ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

JUMBOเรดโนส มาแล้วครับ
  • หารูปมาจนได้ครับตัวนี้แหละที่สวยมาก หน้าสั้น กะโหลกใหญ่ ความยาวความสูงได้สัดส่วน กล้ามเป็นมัด เคยเจอมันครั้งแรกที่ ดี-1 ตอนนี้1ขวบแล้ว อยากได้เป็นพ่อพันธ์ ขอความคิดเห็นจากเพื่อนๆหน่อยครับ
    ไฟล์แนบ
    SV300037.jpg 118K
    SV300032.jpg 121K
    SV300031.jpg 118K
    SV300033.jpg 117K
  • โอเคเลยครับเพ่
  • มาช่วย โพสที่ บอร์ดผมด้วยนะ
    www.rednose2008.co.cc
    ไฟล์แนบ
    kuma-12.gif 107K
  • ก็ดูธรรมดา ๆ นะ จมูกแดงแฟนซีหุ่นแบบนี้มีเยอะแยะ ถ้าจะเล่นทั้งที หาพ่อพันธ์ที่เป็นหมาแดงแท้ ๆ ไม่ดีกว่าเหรอ สวย ๆ สายเลือดดี ๆ เพียบ มีให้เลือกทุกขนาด ลองไปดูใน เพดดิกรีออนไลน์ดูนะท่าน เค้าทำไว้ให้แล้ว เป็นประโยชน์มากหลาย
  • ไอ้ผีตัวข้างบนผมเนี่ย ผมว่ามันมาประจำเลยนะ และชอบทำตัวเป็นผู้รู้ ติเค้าไปทั่ว ทำไมไม่แสดงตนล่ะค้าบบบ พี่น้อง
  • ผีเจอกันละครับงานนี้ :o049:
  • :018:ผมว่านะครับ ลองฝึกให้ว่ายน้ำดูบ้าง จะได้กล้ามเนื้อหน้าอกงับ...(เกี่ยวป่าวอ่ะ)ท่ทางจะแหล่มมั๊กๆเลย
  • เช็คไอพีดูได้ไหมคะ จะได้รู้ว่าเป็นเปรตจากสำนักไหน