ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• หลังจากกิน แล้ว กรู ก็ต้อง เก็บ ขี้
    ถุงใส่อาหาร ก็เหลือ (ยังไม่รู้ว่าแลกของได้ ซวยโครเลย)
    เอาใจ สาระพัด นี้แหละ เสน่ห์ พิทบลู
    เอา มาดูซิวะ ทำอะไรได้บ้าง
    ไฟล์แนบ
    S5000310.JPG 70K
  • วัสดุเหลือใช้ กันความร้อนก็ได้
    ป๋ามาร์คชอบใจบ่ กินก็ได้ ทำกรงก็ได้
    เลยอดแลกเสื้อเลยตู เอาไปทำกรงหมดแล้ว
    เมื่อต้นเดือน ก็ดันไปซื้อตุนอีกหลายกระสอบ
    ก่อนจะแจกแก้วซะอีก

ขอกันตรงๆ เลยป๋า เสื้อ 1 ตัวจะไปเอาวันงาน
    เดี๋ยวพา โคโค่ หมาแดง ลูกหลาน สโตนโคล กะ เฮลบอย
    ไปให้ป๋า สอน วิธี ลากเด็ก?
    ไฟล์แนบ
    S5000320.JPG 56K
    S50003132.JPG 43K
  • ไอ้ตัวขวาหน้าบึ้งเชียวนะ
  • ได้เลยครับคุณจุ๊บ เจอกันวันงานนะครับ
  • ขอบคุณครับ

แล้วเจอกันวันงาน

ช่วงนี้น่าจะลงแผนที่ อีกครั้งนะครับ
    คิดว่าคนไปไมค่อยถูก หลายท่าน

คุณพิท ครับ มันหน้าบึง
    เพราะเพิ่งเอาโซ่ใหม่ คล้องคอมันครับ
    สงสัยหนักคอ
  • พี่จุ๊บทาโร่หนักเท่าไหร่แล้วคับ
    ช่วยอัฟรูปชัดๆได้มั้ยคับ
  • น้ำหนัก หลังลง นสพ. ประมาณ 15 โล
    รูปทาโร่ คุณ โจโจ่ ไปดูที่กะทู้ 1954 ชัดๆเลย