ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เจโร อ้วนไปป่าวครับ
  • ติชมได้เลยครับ
    ไฟล์แนบ
    170.jpg 69K
  • จากรูปผมว่าอวบไปนิดครับ รีดไขมันซักนิดถ้าจะดีครับ
  • แล้วแต่คนชอบนะครับ แต่ผมว่ามันอ้วนเลยละไม่อวบละครับ อิอิ ลดดีกว่าา หมามันจะได้สบายตัวด้วยครับ เอาสมสวนดีกว่าครับ
  • อ้วนเกิ๊นนนนนนนนนนนน หมาก็เหมือนคนแหละครับไม่ดีต่อสุขภาพ
  • ขอบคุณสำหรับคำติชม คงต้องพาเต้นแอโรบิคแถวหน้าเทศบาลทุกวัน อิ อิ
  • ลดหน่อยพี่ต้นสวยแน่555
  • ลดไม่ลงเลยน้อง กินเก่งเหลือเกิน:016:
  • โฮ๊ะๆๆๆๆๆ ดีนะที่ยังเดินได้
  • สมบูรณ์ไป นิดส นึงนะผมว่า:013::013::013:
  • ให้น้อยๆเลยพี่ท่านง่ายนิดเดียว
    พาไปว่ายน้ำเลยลดลงแน่
    ไฟล์แนบ
    jik2.jpg 104K
  • ตามท่านมุกอีกแรงครับพี่ นอกจากลดลงบ้างแล้ว ยังได้กล้ามเนื้อที่กระชับขึ้นมาอีก
    ไม่เสี่ยงกับหมาฮีตสโตรค และ ลดอาการอักเสบจากการออกกำลังกายได้ด้วยครับพี่

:m001:

พี่แฟนผมถามว่า เลี้ยงยังไง ทำไมเจ้าเจโรถึงขนนุ่มดุจใยใหมยังงี้เนี้ย..:o027:
  • อาบน้ำสัปดาห์ละครั้ง นวดตัวด้วยน้ำมันมะพร้าว สัก 20 นาที ปล่อยให้ไปวิ่งเล่นคลุกฝุ่นจนแห้ง เช็ดด้วยผ้าสะอาด แปรงขนด้วยแปรงพลาสติกนุ่ม ผมเห็นคนเลี้ยงทำแบบนี้สม่ำเสมอ แต่บางครั้งก็เป็นโรคผิวหนัง แต่ก็ให้ยาก็หายนะ
  • โอววว์ อวบมากๆเลยครับท่าน ลดหน่อยก็ดีครับ
  • หุ่นแบบป้า เจ-โล ตัวจริงเลยอะค่ะ 555
  • ...SNIPER ชอบสาวอวบค่ะ..
  • อ้วนมากๆครับ