ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

+++ รูปงาน " MEETING PITBULL PHUKET " ครั้งที่ 9 +++
  • รูปงาน " MEETING PITBULL PHUKET ครั้งที่ 9

งานจัดขึ้นในวันที่ 16-1-54 บริเวณสพานหิน

งานนี้ผู้คน และ พิทบูลมากันเยอะมาำกครับ เกินความคาดหมาย

ขอแสดงความยินดีกับน้องๆ กลุ่ม ANDAMAN BIG BONE ด้วยครับที่ประสบความสำเร็จกับงานนี้

เห็นแล้วหายเหนื่อยแทนเลยครับ ดีใจครับที่ชาว "พิทบูลภูเก็ต" มารวมกันได้เยอะขนาดนี้

ดูเพิ่มเติมได้ตาม LINK ด้านล่างครับ

http://www.mtb4.com/index.php?topic=452.0

ถ้าอยากดูครบทุกรูป เข้าไปดูได้ที่ FACE BOOK ผมด้านล่างครับ

http://www.facebook.com/album.php?aid=26214&id=100001656881611

http://www.facebook.com/album.php?aid=26215&id=100001656881611

ครั้งต่อไป ครั้งที่ 10 เจอกันอีก 2 เดือนข้างหน้านะครับพี่น้องชาวภูเก็ตและจังหวัดไกล้เคียง
  • โฉมหน้าทีมงาน ANDAMAN BIG BONE หัวเรี่ยว หัวแรงที่จัดงานนี้ครับ

ตอนนี้สามารถรวมชาวพิทบูลภูเก็ต และจังหวัดไกล้เคียง พังงา กระบี่ เข้าเป็นกลุ่มได้

คนรุ่นใหม่ไฟแรง ยินดีด้วยครับ

image

image
  • เบื้องหน้าและ เบื้องหลัง ABB

image

image

image

image
  • เบื้องหน้าและ เบื้องหลัง ABB

image

image

image

image

image

image
  • สาวๆ ANDAMAN BIG BONE

image

image

image

image

image

image

image
  • คู่ หนุ่มสาว ANDAMAN BIG BONE

JOZZ + GIG

image

image

image

image
  • พี่ป็อปไม่เห็นมีการ์เซียลูกชายผมเลย อ้อแล้วก้อผมกับน้องๆๆๆด้วย เอิ็กๆๆๆๆๆ :m049::m005::m036:
  • ABB แบบรวมๆๆๆๆๆๆๆ

image

image

image

image

image
  • ใจเย็นๆๆๆ ครับ ป๋อง เดี๋ยว ค่อยๆลงให้ รูปมันเยอะมาก
  • มือ หมัก ย่าง หมู ในงานนี้ อร่อยมากๆครับ

กับ Meeting แบบสบายๆๆๆๆๆๆ

image

image

image

image

image
  • มาดูบรรยากาศ ผู้คนที่มาร่วมงานกันครับ

ผู้คนหลากหลาย บนโลกอันวุ่นวาย

http://www.youtube.com/watch?v=jABo1sXRZds&feature=player_embedded
  • สุดยอดจริงๆเลยครับงานนี้...ทั้งคน..ทั้งหมา..มากันเพียบเลย:006:
  • มาดูบรรยากาศ ผู้คนที่มาร่วมงานกันครับ

ผู้คนหลากหลาย บนโลกอันวุ่นวาย

image

image

image

image
  • ผู้คนที่มาร่วมงาน

image

image

image

image

image

image
  • ผู้คนที่มาร่วมงาน

image

image

image

image

image
  • มาดูทั้งหมา ทั้งคนที่มาร่วมงานกันครับ

ลูกหมาจาก ABB ครับ

image

image

image

image

image
  • PETER แบบรวมๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

image

image

image

image

image

image
  • หมาทางฝั่งกระบี่ครับ

image

image

image

image

image
  • Red Nose อีกตัวที่มาไกล้มาก

image

image

image

image

image

image
  • โห้..ยังกะเอาบุญเลย..:006:
  • Tyson กับเจ้าของครับ

image

image

image
  • หมาคุณ อเล็ก ครับ

image

image
  • ซูโม่ คุณ POP

image

image

image
  • หมาทางฝั่ง โรม และ คุณ POP

image

image

image

image
  • ทั้งคน ทั้งหมา ABB

image

image
  • หมาทางคุณ ต๋อม โคกกลอย พังงา

image

image

image

image

image
  • หมาเล็ก หน้ารัก น่ารัก

image

image

image

image

image

image

image

image
  • บรรยากาศ ผู้มาร่วมงาน

image

image

image

image

image

image

image

image

image
  • ไม่เข็ดหรองัยป๋อง อย่าให้เตือนหลายครั้งนะ อ้อ ท่าน Human_ABB ด้วย:m112::o053::o053::o054:
  • บรรยากาศ ภายในงานครับ

image

image

image
  • ฮิ ฮิ งานนี้มีคนบ้านแตก ด้วย

image

image

image

image

image

image

image

image

image

image

image

image
  • ขอบคุณ คุณป๊อบที่นำรายละเอียดมานำเสมอสู่สายตาสาธารณชน ในเมื่อกลุ่ม อันดามัน ของภูเก็ตเราเดินมาถึงจุดๆ นี้ถือว่ามีอนาคตที่สดใส โอกาศข้างหน้ายังสามารถที่จะร่วมตัวกันได้อีกเยอะ ขอบคุณน้องป่อง น้องจ๊อด ที่นำเสนองานนี้ได้เป็นรูปธรรม และครั้งต่อๆไป น่าจะดีขึ้นไปเรื่อยๆ พรรคพวกเพื่อนฝูง ให้ความร่วมมือดีกันมากๆ มากันเยอะ และหมาก็ถือว่าเยอะกว่าครั้งก่อนๆมา ในโอกาศต่อไปคงจะได้ความร่วมมือจากพรรคพวกเพื่อนฝูงด้วยดีอีกเป็นแน่ ขอสนับสนุนนะน้อง
  • :006::006::006::006::006::006::006::006::006:
  • +
    +
    +
    +

แล้วพบกันในงาน MEETING PITBULL PHUKET ครั้งที่ 10

ในอีก 2 เดือนหน้าครับ

ยินดีกับกลุ่ม ANDAMAN BIG BONE ด้วครับ

และขอบคุณพี่น้องชาวภูเก็ตและจังหวัดไกล้เคียงที่มาร่วมงานนี้ด้วยครับ

แล้วพบกันครับ

image
  • แวะมาแสดงความยินดีในความสำเร็จครับ :063::039:
  • จะหาโอกาสไปร่วมงานด้วยสักครั้ง อย่าลืมมาอับเดทกันบ่อยๆนะครับ
  • ขอบคุณคับจ่า พี่ป๊อบ ป๋าและทุกๆคนที่เข้ามาติชมขอบคุณมากๆคับ
    โอกาศหน้าจะทำให้ดีกว่าเดิมคับ

:m113:
  • ขอขอบคุณ หนังสืออาณาจักรสัตย์เลี้ยง ที่ชวนพวกเรา อันดามันบิ๊กโบน ไปร่วมงาน Thailand Pitbull Show 2011 วันเสาร์ที่ 19 กุมภาพันธ์ 54 ณ ห้างพันธุ์ทิพย์ พวกผมขอน้อมรับคำเชิญคับแต่ต้องขอปรึกษากับเพื่อนในกลุ่มก่อนคับว่าจะว่างไปหรือป่าวแต่ถ้าไปแต่ไม่มีหมาไปประกวดอย่าว่ากันนะคับ

:o030:
  • น้องเอ้ Gracia_ABB...พี่ไม่รู้เรื่องน่ะ..พี่รักครอบครัว..:001::033:
  • ยินดีด้วยกับอันดามันครับ หมาดี บรรยากาศดีๆกับมิตรภาพดีๆนี่มันเหมาะกันจริงๆ ขอให้มีความสุขกันอย่างนี้ตลอดไปครับ:063::063:
  • สวยครับดีครับ