ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• รายละเอียดกิจกรรมในงาน

1. เปิดงาน 16.00 น.
    2. 16.30 น.- 17.30 น. 5 บูธแรก นำสุนัขโชว์บนเวที บูธละ 5-10 นาที
    พร้อมรับถ้วยและโบว์ที่ระลึกสำหรับเจ้าของและพิทบูล

3. คั่นโชว์ด้วย คุณมาร์ค กับ BJ (พิทบูล) ให้ความรู้เกี่ยวกับ หมาพิทบูล
    และแจกรางวัลตอบคำถามจากผู้ที่มาร่วมงาน

4. 18.00 น.- 18.30 น. บูธที่ 6-10 นำสุนัขโชว์ บูธละ 5-10 นาทีเช่นกัน
    พร้อมรับถ้วยและโบว์ที่ระลึกสำหรับเจ้าของและพิทบูล

5. คั่นด้วยการโชว์จาก ศูนย์ D1ไจแอนท์ โชวเชื่อฟังคำสั่ง
    และแจกรางวัลตอบคำถามจากผู้ที่มาร่วมงาน และแจกรางวัลจากหางบัตร

6. 19.00 น. - 19.30 น. บูธที่ 11-15 นำสุนัขโชว์ บูธละ 5-10 นาทีเช่นกัน

7. 19.50 น. ชมสุนัขตามบูธ คณะจัดงาน

8. 20.30 น. แจกรางวัล Best in Show สำหรับสุนักที่มาในงาน
    แจกรางวัล popular vote สำหรับสุนัขที่ขึ้นเวที
    แจกรางวัล Miss pitbull ส่งสาวงามของแต่ละฟาร์มขึ้นประกวด

9. 21.00 น. รับประทานอาหารโต๊ะจีน ดนตรีและนักร้อง
    10. ปิดงาน
  • ผมอยากให้คุณโปรโมทงาน ว่ามีอะไรยังไงแบบไหน บางคนที่ไม่รู้จะได้รู้
    ไม่ใช่เอาภาพล่อแหลมโชว์ร่องอกขาวๆแบบนี้มาลง ผมน่ะอย่างชอบเลยขาวๆบึ้มๆแบบนี้ เดี๋ยวพอมีคนเขามาลงลามกแซวจะไปว่าเขาอีกเวบหมาลงได้แต่ไม่เข้ากับหัวข้ออยากโชว์ไปเวบอื่นดีกว่ายิ่งกว่านี้เปิดให้เต็มที่

เวลาทำอะไรขอให้รู้ตัวเองซะบ้างนะครับดูหน่อยอีนู๋ ส่อเหลือเกิน
  • เสียดายมาไม่ทัน ขออีกรอบได้ไหมน้องอยากดู
  • ....ก็ต้องขอโทษคุณพี่ผีด้วยนะค่ะ...
    ....พอดีหนูไม่ได้คิดอย่างที่พี่คิด ยังไงก็ขอบคุณแล้วกันค่ะ...
  • แค่เป็นสีสันนาน้าผี
  • สถานที่จัดงานที่ไหนนะครับ
  • ...สถานที่จัดงาน จัดที่ โลตัส ลพบุรีค่ะ...
    ...ยังไงถ้าว่างก็ขอเชิญมาร่วมงานด้วยแล้วกันค่ะ...
  • เอะนี่เราพลาดเหตุการณ์สำคัญอะไรไปหรือเปล่าครับ
  • โคโยตี๊ร่อนกันตอนไหนครับจะได้ไปตอนนั้น
  • เัเ้่เ้่า่เ่เ่เ่พด่
  • อยากให้เชียงใหม่จัดบ้างครับ
  • ขอให้งานสําเร็จลุล่วงไปด้วยดี อยากไปร่วมด้วยแต่คงต้องพลาดตามเคย

เชียงใหม่จัดงานประกวดไป 2 งานในรอบหกเดือน ต่อไปคงได้เห็นงานลากมันส์ๆ
    จากนักกีฬารุ่นใหม่ ผมว่าได้เห็นงานดีๆ ทั่วทุกจังหวัดก็สนุกไปอีกแบบนะครับ
    ไฟล์แนบ
    Cover133 (2)2.jpg 120K
  • อ่ะตอนนี้ลงได้ละ น้องแทดดี้ เมื่อวานพี่เซพไม่ทันจ้า
    ขอรูปเดิมเต็มๆแบบเมื่อวานอยากจะบอกว่าน้องแทดดี้น่ารักมากๆ อย่าไปสนใจผีพวกนั้นเลย ลงให้ดูหน่อยนะจ๊ะงานลพบุรีเจอกันนะครับ
  • งานนี้ต้องขออภัยทางกลุ่ม ลพบุรี ด้วยนะครับเนื่องจากอาการป่วยยังคงหนักหน่วงอยู่จึงไม่สามารถไปร่วมงานได้ แต่อย่างไรทาง บัฟฟาโร่ โบน ก็ได้ส่งน้าจักร และ พี่เรก(พัทยา) ไปร่วมงาน หวังว่างานคงผ่านฉลุย และขอให้ประสพความสำเร็จ นะครับ..

จากใจ Big Chill
    ไฟล์แนบ
    9999992.jpg 76K
  • บิ๊กชิว เขาสร้างภาพ อย่าไปเชื่อ เมื่อคืนยังซดกันอยู่เลย

อาการป่วยแบบนี้เขาเรียกป่วยการเมือง เพราะไม่ให้ความร่วมมือ
    งานแต่งงานบิกชิวรอบสอง พี่น้องลพบุรีอย่ามานะครับ
  • สร้างภาพๆๆๆ ชัวร์ๆๆๆ 555 :o016:
  • สาดไอ้บิวไอ้ตอแหลเมื่อวานมึงยังชวนกูไปนั่งดูสาวๆอยู่แล้วชุดคนป่วย ร.พไหนว่ะแต่งแบบนี้หืออ

ไอ้ปลวกไม้ไผ่
  • เหลียง... กูมันนักรบหัวใจPIT ไม่มีหลอกเว๊ย จะให้มาใส่ชุดอย่างกะเครื่องแบบศรีธันญาเหมือนมึง..!!
    งานนี้ไม่มีสร้างภาพ แต่มันไม่ไหวจริงๆ Big Chill ไปแล้วต้องมันส์ ไปแบบโทรมๆ ไม่ใช่และ ขอรักษาตัวอยู่บ้านซักพักแล้วกันพี่-น้อง
  • ตกลงกันไม่ได้ว่าจะพาใครไปมากกว่า ฮิ้วๆๆๆๆๆๆ
  • งานนี้ สงสัยจะพลาด ติดชี้แจงกติกา การแข่งขันแรลลี่ ของโรงงาน จะเสร็จกี่โมงยังไม่รู้ อดพาเจ้าบู้ไปอาละวาดเลย แต่ฝากน้องเต๋า สระบุรี กับ น้องสมิง บ้านไร่ ไปเที่ยวเพื่อแล้ว ตอนนี้งานคงเริ่มแล้ว เสร็จไวคงได้เจอกันครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC02345.JPG 58K
  • งานหนุกมากกกกกกก
  • เย้
    ไฟล์แนบ
    mark1.jpg 119K
  • บนเวที ของกลุมพิทปทุม
    ไฟล์แนบ
    prathum.jpg 112K
  • เกือบมีเฮ 5555
    ไฟล์แนบ
    aaa.jpg 98K
  • ขอขอบคุณ เจ้าภาพลพบุรี และ โตโต้ ยุดยาที่โทรชวนป้าพรกะสว.โก้งจ้า
    ไฟล์แนบ
    perfect1.jpg 95K
    aaa3.jpg 112K
    aaa2.jpg 108K
  • http://www.youtube.com/watch?v=tO_W1mWObuE
  • ยินดีด้วยครับ
    เห็นรอยยิ้มของทุกๆคน ก็เดาได้เลยว่างานออกมาดีแน่ๆ
    ตัวผมเองต้องขอโทษด้วย ที่ไม่ได้ไปร่วมงานนี้
    เนื่องจากที่โรงงานของผม วันนี้รวมทั้งเมื่อวานต้องเร่งงานเพื่อส่งลูกค้าให้ทันก่อนปีใหม่
    ไม่ได้หยุดพักกันเลย

ปีหน้าทางลพบุรี คงมีอะไรดีๆให้ดู ออกมาแจ่มๆอีกแน่นอน ผมมั่นใจ กลุ่มนี้ มาแรง ชม.นี้ :063:
    ไฟล์แนบ
    IMG_5007.jpg 65K
  • เมาโคตร เจ้าภาพดูแลเป็นอย่างดี กว่าจะกลับถึงโรงแรมตีสามกว่าๆ
    เข้าห้องได้พุ่งลงเตียงนอนแบบเต็มยศ มาฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ มาก

ขอบคุณพี่น้องทุกท่าน งานนี้คำติไม่มี มีแต่คำชมคำ
    จัดงานครั้งแรกได้ขนาดนี้ ถือว่าเจ๋งแล้วครับ
  • เจโร ปทุม :039::039::039: