ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ubc ช่อง 15 อะโลฮ่า ท้าเเดดกับสัตวแพทย์ เรื่องโรคติดต่อพันธุกรรมสุนัข
  • 01.30-02.00 น.
    07.30-08.30 น.
    13.30-14.00 น.

เมือตอนทุ่มครึ่งวันนี้นังดูอยู่ที่บ้านพอดี มีลูกหมาร็อดไวเลอร์อายุ 6 เดือนตัวหนึ่งเป็นโรดทางพันธุ์กรรม
    ไม่สามารถอันฉี่ได้ ต้องได้รับการผ่าตัดที่กินเวลานานถึง 4 ชั่วโมง เเละมีค่าใช้จ่ายถึง 5,000 ดอลลาร์สหรัฐ
    (ลองคิดดูว่าเป็นเงินไทยเท่าไร) ที่สำคัญหากทำการรักษาหมาน้อยตัวนี้ไม่ได้ อาดมีการวางยาให้เขาได้หลับให้สบายครับ

สาเหตุที่มาของโรงทางพันธุกรรมครั้งนี้ เกิดจากการผสมเลือดชิดกันในสายเลือด
    อยากให้เข้าไปชมกันเเละทำความเข้าใจหน่อยท่านทั้งหลาย... ว่าการผสมเลือดที่มีความชิดกันมาก
    มีผลเสียมากกว่าผลดีขนาดไหน
    คลิปนี้แถมให้ครับ boo dog ยัยไข่น้ำที่ร้านครับ

http://www.youtube.com/watch?v=mgJS6_usbO0&feature=mfu_in_order&list=UL
  • เจ๊ง ครับ พี่ กวนได้ใจ 5 5 5
  • ผมว่ามันเป็นโรค พาคินสันหรือเปล่านี่ ฮาดีครับ
  • ดูแล้ว มึนหัว เลย :o024::o024::o024:
  • กินยาส่ายเข้าไปหรือเปล่าครับนี่
  • ฮาดีครับ...