ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

!!!!!UPDATE RED KURUPT@DOG FUN PARK!!!!
  • และแล้ววันนี้ก็มาถึง การฟิตร่างกายโดยการว่ายน้ำ สถานที่ก็ไม่ใช่ที่ไหน นั่นคือ dog fun park ของพี่มุนี่เอง

ตอนแรกมาก็ปล่อยเดินสำรวจพื้นที่ผ่อนคลาย ดันเดินลงสระว่ายน้ำ นึกว่าเป็นพื้นมั้งครับ ว่ายใหญ่เลย ตกใจด้วย

ฮากันยกใหญ่ พอครูมาพี่มุก็ให้มาสอนว่ายน้ำ เกร็งครับ เกร็งกว่าจะว่ายได้ ตัวจะใหญ่กว่าครูอยู่แล้ว555

ก็เริ่มว่ายได้แต่ยังไม่คล่องผมมีธุระซะก่อน ก็เลยต้องมาใหม่คราวหน้า สมัครสมาชิกเรียบร้อย อยากพาเจ้าแท้งมาด้วย แต่กลัว

พังสถานที่เละหมดแน่ๆ 55 ขอขอบคุณพี่มุและแฟนพี่มุด้วยนะครับ ใครชอบสถานที่ที่เหมือนบ้าน เหมือนบ้านตัวเองเลย

ก็ลองมาที่นี่นะครับ สะอาดมาก เป็นสถานที่พักผ่อนได้ทั้งคนทั้งหมาเลยครับ ขอบคุณครับ
    ไฟล์แนบ
    DSCF2107.JPG 40K
    DSCF2109.JPG 32K
    DSCF2114.JPG 34K
    DSCF2130.JPG 33K
    DSCF2123.JPG 33K
  • ได้เวลาสขึ้นมาพักซะที
    ไฟล์แนบ
    DSCF2148.JPG 42K
  • โห..สุดยอดเลยพี่..ชอบตัวนี้มากๆๆ..
  • อาบน้ำพร้อมกลับบ้านครับ เคลิ้มสุดๆ
    ไฟล์แนบ
    DSCF2170.JPG 32K
    DSCF2163.JPG 32K
    DSCF2162.JPG 29K
  • ขอบคุณครับพี่ดาชอบก็ให้พี่บอยมาสู่ขอครับ555

ขออนุญาตไปลั้นลาก่อนนะครับ เหนื่อยมาทั้งวันเลย

สวัสดีครับ
  • หมาสวยบวกกับเจ้าของดูแลดี อย่างนี้อนาคตไกล
  • :o036:หมวดนีเข้าใจหาอะไรมาเล่นนะเบื่อนจิงๆๆพวกมีตังเนียอิจฉาๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆหล่อแล้วยังรักหมาอีก:o036:
  • สวยจริงๆเลยตัวนี้:063::063::063::063:
  • ชอบมากตัวนี้
  • ในรูปยังดูใหญ่ขนาดนี้ ตัวจริงจะใหญ่ขนาดไหน

ดูแล้วคิดถึงตอนสอนเจ้าเบิกว่ายนํ้าใหม่ๆ ครับ...:020:
    ไฟล์แนบ
    DSC02885.JPG 93K
  • เสียดายว่ายน้ำไม่เปน แต่ชอบอาบน้ำ แค่นั้น....เย้!
    ไฟล์แนบ
    STA64233.JPG 91K
  • :006: พี่ pae ตัวเล็กหูเป็นไงมั่งพี่เอามาชมหน่อยซิพี่5555555:013::013:
  • เจ้านี่มันสวยและยังทำตัวน่ารักอีก ปกติสุนัขที่ไป DOG FUN PARK มักจะตื่นเต้น เพราะได้สนุกแต่นี่ดูนิ่งๆเลย ดีที่เลือกที่นี่ครับผมก็เคยใช้บริการเค้าดูแลดีเลยล่ะ และพนักงานก็ไม่กลัวพิทบูลกันแบบเจ้าอื่นเลยล่ะ
  • เสียฟอร์มจิงๆ ว่ายน้ำไม่เป็น ใส่ชูชีพด้วย ฮ่าๆๆๆ

เมื่อไรจะมีลูกออกมาบ้างเว๊ยอยากเห็น หมวดอย่าลืมคัดตัวสวยๆเก็บไว้บ้างนะ
    เจ้านี่มันลูก Kurupt ด้วยนะ ตอนนี้กลับมาดังอีกรอบ เก็บสายมันไว้ไม่ผิดหวังแน่
    ลูกหลานในไทยเพียบ ทำไลน์บรีดออกมาไม่น่าพลาด
  • สวัสดีตอนเช้าครับพี่มาร์ค สวัสดีครับหมวด อย่างที่พี่มาร์คว่าไว้ Red Kurupt นี่ uniqueมากๆ แดงแรงแซงทางโค้งไปเลยนะครับหมวด:033::033::033::041:
  • ชอบมาร์กกิ้งตรงเหนือตาข้างซ้ายจริงๆเลยครับหมวด หน้าตามันน่ารักจริงๆ :o028:
  • ชอบมากเลยตัวเนี๊ยะหล่อมาก :m110:

เห็นหมาหมวดว่ายน้ำแล้วนึกขึ้นได้ มิ๊ตติ๊งวันนี้อยู่ติดทะเลนี่หว่าเดี๋ยวเอาหมาไปเล่นน้ำมั้งดีก่า :m001:
  • ขอบคุณทุกๆท่าน มากๆครับ เพิ่งตื่น มาวจัด รอแม่เจ็บๆแดงๆอยู่ครับพี่มาร์ค เก็บแน่ๆครับ ผลงานการจ่ายลูกสวยซะด้วย

ตอนนี้รอดูผลงานอยู่ครับพี่โฟล์ค แต่unique นี่แปลว่าอะไรหรอครับ ผมแปลไม่ออกอ่ะครับ555 แต่kurupt นี่นิ่งแน่นอนครับ55

เห็นทุกๆคนชอบพาหมาว่ายน้ำก็ดีใจครับ ขอให้เค้าสมบูรณ์ เราทุกๆก็มีความสุขครับ ขอบคุณทุกๆท่านอีกครั้งครับ
  • ขอบคุณครับ หมวดเป๋ ที่ไว้ใจให้เราดูแลเจ้า Redbull

สุดยอดหมาเทพอีกหนึ่งตัว
    ไฟล์แนบ
    IMG_3304.jpg 85K
  • ต้องขอไปเยี่ยมชมตัวจริงสักคราครับ
  • จัดไปกับเรื่อย ๆ กับ Redbull
    วิ่งกันที่แผ่นดินแทบไหว :):013:
    ไฟล์แนบ
    IMG_33242.jpg 89K
  • เพื่อนผมที่เมกา บอกว่า สุดยอดดดด ครับ หมวดเป๋ :063: :006: :063:
  • เพิ่งเปิดเข้ามาดู แฟนเห็นกรี๊ดสลบไปเลยครับ

งามมากเลย :033::033:
  • สวยมากๆ เลยครับ:063:
  • ดูภาพเพิ่มเติมได้ที่

http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=16025&page=7#Comment_322503
  • 2รูปแรก ดูหน้าตื่นๆนะคะ 555 แต่เห็นแล้วน่าฟัดจริงๆๆ:005:
  • ขอบคุณทุกๆท่านมากครับ ไว้รอเฟริมๆกว่านี้จะอัพให้ดูอีกครับ
  • วันนี้ยินดีมากที่ได้คุยด้วยสั้นๆครับ
  • พี่ประธานนะครับพี่ ยินดีที่ได้คุยด้วยเหมือนกันครับ ยังไงๆวันเสาร์โทรรมาเตือนผมก็ดีนะครับพี่ ผมขี้ลืมสุดๆเลยครับ ขอบคุณครับ
  • ครับผมโทรทุกวันเรยก็ได้นะครับ ว่างๆเชิญเยี่ยมคอกผมที่แปดริ้วครับ
  • ครับพี่ ว่างๆจะแวะเยี่ยมครับ แต่โทรทุกวันเดี๋ยวเป็นข่าวนะครับ555
  • โอเคครับ วันเสาร์ค่อยคุยก็ได้ครับ
  • วันนี้ดีใจมากครับที่ได้ไปเยี่ยม Dog Fun park และ Red Bull มีความสุขมากเลยครับ