ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ฟิตหนักจนหิวโหย VDO BURGH's on BARF
  • เอาวีดีโอเจ้าเบิกกินซี่โครงไก่สดๆ อย่างอเร็ดอร่อยกรอบๆ มาให้ดูกัน ไม่ได้ตัดต่ออะไรมากนะครับ

http://www.youtube.com/watch?v=rw-K18yGPOY
  • ส่วนอันนี้เป็นการกินแบบมีระเบียบ แต่ด้วยความหิวโหยหลังจากออก
    กําลังกายอย่างหนักมาหนึ่งชั่วโมงเต็ม นํ้าลายไหลย้อยเลย...:013:

http://www.youtube.com/watch?v=xOfWc3362x8
  • หน้ามึนมาก เบิก!!!
  • อี๋ๆๆๆๆ เบิร์กน้ำยายไหย๋.....555
  • ดูไอ้เบิกกินแล้วหิวข้าวเลย

ปล. BARF ไม่ได้มีแต่อาหาร สด ดิบ อย่างเดียวนะ อย่าลืมเสริมสารอาหารอื่นๆ ให้ครบด้วยนะครับ : )
  • 555ท่าทางเจ้าเบิกจะหิวจัด คุณเต็กลองเพิ่มใข่ขาวในอาหารเม็ดครับ ซัก 2 ฟอง ช่วยได้
  • ชอบความเป็นระเบียบวินัยในการกินมากเลยท่านเต็ก

ขนาดหิวจนน้ำลายไหล ยังไม่กล้ากินเลย ถ้าเจ้านาย
    ไม่ได้สั่ง

สุดยอด ผมเองอยากฝึกให้ได้อย่างนี้จริงๆเลย :m001::m001::m001:
  • แค่ไก่สด เรียก Barf เลยเหรอ?
    :m014:
  • สุดยอดอ่ะครับ

สั่งได้เลย มีวิธีอย่างไรครับ
  • ครึ่ง Barf ก็ได้เอ้า หาตับกึ่นที่เหลือไม่เจอ, Redskin โดนไมเคิลวิ้ก เล่นไปไม่ใช่น้อยเลยนะครับ...:013:

จะทดลองดูครับหมวดเป๋ น่าจะช่วยได้ดีกว่านี้ แต่ว่าหมวดเอาไข่แดงที่เหลือไปทําอะไรครับ?

คําสั่งไม่ยากครับ ถ้าคุณ peezaar มั่นใจคําสั่งตัวเอง 100% มันก็พร้อมที่จะฟังและทําตามเจ้านายครับ...
  • เยี่ยม คับ ทั้งคุรภาพ กล้อง และ คำสั่ง ใช้เวลาเอาการ คับ การที่จะให้รอ การ กินอาหาร เนี่ย

ต้องฝึก นั่ง คอย หมอยคอย ให้ ได้ แล้วมา ถึงขั้นเนี่ยอ่ะคับ
  • ขอบคุณครับตี้ การออกคําสั่งตามที่คุณตี้บอกไว้เลย
    ส่วนภาพการ์ตูนพี่ไม่มีประสบการณ์ทางด้านนั้นจริงๆ ครับ
  • เห็นเจ้าเบิกกินแล้วหิวเลย!!!
  • หวัดดีท่าน เต็ก อากาศเป็นไงบ้าง เจ้าเบิกร์ มันทนหนาวได้โดยไม่ต้องใส่เสื้อป่ะครับ
  • อากาศเชียงใหม่อยู่เฉยๆ ก็ดันหายหนาวไป ผมล่ะเซ็งสุดๆ ซื้อเต้นท์ใหม่ลายพลางมาอย่างดี
    กะว่าจะได้ไปแคมป์บนดอย คอยมาเป็นเดือนแล้วครับคุณตี๋ ไม่เห็นหนาวอีกสักที...:011:
  • ให้กินบ่อยๆ ระวังพยาธิแดกนะครับท่าน
  • ไม่ต้องห่วงครับผี เบิกกินดิบเมื่อไหร่ ฉีดยาถ่ายพยาธิทุกๆ เดือนครึ่งเมื่อนั้น
    หมาตัวนี้เสริมไก่ดิบมาตั้งแต่เล็กจนโต โครงสร้างการเจริญเติบโตก็ถือในขั้นว่าดีมาก
    ไฟล์แนบ
    DSC09041.JPG 112K
  • ไข่แดงเก็บไว้ให้พี่มาร์คเจาะครับ555 ล้อเล่นนะพี่ ผมจะให้ตัวเมียอีกตัวนะครับ ถ้าไม่มีเราก็เก็บให้หมาแถวๆบ้านหรือหมาจรจัดก็ได้ครับ
  • นั่นว่าแล้ว!!! ต้องมีใครได้ผลประโยชน์จากไข่แดง...:013:
  • กระดูกโครงไก่ไม่เป็นอันตรายเหรอครับ
    ถ้าไม่อันตรายจะให้ไอ้ตัวที่บ้านกินแบบนี้มั่ง
  • ถ้าเสริมไก่ดิบไม่เป็นอันตรายครับ ดีต่อสุนัขด้วยซํ้า แต่ถ้าสุกกระดูกจะเป็นคล้ายเสี้ยนหรือเข็มทิ่งแทงท้องหมา
    แต่ต้องเลือกไก่สดจากร้านที่มีมารตราฐาน เพราะทุกวันนี้พ่อค้าได้นําสารเคมีต่างๆ นาๆ มาใส่ในตัวไก่มากยิ่งขื้น
  • เบิกหล่ออะ ช้อบชอบ...
  • รูปหล่อๆ เจ้าเบิกมีเยอะครับ Angie...:015:
    ไฟล์แนบ
    DSC08399 - Copy (2).JPG 123K
    DSC08690.JPG 115K
  • วันนี้วันเทศกาลกินไก่งวง Thanksgiving เจ้าเบิกโชคดีที่ได้ส่วนแบ่งสองชิ้น หน้าตาตื่นเต้นสุดๆ เพราะไม่เคยกินไก่งวงมาก่อน...:020:
    ไฟล์แนบ
    DSC09119.JPG 96K
    DSC091082.JPG 115K
    DSC09117.JPG 120K
  • ยาถ่ายพยาธิ์ มันฆ่าพยาธิ์ได้ แสดงว่ามันต้องมีอันตรายและมีผลข้างเคียงต่อตัวหมาด้วยเช่นกัน
    เท่าที่ทราบมา การใช้มากเกินก็มีพิษต่อไต ทำให้ไตต้องทำงานหนักขึ้น ดังนั้นควรใช้ภายใต้คำแนะนำของหมอครับ

ไม่แน่ใจว่าหมอแนะนำให้เว้นช่วงประมาณสองเดือนหรือเปล่า ลองอ่านฉลากยาดูนะครับ
  • เป็นตัวยาถ่ายพยาธิ์นําเข้าจากประเทศอังกฤษครับ ถ้าจําไม่ผิดหมอแนะนําให้เว้นช่วงอย่างน้อยหนึ่งเดือน แต่ผมเลือกเดือนครึ่งครับ...