ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

!!!!!SOLJAH BOY(PATRIOT BULLIES)X(LADY KAKA
  • พ่อsoljah boy แม่ lady kaka ครับ

พ่อจากPATRIOT BULLIES แม่ได้มาจากPARKWAY BULLYเป็นลูกJUICY

สนใจติดต่อ0847733327 เป๋ ครับ หรือทางเมล coach4455@hotmail.com ครับ

ขอขอบคุณพี่โฟล์ค พี่อร สำหรับพ่อพันธ์สวยๆครับ ขอบคุณ คุณปู สำหรับเจ้าlady kaka ครับ

มีคลิปด้วยนะครับ จะได้เห็นการเคลื่อนไหวของลูกหมา ได้เห็นทุกมุมครับ

พ่อกับแม่ครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_6611.jpg 40K
    imagesCAV5KWT5.jpg 11K
    images.jpg 10K
    DSCF1393.JPG 40K
    DSCF1388.JPG 43K
  • juicy พ่อ lady kaka
    ไฟล์แนบ
    mContent_Image1122552202506.jpg 21K
    Juicy01.jpg 19K
  • m1
    ไฟล์แนบ
    DSCF1909.JPG 67K
    DSCF1910.JPG 42K
    DSCF1902.JPG 41K
    DSCF1900.JPG 54K
  • m2
    ไฟล์แนบ
    DSCF1925.JPG 69K
    DSCF1926.JPG 41K
    DSCF1917.JPG 52K
    DSCF1928.JPG 38K
    DSCF1965.JPG 52K
  • m3
    ไฟล์แนบ
    DSCF1937.JPG 70K
    DSCF1940.JPG 50K
    DSCF1932.JPG 35K
    DSCF1969.JPG 43K
    DSCF1938.JPG 49K
  • m4
    ไฟล์แนบ
    DSCF1898.JPG 66K
    DSCF1896.JPG 42K
    DSCF1895.JPG 44K
  • mix
    ไฟล์แนบ
    DSCF1967.JPG 54K
    DSCF1966.JPG 46K
    DSCF1963.JPG 43K
  • โซลจาบอยเป็บูลลี่ที่ผมปลื้มมากที่สุด กล้ามเนื้อล้วนๆไม่มีไขมัน
    เปิดราคาก็ไม่สูงมาก ถ้าอยู่กับคอกดังๆ ห้าหมื่นขึ้นแน่ ผมเดา m1 ไปก่อน
  • moving
    http://www.youtube.com/watch?v=Y8XpH5v8ado
  • ขอบคุณครับพี่ หมาผมผมให้อาหารเต็มที่ แต่เต็มที่ในที่นี้คือ ไข่บดกับอาหารเม็ด นม

กิน อิ่มแค่ไหนแค่นั้น หมาผมจะท้องไม่ป่อง แต่จะหนาแน่นไปทั้งตัวครับ อยากดูหมา

ตัวเป็นๆมาดูได้ครับที่สระบุรี ครับ
  • หมวดยิ่งดูยิ่งชอบว่ะ เนื้อตัวแน่นดีจัง พี่ขอจองไว้ก่อนได้ไหม อย่าเพิ่งปล่อยตัวแรกนะ เอ็มสามก็น่าสน หัวไหล่มันแบบนั้นเลยใช่ไหม
    ตอนนี้พี่ลุ้นลูกไอ้บิซจูเนี่ยร์อยู่ จะเอาหมาเข้าบ้านทั้งทีอยากเอาแบบทีเดียวจบครับ หมาไม่อัดอาหารแบบนี้มันดูง่าย พี่ไม่ชอบหมาท้องป่องครับ มันหลอกตา
    อาจจะเอามาเลี้ยงทั้งคู่ตัวไหนสวยน้อยกว่าค่อยปล่อยออก เห็นราคาแล้วโดนจะขอจองเอามาลุ้นเล่นๆ
  • ได้เลยครับพี่ จัดให้ครับ
  • นี่ละคับเป็นหมาที่รอคอย กระดูกใหญ่หัวไหล่ใหญ่แน่นไปทั้งตัว คงจะเหมือนพ่อมันเจ้าsoljah boy แน่ๆ
    เห็นแล้วอยากได้เลยคับหมวด หมาในฝันเลยแบบนี้ สุโค่ยๆๆๆ
  • อยากเห็นพี่ Mark เล่นหมาบูลมานานแล้ว อาจไม่ค่อยชินตาแต่คงเทห์ไปอีกแบบ...:020:
  • ขอบคุณครับคุณvakim ตอนแรกจะรอให้2เดือนครึ่ง ค่อยเปิดตัวแต่รอไม่ไหวและครับ

อ่อลืมบอกไปเลยครับ ลูกหมาเกิด18/10/53 ตอนนี้ก็50 วันครับ พร้อมใบUKCครับ
  • ขอบคุณครับพี่บัง คุณเต็กได้เห็นแน่เร็วๆนี้ครับ 555
  • ขอชื่นชมเลยที่ทำเป็นคลิบให้ลูกค้าดู น่าจะเป็นคนแรกนะที่ทำแบบนี้ แฟร์ดี ลูกค้าตัดสินใจง่าย
    ยิ่งลูกหมาไม่อัดอาหารมายิ่งแฟร์ครับ อยากให้คอกอื่นดูไว้เป็นตัวอย่าง หากมั่นใจในคุณภาพก็อย่ากลัวที่จะพรีเซนต์
    หมาสวยไม่สวย ผมเชื่อว่าถ้าลงให้ดูจะจะแบบนี้ คงดูกันเองออกนะครับ ไม่ต้องโม้มาก รูปภาพมันแทนคำอธิบายได้อยู่แล้ว

ลงรูปพ่อแม่ ถ่ายรูปเห็นกันชัดๆทุกมุม บอกราคามาเลย มีคลิบด้วย คนต่างจังหวัดก็ตัดสินใจง่าย
    ยุคนี้มันยุดไฮเทคแล้ว อะไรที่อำนวยความสะดวกให้ลูกค้าได้ก็ควรทำ สนับสนุนครับ
  • ท่านเต็ก ลูกร้องจะเลี้ยงชิวาว่า แต่พี่พยายามให้เขาลองบูลลี่ก่อน
  • สุดติ่งคับ
  • สวยครับ
  • สวยวะเป๋ กุก้อว่าน่าจะใช่ มิง กะจะถามหลายทีแล้ว

ไว้พรุ้งนี้กุโทรหา

เชษฐ์ เอง สาด ดด (ไอ้จก) ฮ่าๆๆๆ
  • โปร่งใสสุดๆๆ ทำแบบนี้ดีคับจะเอาไปทำบ้างไม่ต้องโปรโมตกันมากมายคับ คุณภาพอยู่ที่ตัวมันและสายเลือดคับ
  • หมวดไปงานลบรีปล่าวคับ ถ้าไปเราคงได้ดิ้งกันอีกนะคับที่ D1 ยังคุยกันไม่รู้เรื่องเลยเมาซะก่อน
  • เดี๊ยวขายลูกหมาชุดหน้า...ขอทำบ้างดีกว่า...อิอิ
  • ผมสนับสนุนนะครับ คนที่พยายามทำอะไรให้โปร่งใสมากที่สุด ให้ความเป็นธรรมกับลูกค้าแบบนี้
    ผู้ขายทุกคนควรเอาเป็นแบบอย่าง การให้ข้อมูลสินค้าให้ครบมากที่สุด มันคือการแสดงความบริสุทธิใจ
    ผู้ซื้อเมื่อได้รับข้อมูลตามสมควรแล้วก็สามารถตัดสินใจซื้อได้ง่าย และจะได้ไม่ต้องมาทะเลาะกันที่หลัง

ผมสัณนิฐานไว้ก่อนเลย ผู้ขายที่ไม่ค่อยชอบให้ข้อมูลแก่ลูกค้า มันจะมีอะไรแอบแฝงเสมอครับ
  • :063:ตัวดีทุกตัวเลยครับ หัวไหล่ บั้นท้าย มีมาครบ หน้ากับแววตาตามแบบฉบับโซจา บอย ลูกหมาคุณภาพ ยินดีด้วยครับหมวด:063:
  • เนื้อตัวแน่นเต็มไปด้วยเนื้อ ไม่ย้วยเพราะไขมัน มันเหมือนลูกโป่งใส่น้ำ
    ลูกหมาแบบนี้มันดูง่าย ไม่หลอกตาครับ ผมสนับสนุนแบบนี้ จะได้ไม่ทะเลาะกัน
  • M4 สงสัยตัวเล็กสุด แต่ชอบมันตรงถุงเท้ามันเท่ากันดี

ราคาก็ไม่แรงด้วย
  • 555 น้าฝีชอบเหมือนผมเลย
  • น่ารักทุกตัวเลยค่า
  • 35000 บามดูดีๆก่อน เพ่งมองดูที่ตัวลูกหมาดูทั่วๆ สืบค้นการจ่ายลูกเก่าๆ
  • เสียดายเอ็มสี่ ว่าจะแนะนำให้เพื่อน รู้สึกว่าโดนปาดหน้าไปแล้ว
    หมวดแกบอกว่าตัวมันเล็กสุด ก็เลยขายถูก กลุ้มเลยกรู
    ไอ้บิซก็เล็กสุดในคอก โตมาดันกลายเป็นหมาเทพ
  • ขอบคุณทุกๆท่านครับ ขอบคุณมาก

พี่บอยวันนั้นคุยกันตั้งเยอะสงสัยพี่เมาจริงๆ555

เชษไหนผมไม่รู้จัก รู้จักแต่ไอ้จก55

เจ้าตัวเล็กน่ารักสุดแล้วก็อ้อนที่สุดด้วยครับ

ผมถ่ายคลิปเพราะอยากให้เห็นครบนะครับ

กลัวคนว่าถ่ายแต่หน้า ใช้มุมกล้อง ขุนหมาให้อ้วน

ผมมั่นใจหมาผมเลยถ่ายซะเลยครับ แหวกแนวดีผมชอบ555

ตอนนี้ก็มีM1มีคนโทรมาจองไว้ m4มีคนมาดูบ่ายนี้ถ้าถูกใจเอาเลยครับ

m2m3ก็มีคนสนใจอยู่แต่ยังไม่มีเวลามาดูยังไงๆเดี๋ยวอัพเดทให้ผู้ที่สนใจเรื่อยๆนะครับ
  • โทษทีไม่เห็นของพี่หนึ่ง ทำเลยครับพี่ จะได้โชว์ของดีให้เต็มๆตาเลยพี่ 55
  • ถ้าm4 เป็นตัวเมียเสร็จผมแน่
  • ขอดูผลงานการจ่ายลูกของ SOLJAH BOY เพื่อประกอบการตัดสินใจหน่อยครับ
  • อ้าวแล้วไอ้สองสามตัวที่ลงให้ดูมันไม่ใช่ลูกโซจาบอยหรือ
    จะแขวะอะไรเขาอีกละครับ เขาก็ลงใหดูทุกแง่มุมแล้ว รูปก็มี คลิปก็มี ราคาก็บอก

อยากดูลูกกับแม่อื่นก็ไปหาดูเองซิ มันไม่ใช่หน้าที่ของคณเป๋ที่ต้องหามาให้คุณดู
    เห็นเขี่ยเรื่องนี้สองทีแล้ว จะเล่นใครก็เล่นเป็นคนๆ แยกแยะหน่อย เริ่มรำคาญว่ะ

แบบนี้เรียกผีไม่สร้างสรรค์ จะเล่นโซจาบอยก็ไปตั้งกระทู้ใหม่ขึ้นมาเลย
    แล้วก็ไปค้นลูกๆมันมา แล้วก็วิจารณ์เป็นรายตัวเลย ถ้าจะถล่มมัน โจทย์เก่ากันแหง๋ๆ
    แต่มาแบบนี้ นิสัยลูกผู้ชายเขาไม่ทำกัน ก็เห็นๆอยู่ลูกหมาชุดนี้มันเป็นอย่างไร เขาก็ลงให้ดูแล้ว
    จะถามหาลูกชุดอื่นทำแปะอะไร ถ้าอยากเห็นก็ไปหาดูเอง ไม่ได้จะซื้อแต่เป่วน ทำตัวน่าเบื่อหน่าย
  • ที่ยังอยู่มีตัวไหนมั่งคับ gto_439@hotmail.com 087-2828208 จะทันมั้ยคับ
  • m4 ไปแล้วครับ เหลือm1 จองแล้วแต่ยังไม่ได้วางมัดจำ m2 m3 ยังอยู่ครับ ก็มีคนสนใจจะเข้ามาดูอยู่ครับ
  • ช่วงนี้จุ้ยซี่แรงเหลือเกิน ลูกสุนัขสวยมากครับ
    ไฟล์แนบ
    20090101013529_20071204191053_juice.jpg 46K
  • ขอบคุณครับพี่กล้า juicyมาแว้ววววว
  • ขอให้หมดเร็วๆนะคับหมวด สวยๆแบบนี้สุโค่ยจิงเจ้าm1
  • ลูกหมา ไม่ได้เลือดพ่อ ได้เลือดตามาก็ยังดี แต่มั่นใจว่าไม่น่าหลุดครับ
    ถ้าไม่ติดลูกไอ้บิซน้อยจูเนี่ยร์ คงได้เกี่ยวมาสักตัว ชอบกล้ามเนื้อโซจาบอยจริงๆครับ
  • ลบคำว่าไอ้ควายทิ้งทำไมล่ะครับ
  • m1 ไปแล้วนะครับ m4ยังอยู่นะครับ คนจองเปลี่ยนใจจะขอเข้ามาดูหมาทั้งหมดก่อนนะครับ
  • :015::065::065::063:
  • ผมละอยากมีตัวเมียให้คุณr2 จัง ขอบคุณครับ
  • เอ็มสี่ยังอยู่อีกหรือ ใครกำลังมองหาลูกหมาราคาย่อมเยาอยากให้พิจารณาดู อาจจะฟลุคก็ได้ ผมดูมันก็ไม่ได้ขี้เหล่อะไรมาก
    แต่ถ้าจะแนะนำจริงๆอยากให้เข้าไปดูตัวเป็นๆเลย จะได้เปรียบเทียบกันได้ ระหว่างตัวราคาสามหมื่นห้ากับหมื่นห้า ต่างกันสองหมื่นผิดกันอย่างไร
    ซื้อหมาอย่าดูแค่รูปภาพ ถ้าทำได้อยากแนะนำให้ไปดูตัวจริง จะได้เห็นอารมณ์ การเคลื่อนไหว สุขภาพจิต การเลี้ยงดู ฯลฯ

ที่ลบคำว่า ไอ้ฟายออก เพราะดูแล้วไม่สุภาพต่อท่านอื่นๆที่เข้ามาอ่านครับ ผมเขียนว่าไอ้ฟาย ไม่ใช่ใช่ไอ้ควาย
    แต่สำหรับผีป่วนอย่างมรึง คำว่า ไอ้ควาย เหมาะสมที่สุดแล้วครับ คราวนี้หายสงสัยหรือยัง สาดดดดดดดดดดด
  • 555พี่หายป่วยแล้วเหรอครับ ตอนนี้m4 กำลังรอคอนเฟริมเย็นนี้ครับ เค้าเห็นตอนเอาไปงานลพบุรีแล้วครับ
  • อ้าวเอาไปงานมาด้วย แล้วไม่ให้พี่ดู