ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถึงคุณ apdogmeal เกี่ยวกับโครงไก่บด
  • ถ้าผมจะซื้อโครงไก่บด ผมอยู่แถวบางปะกอก( กทม ) ผมจะสามารถซื้อที่ไหนได้บ้างครับ ผมซื้อไม่เยอะหรอกครับ เลี้ยงอยู่ตัวเดียวกับหมาบ้าน2ตัว อีกอย่างมันเป็นแบบแช่แข็งใช้ไหมครับ เก็บได้นานประมาณเท่าไรครับ
  • ผมไม่ใช้โครงไก่บดครับใช้เค่อาหารf1ผสมกับหมูบดในห้างวันละ2เมื้อเช้าเย็น
  • หาเบอร์โทรแล้วโทรไปหาดีกว่าครับ บางทีแกขับรถส่งไก่บดไม่ได้เข้ามาในเวปครับ แต่แกรับโทรศัพท์ตลอดหล่ะครับ
  • ขอบคุณครับ