ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

UPDATE RED-KHOH 7 MONTH/JULONG SON
  • ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ เรียกเป็นไทย โค๊ะ /มาจากภาษาทางเหนือ
    ไฟล์แนบ
    khoh-7-month-4.jpg 99K
  • 7 เดือน 37 KG/
    ไฟล์แนบ
    khoh-7-month-3.jpg 95K
    khoh-7-month-2.jpg 99K
    khoh-7-month.jpg 98K
    kho.jpg 89K
  • โก๊ะเก๊ะ 555
  • :013:หล่อครับ ภาพสุดท้ายพกอาวุธปลายแหลมด้วย....อิอิ
  • หน้าตายังกับพวกสาย 454รามา3:032::032::032:
  • ภาพคมชัดสวยงามดีครับ
  • สายทางพ่อครับ/แม่ครับ/ขอบคุณสำหรับพื้นที่ดีๆแห่งนี้และพี่มาร์คครับ
    ไฟล์แนบ
    sugar-ped.jpg 110K
    Julong-ped.jpg 107K
  • สวยดี
    บรรพบุรุษก็มาจากสายนี้หมดเลย หูวววว.
  • หล่อ มาก ๆ ค่ะ
  • สูงเท่าไรครับ 7 เดือน หนักตั้ง 37 กก.
  • ตามนี้เลยครับ
    ไฟล์แนบ
    khoh-7-month-hight 2.jpg 105K
  • สวยมากครับ
  • หน้าเหมือนพ่อมากครับ...
  • ขอบคุณทุกความเห็นครับ
  • เลี้ยงได้ดีจริงๆ ครับพี่ ถ่ายรูปก็โดนวันไหนมาเทียวชลบุรี แวะถ่ายรูปหมาผมบ้างนะครับ :006:
  • พี่ว่าจะไปกับคิงส์ครับแจ๊ค /แล้วเจอกัน
    ไฟล์แนบ
    khoh-7-month-5.jpg 84K
  • เห็นรูปแล้วทำให้คิดถึงสโตนโคลครับ กระบอกปากใหญ่สะใจ
    ลูกหมาแค่เจ็ดเดือน ยังน่าจะโตอีกเยอะ ถ้าไม่เจ็บไข้ได้ป่วยเสียก่อน
  • ขอบคุณครับน้าผี ได้ยินถึงคนพูดถึง stonecole บ่อยๆอยากเห็นตัวจริงเหมือนกัน ส่วนเรื่องเจ็บไข้ได้ป่วย ก็พยามดูแลอย่างเต็มที่ครับวิตามิน อาหาร นม พยามไม่ไห้ขาด แต่ยังมีนิสัยขี้กลัวนี่แหละเข้าใจว่าสายนี้น่าจะเป็นเหมือนๆกัน
  • หมาของเราตอนเด็กยังไม่ได้ขวบก็ขี้กลัว พาไปเจอหมาข้างบ้านนอนหงายให้หมาข้างบ้านตลอด ตอนนี้เกือบสองขวบ ไล่กัดหมาข้างบ้านซะขี้แตกฉี่แตกหลายครั้งละ อยากกลับไปขี้กลัวเหมือนเดิม เซ็งจิต
  • โค๊ะ คำเหนือจริงๆมีความหมายไม่ค่อยดีเท่าไหร่นะครับ นิสัยขี้ขลาด หวาดกลัว สำเนาถูกต้องละครับ สโตนโคล แต่ไม่ทุกตัว มั้ง
  • ยังห่างไกลสโตนโคลอีกเยอะ
  • ขอบคุณครับพี่สมพงษ์ / และขอบคุณครับน้าผีจริงๆผมไม่คาดหวังอะไรมากเลยครับและไม่คิดที่จะเปรียบเทียบกับสโตนโคลเลย มันคงเทียบไม่ได้อยู่แล้วครับ อีกอย่างตอนนี้หมาผมพึ่งเจ็ดเดือน เลี้ยงแล้วผมมีความสุขมากเท่านี้ก็ดีที่สุดแล้ว
  • หมาดีไม่ดีน่าจะอยู่ที่เจ้าของมากกว่า ว่าจะหาจุดเด่นและเค้นมันออกมา คงไม่มีหมาตัวไหนสุดยอด สมบูรณ์ แบบ รูปร่าง หน้าตา นิสัย ความสามารถ จริงป่าว ลองหาความสามารถของมันแล้วเราทำ มันส์แน่นอน
  • ขอบคุณครับพี่สมพงษ์ อีกรอบครับ / จุดเด่นและเค้นมันออกมาชอบมากคำนี้ / และขอบคุณสำหรับ comment ทีทำให้ผมมีแรงฮึดที่จะดูแลเขาและเค้นความสามารถของเขาออกมาครับ