ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

1 ใน 5 สาว 454Xtiger bloodline สุดยอดสายเลือดหมาแดง
  • สายเลือดทางปู่ย่า
    454xjeeji
    สายเลือดทางตายาย
    2X tiger

ช่วยลงรูปโปรโมทให้น้องเค้าครับ
    ใครอยากได้หมาแดงสวยๆ แรงขับดีๆ ในงบที่คุณพอใจ
    สนใจโทรคุยดูนะ 0810342820 น้องบุ๋ม อุดรธานี
    ไฟล์แนบ
    barbell7.jpg 23K
    barbell6.jpg 31K
    barbell4.jpg 31K
    barbell5.jpg 29K
  • http://www.ipitbulldog.com/webboard/viewtopic.php?f=1&t=565

รูปของลูกหมาครอกนี้ครับ
    (น้องเค้าถ่ายรูปไม่ค่อยสวยเมื่อเทียบกับตัวจริง)
  • น้อง Kengzone ลูกหมาสวยนะครับ พี่อยากทราบว่า น้องได้เห็น พ่อ และ แม่ ตัวจริงแล้งยังครับ สวยเหมือนในภาพหรือเปล่า เป็นข้อมูลในการตัดสินใจ เนื่องจากอยู่ไกลครับ ขอขอบคุณครับ
  • ยังไม่เคยเห็นตัวจริงของพ่อแม่เค้าครับ
    แต่เชื่อในสายเลือดต้นๆสาย ทั้ง 454 จีจี้ และ ไทเกอร์
    พอดีผมชอบโอลแฟมเป็นทุนเดิมอยู่แล้ว สายทางแม่จะเป็น 2x ไทเกอร์ของพี่มาร์คมา
    สายทางพ่อ ผมชอบสไตล์ จีจี้ (ย่าของลูกหมา)แล้วไล่ไปเป็นหมานอกสายที่มีชื่อทางหมาแดงทั้งนั้น

หมาที่เจ้าของถ่ายเองจากกล้องคอมแพ็กจะดูหัวโตๆ ไม่สวย
    ที่ตัดสินใจซื้อเพราะสายเลือดดี ก็ซื้อเลยไม่คิดมาก
    แต่ตัวจริงสวยกว่าในรูป(ที่เจ้าของ)ถ่ายครับ คอนเฟิร์ม

รูปที่ผมถ่าย ไม่ได้สวยกว่าตัวจริงครับ มาดูลูกหมาที่บ้านผมก่อนตัดสินใจก็ได้

ปล. หมาสวยไม่สวยเป็นผลพลอยได้ครับ อย่าไปซีเรียสครับ
    ลองดูใบเพ็ดของน้องหมาผมดูนะครับ
    ไฟล์แนบ
    barbell-petdegree3.jpg 79K
  • มีเจ้าของเล่นกล้ามแบบนี้ สงสัยอนาคตหมาตัวนี้ได้แข่งกล้ามด้วยแน่ๆ
  • พ่อแม่หมาชุดนี้ ผมคอนเฟิร์มคับว่าใหญ่ ทั้งตัวใหญ่ทั้งหัว ผมมีแต่รูปตอนที่พ่อหมาเริ่มเข้าคอสทำกล้ามคับ
    ไฟล์แนบ
    00012.jpg 101K
    0004.jpg 76K
  • คุณ NETKK นี้คือ TAIKO เหรอครับ ถ้าใช่ ทำไมผอมขนาดนี้ ละครับ นี้คือภาพปัจจุบันใช่มั้ย สนใจลูกของมันอยู่น่ะ แต่ว่าอยากได้ตัวผู้