ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมา 7 เดือน ข้อเข่าหลุดช่วยแนะนำทีครับ
  • ครั้งนี้ครั้งที่ 2 แล้วครับ ครั้งแรกวิ่งเล่นบอลแล้วสไลท์ไปชนรั้วข้อเข้าหลุดรักษาเดือนกว่าๆหาย พาวิ่ง พาออกกำลังกายได้ปกติ มาวันนี้เจอคนเก็บของเก่ามาเก็บของที่ถังขยะหน้าบ้านวิ่งมาจะกระโดดออกข้างนอกให้ได้แต่รั้งมันสูง โดดไป โดดมาลงผิดท่าครับร้องดังอิ๋งๆ มาดูอีกทีเดินยกขาหลังซ้ายแล้ว พาไปหาหมอเขาบอกจุดเดิมที่เคยเป็น ถ้าจะให้หายขาดต้องไปดามเหล็กที่โรงพยาบาลใหญ่ แต่ก็ไม่รู้ว่าจะหายขาดเปล่า ใครมีวิธีดีๆหรือที่ๆรักาได้ชัวส์ๆแนะนำหน่อยครับ บ้านผมอยู่หลังห้างซีคอนสแควร์ครับ แถวอ่อนนุช-ศรีนครินทร์ ขอบคุณครับ
  • หายไวๆๆ นะคับ เอาใจช่วยคับ
  • :025:เอาใจช่วยครับ..หนังชีวิตต้องดูกันยาวๆครับ
  • ผมว่าก็น่าจะต้องผ่าได้วิธีเดียวล่ะนะ ..คล้ายคนล่ะครับ