ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

"THE PITBULL AND THE BULLY" DVD !!!
  • ปั้มออกมาขายอย่างเป็นทางการแล้วครับพี่ๆ น้องๆ ชาวพิทบูลโซน
    เป็นภาพวีดีโอคมชัดของอเมริกันบูลลี่ และบรีดเดอร์จากคอกชั้นนําระดับประเทศ
    ในงานนครปฐม พร้อมเสียง 5.1 Surrond Sound บนความยาวหนึ่งชั่วโมงถ้วน

ราคา 179 บาท ส่งฟรีทั่วประเทศ (ขออนุญาตส่งทุกๆ วันจันทร์และวันพฤหัสเท่านั้นครับ)
    สั่งซื้อโดยการโอนเงินมาในบัญชีออมทรัพย์ กสิกรไทย นายรงศักดิ์ แซ่เฮ้ง
    เลขที่บัญชี 415-229-0301 แล้วช่วยโพสวันเวลาที่โอน ชื่อที่อยู่ผู้รับในกระทู้นี้ด้วยครับ

To Order "The Pitbull And The Bully DVD" (179 baht)
    please transfer money to Kasikorn Bank, # 415-229-0301,
    SaeHeng (Saving) Post your name, address, date and
    time when money was transfer. Then we will ship DVD's to you...:015:

โทร Tel: 081-998-2203 or burghmvp@yahoo.com
    ไฟล์แนบ
    Cover-burgh-1-201210.jpg 124K
    The-pitbull-and-the-bully2.jpg 121K
    DSC00978.JPG 124K
    Cover-burgh-1-201210.jpg 124K
    The-pitbull-and-the-bully2.jpg 121K
    DSC00978.JPG 124K
  • พี่ Mark รบกวนลงในกระทู้สินค้าเพื่อบริจาคสมทบกองทุนช่วยสุนัขให้ผมที เดียวเย็นนี้จะโอน 1,200 บาทระยะหนึ่งปีไปให้ครับ...
  • อีกหนึ่งสินค้า คือผลิตภัณฑ์นําเข้าจากอเมริกา Lube All Plus อาหารเสริมกระดูกและ
    ข้อสําหรับสุนัข ตัวนี้เจ้าเบิกใช้มาแต่เล็ก เลยมีข้อกระดูกที่แข็งแรง และยืนได้ตรงมาก

มาในขนาด 150 ML (5 oz) ราคา 800 บาท ส่งฟรีเช่นเดียวกันครับ...:020:
    ไฟล์แนบ
    Lube All Plus copy.jpg 65K
    DSC02277.JPG 93K
    DSC01176.JPG 123K
    DSC01171.JPG 68K
  • ยังงัยจะติดต่อไปนะคับ ถ้าโอนเสร็จแล้ว อยากด้ายอยากดูคับ ...

สุดท้ายก้อขอให้ต้องสั่งพิมพ์รอบ2 รอบ3 และอีกหลายๆรอบเลยนะคับ เพราะของจะไม่พอขาย (หมายถึงให้ขายดิขายดีคับ)
  • ...
    ไฟล์แนบ
    1149[1].jpg 94K
  • :063: สร้างโดยมืออาชีพ ดูดีแน่ :006:
  • โดย มือ อาชีพ จริงๆๆ

อีกหนึ่ง ผลงาน เยี่ยม ยุทธ์

http://www.youtube.com/watch?v=dW3gGkzJEVM&feature=player_embedded
  • ขอบคุณครับ ผลงานนี้ผมถ่ายทําเอง แต่ตัดต่อและเรียบเรียงโดยหนุ่มจากมหาลัยไฟแรง
    มาฝึกงานที่บริษัทผมด้านศิลปโดยเฉพาะ อนาคตไกลครับคนนี้ ฝากผลงานไว้ด้วยนะครับ...:015:
  • ยินดีด้วยครับ

ช่วงนี้สินค้าดีๆ เกี่ยวกับ PITBULL ออกมาจำหน่ายหลากหลายดีครับ

เป็นผลดีมากๆ ต่อคนที่รัก และเลี้ยง PTBULL
  • ใช่แล้วครับ เป็นผลดีทั้งผู้เลี้ยงและผู้ที่อยากมีความรู้ ก่อนที่จะเลี้ยงด้วยครับ...
  • สําหรับทุกท่านที่โทรมาสั่งเมื่อวานนี้ ได้รับที่อยู่หมดแล้วนะครับ เดี๋ยวพรุ่งนี้เช้าจะรีบส่ง EMS ไปให้...:065::020:
  • :063::063::063:......หนับหนุนๆ คับพี่เต๊ก
  • ขอบคุณที่ช่วยอุดหนุนครับคุณอ๊อฟ วันนี้ได้ส่งทุกออเดอร์ที่สั่งก่อนวันจันทร์แล้วนะครับ

ผมโอน 1,200 บาท สําหรับกระทู้สินค้า 100 บาทต่อเดือนไปให้ราวๆวันที่ 7 แล้วนะพี่ Mark ช่วยเช็คดูทีครับ...
  • ท่านใดที่โอนมาเมื่อเช้านี้ ช่วยแจ้งชื่อที่อยู่ให้ทีนะครับ
  • คุณเต็กอย่าลืมเอามาขายที่งาน Thailand Pitbull Show ห้างพันธุ์ทิพย์ งามวงศ์วานด้วยนะคะ จะไปอุดหนุน ขอบคุณที่ผลิตสินค้าสำหรับพิตบูลให้กับคนรักพิตได้ดูกันค่ะ
  • ด้วยความยินดีครับ ต้องเอาไปแน่นอน แถมรับสั่งจองเวอร์ชั่นสองในงานด้วยครับ...:015:
  • รับของแล้วนะพี่ ........ ขอบคุณมากคับ :063::063::063: ... ช่วงงานประกวดพี่เต๊กน่าจะใส่เพลงผีปอบ เฮ้ย !! ฮิปฮ๊อปหน่อยนะพี่ อิๆๆ
  • ด้วยความยินดีครับคุณอ๊อฟ ตอนนี้ทําเป็นระบบบริษัทเลยใส่เพลงลิขสิทธิ์ดังๆ ไม่ได้
    เดี๋ยวโดนฟ้องในระยะยาว แต่กําชับให้เด็กตัดต่อเน้นคนดังเมืองกาญจนบุรีเป็นพิเศษครับ...:020:
  • คุณเต็กอย่าลืมเอามาจำหน่ายที่งาน Thailand Pitbull Show วันที่ 19 กพ.54 ด้วยนะครับ ได้ข่าวมีหลายคนสนใจอยู่เหมือนกัน คนที่ผลิตผลงานดีๆ อย่างนี้ต้องให้กำลังใจ อ้อ ในงานนี้มีประกวดพริตตี้สาวสวยประจำค่ายชิงรางวัลเงินสด 10,000 บาท ถ้วยรางวัล สายสะพาย อย่าลืมกลุ่มเชียงใหม่ส่งด้วยนะครับ สนุกสนานแน่นอน
  • ได้เลยครับพี่ต๊ะ เดี๋ยวจะติดไปในงาน Thailand Pitbull Show ด้วยซักร้อยสองร้อยแผ่นครับ...
    ไฟล์แนบ
    DSC01245.JPG 121K
  • หมาประกวดเชียงใหม่ตอนนี้ยังเป็นรอง แต่เรื่องสาวงามเจียงใหม่นี้ไม่เป็นสอง
    รองใครครับพี่ต๊ะ แต่รู้สึกว่าสายตาคนยืนตรงกลางเค้าบ่งบอกว่าให้เอาไปแค่คนเดียว...:013:
    ไฟล์แนบ
    DSC09457.JPG 114K
  • งามแต้ๆ เจ้าสาวเจียงใหม่ ต้องส่งสักคนแล้วล่ะคุณเต็กเผื่อโชคดีรับรางวัลชนะเลิศเงินสดห้าพันเชียวนา ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดๆ ทั้งสิ้น กลุ่มเชียงใหม่มาทั้งทีต้องอย่าให้เสียชื่อสาวเหนือนะเจ้า แต่ดูรอยยิ้มของคนยืนตรงกลางก็พอที่จะบอกว่า "อนุญาตเพื่องานนี้อยู่นา"
  • อย่างนั้นก็ต้องพยายามอย่างเต็มที่ ที่จะส่งสาวงามเจียงใหม่ไปประชันให้ได้ครับพี่ต๊ะ...:020:
  • หาเจอหรือยังท่านเต็ก
  • เจอแล้วครับ...
  • โอนให้14 5 54 เวลา 14.00 เอาชุดไหนดีครับ ผมกำลังที่เริ่มเลี้ยงพิทบูลแต่อยากศึกษาก่อนครับ แล้วแต่พี่จะแนะนำ
  • ใครที่ต้องการซื้อวีซีดี หรือ ดีวีดี ชุดนี้ สามารถแวะมาซื้อได้ที่ DogFunPark นะครับ