ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

BURGH'S UNSTOPPABLE (เชียงใหม่ Muscle)...
  • เห็นกิจกรรมเล่นกล้ามเงียบไปพักนึง เลยเอาวีดีโอการออกกําลังกายสั้นๆ เบาๆ

ของเจ้าเบิกพร้อมเพลงมากระตุ้นกันครับ กว่าจะได้กล้ามขึ้นขนาดนี้ยอมรับว่าเหนื่อยมาก

เพราะผมต้องการให้กล้ามของหมาตัวนี้ออกมาแนวสไตล์บึกบึน แบบวัวกระทิงหรือ

ไม่ก็นักอเมริกันฟุตบอลอะไรทํานองนั้น แต่ในที่สุดมันก็ออกมาตามที่ผมคาดหวังไว้

ภาพอาจมึดนิดนึงพอดูได้ ไปชมกันเลยดีกว่า แนะนําให้ดูด้วยระบบ HD ชัดแน่นอนครับ...:020:

http://www.youtube.com/watch?v=G2hCGgb1zls
  • ไม่รู้จะคอมเมนท์อะไรดีนะครับท่านเต็ก
    เจ้าเบิร์กนี่สุดๆจริงๆ ชอบๆครับท่านเต็ก

ทั้งหมา ทั้งมิวสิค ลงตัวครับ :m001::m001::m001:
  • อ้าว!!! ยังไม่นอนเหมือนกันเหรอครับ...:041::013:
  • ผมก็ตั้งใจจะทำ นัง Yally B ให้มีกล้าม เเบบนั้นเหมือนกัน ครับท่าน
    ไฟล์แนบ
    DSCF2720.JPG 93K
  • เยี่ยมครับ วิ่งเองเลยเก่งโครต
  • เบิกจ๋า ลิ้นจะยาวแตะเครื่องวิ่งแล้วนะน่ะ 555
  • ถ้าโครงสร้างอย่าง Yally B ได้ฟิตเต็มที่ ต้องออกมาสวยแน่นอนครับ เป็นกระทิงแดงไปเลย...
  • เยี่ยมครับคุณเต๊ก :063::063::063::063:
  • ผมอยากมีกล้ามมั่งจัง
    ไฟล์แนบ
    IMG_7539.jpg 46K
  • ขอบคุณครับน้าเอก Eastside

หมาเสี่ยแมทกล้ามขื้นได้ครับ แต่น่าจะยากพอสมควร เพราะบูลลี่สุดๆ...:015:
  • เพลงไร ของ eminem อ่ะครับ เพราะครับชื่อเพลงไรครับรู้สึกจะยังไม่มี
  • โฮะ..พี่เต็ก เบิร์ก นี่มันนิ่งได้ใจ จริงๆ ครับพี่....:063::063:
  • เจ้าเบิร์กนี้มันหล่อจริงๆๆ เป็นหมาที่โชคดีมากๆๆ ได้ความรักจากเจ้าของเต็มๆๆ เลี้ยงพิตบูลตัวเดียวมีความสุขที่สุด:005::006:
  • มาเลย ถ้าท่านกล้าพอ สนามเพาะกายยังมีที่ว่างอีกเยอะครับ ฮ่าๆๆๆ
  • กล้าแน่นอนครับพี่ Mark วันไหนฟิตหนักๆ ผมว่ากล้ามเจ้าเบิกไม่น่าจะเป็นสองรองใครในประเทศ...:013:
    แต่ถ้าจะไปประกวดเพาะกายที่พัทยา ต้องหาเวลาพักปลายทางอย่างน้อยสองสามวัน หลังจากเดินทางเกือบ
    พันกิโล เพื่อให้กล้ามเนื้อมันพักฟื้น ไม่งั้นร่างกายคงชํ้าและโทรมเหมือนไปที่ตะพานหินกับนครปฐมครับ...

ชื่อเพลง Drop the World จาก Eminem feat. Lil Wayne ครับคุณ pungpung08

ขอบคุณครับคุณหล้า คุณโต้ง...:020:
    ไฟล์แนบ
    DSC04077.JPG 116K
  • โห........มีรูปคู่กับหนุ่มสุดฮอตด้วย...ขอลงมั่งดิพี่..คริ คริ
    ไฟล์แนบ
    132.jpg 81K
  • รูปนั้นโดนพี่ Mark แต๊ะอั๋งเต็มๆ ด้วยนะครับหนุ่มหล้า...555
  • พี่เค้ามะได้แต๊ะอั๋ง คับพี่ เค้าจับบ่า ผมอยู่ค้าบบบบบ.....บรื๋อออออออออ:o071:
  • สารภาพไปเถอะว่าโดนพี่จับก้นเรียบร้อยแล้ว ฮ่าๆๆๆ
  • อ่ะจ๊ากกกกกกกกกกกกกกกกก...............
  • ฟิตจังนะพี่เต็ก เข้าชิงด้วยอ่ะป่าวเนี่ย
  • อยากเหมือนกันครับตี้ แต่ต้องฟิตให้เห็นกล้ามเนื้อมากกว่านี้อีกหน่อย...