให้ดูหน่อย ท่าปกติอ่ะ