ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สิ่งที่คนไทยควรภาคภูมิใจที่สุด ตลอดปี 2010
  • สาวไทยไปชนะการวิ่ง 4x100 เมตรหญิงที่ประเทศจีน
    เห็นแล้วประทับใจพร้อมตื้นตันใจสุดๆ ครับ... :024:

http://www.youtube.com/watch?v=UnYvZ5wUROw
  • เสียดายไม่ได้ดูตอนแข่ง สุดยอดจริงๆเลยท่านเต็ก วิ่งตับแตกดีจริงๆเลย

ไม้สุดท้ายนี่สปีดตอนปลายนี่ไม่มีหมดจริงๆเลย :m001::m001::m001:
  • ครับ ไม้สุดท้ายแซงได้อย่างสะใจมาก...:005:
  • :m001:สุดยอดเลยครับสาวไทย ทีมชายก็เช่นกัน ทำเต็มที่
  • โครตสะใจ ตอนที่ไม้ 4 วิ่งแซงจีนครับ
  • แอบรักไม้แรกอะ....
  • สุดยอด สาวที่ไวที่สุดในเกมส์ ทีมนี้เป็นทีมที่ทำไม้หลุดมือ
    คราวที่แล้วอ่ะป่าว ถ้าใช่ พวกคุณสุดยอดที่ลบภาพเก่าทิ้ง
    แบบไม่เหลืออะไรเลย

:006::006::006:
  • ไม้แรกหุ่นดีใช่มะครับ
  • คนไทยถ้าตั้งใจทำอะไร ไม่แพ้ชาติใดในโลกครับ
  • คนแรกน่ารักหุ่นดีมาก แววตามีความพร้อม มั่นใจ และความเป็นผู้นํา ครับเซ็ตเลย...:015::039:
  • ครบเซ็ตเลย ครับพี่เต็ก.... ไม่ใช่ครับเซ็ต พูดเพราะจนติดเป็นนิสัย ชิมิพี่ ครับอย่างเดียว:015:
  • มีมั่งบางครั้งบางคราวครับท่านหล้า...:013: