ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

จะเอา หมาแดงลง นสพ. กลายเป็น ลายเสือ
  • พอดีน้องๆ นักข่าวมาเที่ยวบ้าน
    เฮ้ยพี่ตัวอะไรวะ หน้าตายังกับมัจจุราชเลย
    ขอเอาไป ประจานให้ชาว โลก ได้รับรู้ได้เป่า
    ได้เลย น้องรัก พี่นี้มีน้อง พิท อยู่ 2 แบบเชิญเลย
    แต่ขอเอา โคโค่ หมาแดง ลูกรัก ลงก่อนนะเฟ้ย
    ได้ช่วยป๋ามาร์ค ปลุกกะแส ยิ่งใกล้ถึง วันแดงเดือดซะด้วย
    ส่วน ทาโร่ ลายเสือ เองถ่ายเก็บ เล่น ๆ ไปก่อน เด๋อ

อิบหาย ทำไมเป็นเช่นนี้
    ไฟล์แนบ
    S5000333.JPG 27K
  • โคโค่ ลูกรอไปก่อนนะ
    พ่อ ทำสร้อย เส้นใหม่ใส่ไปพลางๆก่อน
    ไฟล์แนบ
    S5000307.JPG 41K
  • ขำวะ ข้าได้ลงก่อนเอง
    ฮ่าฮ่า ไอ้หมาแดง แพ้ ลายเสือ
    ไฟล์แนบ
    S5000317.JPG 22K
  • ขำขำๆๆๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    S5000313.JPG 43K
  • อย่าบอกนะว่าไปขอมอไซค์วินปากซอยมา

ถ้าไม่ใช่โซ่ของรถฮาเล่ย์รีบถอดออกเลย เสียหมด หมาแดง มันหมาไฮโซ ฮ่าๆๆ
  • โคโค่ พ่อว่า เองเอาสร้อย สแตนเลสไป ใส่โชว์ก่อน
    เดี๋ยวพ่อเช็ค ข่าวให้ว่าพลพรรคเราจะไปอิงฝ่ายใหน
    ไฟล์แนบ
    S5000325.JPG 45K
    S5000314.JPG 57K
  • กะแสข่าว มันบอกว่า
    ตอนนี้ อะไรที่มันแดงๆ
    พรรครับไม่ได้วะ
    ต้องปลุกปั้น รุ่น ใหม่ไฟแรงๆ
    ไฟล์แนบ
    S5000318.JPG 27K
  • โซ่ ใหม่กิ๊กเลย ป๋า
    ราคา ลงทุนไม่เกิน 200 บ
    เบอร์ 428 หนึ่งเส้น ตัดได้ 2 ตัว เหลือๆ
    แต่ตัดต่อโครตยากเลย
    ไฟล์แนบ
    S5000327.JPG 23K
  • ป๋ามาร์ค
    เดี๋ยวไปดู กะทู้ อันใหม่
    จะให้ดู สิ่งประดิษฐ จากของเหลือใช้ F1
    ไฟล์แนบ
    S5000331.JPG 45K
  • ช่างคิดจริงๆ ชาวพิทบูลเรา

ใส่แล้วก็เท่ห์ดี แต่ไม่รู้เจ้าโคโค่มันจะชอบหรือเปล่า
    ดูแววตามันอยากได้สร้อยทองมากกว่า ฮ่าๆๆ

คุณจุ๊บ วันงานพามาโชว์ตัวหรือเปล่าครับ
  • มีแดง ๆ มาอีกแล้ว หน้าสวย รูปร่างก็ดี :063::065: โดยเฉพาะสร้อยคอนี่สวยดีครับเข้าใจทำนะ :013:
  • ขอบคุณครับ คุณกระทิง

โซ่แท้ๆ ครับ สวยงาม ทนทาน ราคาถูก

แต่มีข้อเสียคือ
    ตัดต่อลำบาก ผมใส่แบบสวมหัวหมา
    มีโอกาส หลุดจากสายจูงได้
    แต่ถ้าต่อให้พอดีไม่หลุดหัว ก็ทำได้
    ผมไม่อยากทำร้ายจิตใจมัน
    กลัวมันต๊กใจเวลาตอกโซ่ ที่ติดกับคอมัน
    แค่นั่งทำโซ่ให้มันเห็น มันมองตลอดเวลา
    ตอกอะไรวะ หนีบอะไรวะพ่อ
  • โอเค ครับ
    คิดว่าเอาหมาแดงไป
    ลายเสือ อด......เพราะชอบอ้วกบนรถ
  • ระวัง มัน กิน ขน นะพี่ โซ่อ่ะครับ ลองกะผมเราบ้างหรือยัง
  • ไม่จะกินหรอก
  • คุณ หยก ครับ
    โซ่ไม่กินขนครับ
    ลองมา 2 อาทิตย์ แล้ว
    แต่มันคม ครับ เวลามันเดิน รูดตัวเรา
    เสียวๆ เลยเอากระดาษทราย น้ำ ลบคมแล้ว
  • อิอิ สร้อยสวยคับ ระวัง สนิม กิน นะ โคโค่
  • ใส่ไปจะเกิดการระคายเคือง เห็นมาแล้ว ครับ ถ้าไม่เป็นไรก็โชคดีครับ