ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Pure bred black American Pit Bull Terrier, Black Ammo, มาแนะนำให้รู้จักครับ ช่วยกันติชมด้วยครับ
  • ตัวนี้ชื่อ Black Ammo ครับ ยังเป็นลูกหมาอยู่ อายุ 5 เดือน นำภาพมาให้ทุกคนชมกันครับ ติชมกันได้ครับ
    ขอบคุณพี่มาร์คสำหรับพื่นที่ดีๆแห่งนี้ครับ:005:
    ไฟล์แนบ
    IMG_8873.JPG 56K
    IMG_8785.JPG 60K
    IMG_8765.JPG 55K
    IMG_8685.JPG 51K
    IMG_8663.JPG 72K
  • อยากเห็นรุ่นใหญ่สีนี้บ้างใครมี ขอดูหน่อยครับ
  • หูใหญ่ดีจัง
  • ตัวนี้ตัวพ่อครับ ชื่อ Hitman ครับ
    ไฟล์แนบ
    jse_Hitman_245.jpg 50K
  • สีดำตอนนี้ชอบเจ้าแทงค์ของหมวดเป๋ครับ สุดติ่ง
    ไฟล์แนบ
    IMG_7855.jpg 29K
  • สุดยอดจริงๆครับพี่ กล้ามเป็นมัดๆสวยมาก ถ้า Ammo โตขึ้นมาได้กล้ามอย่างนั้น จะดีมากเลยครับ
  • ออกกำลังกายเยอะๆครับ ค่อยๆเริ่มตั้งแต่วันนี้เลยครับ
  • เราควรเริ่มตอนกี่เดือนดีครับ สำหรับการออกกำลังกาย
  • สามสี่เดือนก็ทำได้แล้วครับ เริ่มจากเบาๆก่อน อย่าหักโหมในช่วงแรก ทำบ่อยๆก็จะรู้เองว่าควรเพิ่มหรือลดอย่างไร